CE homies come on in \:D/

@ An: đùa tớ lúc nào cũng hiền lành ấy ạ :-j nổi tiếng hiền dịu bao năm nay luôn đấy :->

@ Minh: Ngày hội anh tài :| sao mấy cái này chậm hiểu mà gái gú chú nhanh thế :|

Mày thì tao thấy có vai Mẹ Đốp là hợp con ạ :|

các bạn spam nhanh vl

chả kịp nhìn cái giề = ="

bạn An bít chê : diệu kì chứ :-j

@ An: đùa tớ lúc nào cũng hiền lành ấy ạ :-j nổi tiếng hiền dịu bao năm nay luôn đấy :->

@ Minh: Ngày hội anh tài :| sao mấy cái này chậm hiểu mà gái gú chú nhanh thế :|
Mày k biết đọc à em :| t hỏi anh í định làm gì cơ mà :| m nghĩ t chậm hiểu thế à =.=

Các bạn trẻ thời nay liều tợn :-w đá đểu nhau thế là vô sinh đấy =))

@ Minh: ts anh đọc nhầm chú lắm chòe quá :-j

@ thùy anh : gọi là mắt lòi chú bao biện lắm quá =))

laau lam moi thay tinh than` ce dag cao =)).co tg ma mot ngay chung ta 12 trang =)). Bh 3 ngay len dc 2 trang :))

@ Minh: ôi lũ trẻ thời nay [-( đừng thấy anh hiền mà chú vào bắt nạt anh :-w
@ Mỡ: có những vấn đề mà nó chả là vấn đề gì cả :|
@ Phương: =)) đùa thiếu nhân lực bỏ xừ ra :-j bảo bảo chung vứt ds lớp lôi kéo các bạn ý =))

NHAT bao gồm Most Wanted Class và Mr + miss, e nào có triển vọng làm miss giơ tay ;)) :))
e nào có ý tưởng thiết kế trại thì nói luôn :)) trại thì thường có diện tích = 4 ô gạch trên sân trường :)) năm ngoái là trại bát giác treo fông đỏ trông như lầu xanh =)) ý tưởng của a Đoàn Tử CHí Hiền =)) :-j
còn ý tưởng kịch thì tùy các e, năm nay a chỉ đạo, nhất quyết ko tham gia diễn xuất nữa :))

dua` chu vietkey lai bi down r :((

hom nay minh liec' dc nick cua vo so ban roi mah ngai bo xu cha add :">. bh quen cha no roi =)). Tiec' =)). biet the cu add_ =))

Vì thấy demand ảnh của bạn Thái quá lớn, cũng như việc bạn Thái chưa thấy online :-" nên mình quyết định cho những ai chưa xem ảnh dìm hàng thằng Thái có cơ hội số 2... 5 phút thôi >:)

[censored] hết 5' rồi :-" Pm mình thì mình send cho =))

Chỉnh sửa lần cuối:
NHAT bao gồm Most Wanted Class và Mr + miss, e nào có triển vọng làm miss giơ tay ;)) :))

đùa chứ em nữ nào chả là miss .... = ="

bạn My đc cái cao to :-?

bạn Phương và bạn Ngọc ngồi bàn 1 dãy 3 đc cái đầu tóc rất đẹp, mình thấy thế :-?

bạn Dương đc cái mặt tròn dễ thương :-?

bạn Quỳnh Anh đc cái giọng đọc rất chuẩn :-?

bạn Kim Chi thì ... rồi nhé :-? (giỏi Hoá - ngưỡng mộ)

bạn Shíu mái vòm :x :x :x

bạn Ghẻ :x :x :x

bạn Chi :x :x :x

bạn blablabla....

em nam thì bạn nào cao to đc r, đẹp trai hơi khó ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ đề cử bạn Trí + bạn Quang quản ca =))

Bạn nữ có iem Mỡ, nhỉ ;;), đùa ảnh bố Thái đâu rồi chú nào vứt qua Yahoo cho sếp nhanh :((

iêm Mỡ tự lượng sức mình r =; hổng dám đâu

công nhận quả ảnh bạn Thái rất chi là dìm hàng :))

bạn Chung hàng đã có chủ bóc tem đóng dấu đàng hoàng r, cấm xớ rớ con gái nhà lành nhớ =;

Đã có 1 số người xem đc, trong đó có 1 người tuyệt vời đã save về chuẩn bị đi dìm :|

Back
Bên trên