CE homies come on in \:D/

ơ thì tớ đã bảo là tớ có quần xanh vào áo trắng bt gắn mác r mà =)
nói chung tớ cứ mặc cho nó giống mọi ng thôi :-<.

uôi thôi cứ snghiêm túc đi j thì j vào năm tính sau chứ đầu năm mới vào trường chưa nên gây ấn tượg k tốt :p
àh màh sao nghe mọi ng bảo năm nào ce cũg ít zai lắm :-<. Đc 7,8 thằg là jỏi r:(

nơ :">

[ca ra vát ^^]

mặc gì chả đc :-j miễn 18 ăn vận nghiêm chỉnh trên trắng dưới xanh/đen/tối màu là ok ;)

[mình thì đã quen lách luật :-"]

Năm nay tớ mới biết có 3 bạn, ds reg trong này có 1 bạn nữa tên có vẻ con trai, thế thôi :|

èo có 1 tí quên chưa vào mà spam dữ gê :)) cố lên cho bằg bạn bằg bè mọi ng` nhỉ :D
nhắc đến đf mình lại nhớ đến đf mới đb là chiếc nơ iu dấu =(( đẹp k thể tả đc ,à cả đf thể thao nữa khoác lên ng` mà thấy sợ màu vàng cam chóe lóe :-s

theo như tớ biết ( not sure 100%) thì hình như một bạn tên là chấn hay trấn :-??? =))) cũng vào ce =))). Mà bạn đấy học cùng lớp học thêm vs tớ =)))))). đc nhiều bạn gái thích lắm ;)). Chả biết tn =)))))

khánh linh nhá

>.<" cấm động đến màu cam >.<"

ghét = =

Bạn Mỡ ạ, màu cam rất đẹp, mình hiểu, nhưng mà cái bộ đồng phục đấy mặc lên thì ...%)*#$)&^)#$^$&^$%

nhưng mà bạn ấy dám bảo "sợ màu vàng cam chóe lóe " >.<"

nghe nó ...
phản cảm
như màu Hà Phương ấy >.<"

nói chung là ,

ghét đf thì ok

đừng ghét màu cam mà tội nghiệp ^^

@Mỡ: ý mìh k phải chỉ trích màu cam yêu dấu của mừ :"> mà màu cam kết hợp vs sọc đen sọc trắng thì nhìn k đc bắt mắt cho lắm đb là khi mặc lên< như bạn TA đã nói > :))

bạn Mỡ là sung sướng lắm vs cái bộ đf thể dục đấy ;)

hình như đf trường mình con zai mới là tie còn con gái là thắt nơ đấy chứ :-??
tay bồng thắt nơ kẻ đen trắng =.=. Nhìn thế thì trông chán đời lắm

Ừ con trai cũng k hẳn là tie ấy ạ :| nó gắn hẳn vào áo ấy =)) chắc tớ phải lôi nơ ra thắt cravat cho nó nam tính ấy :|

giờ thì mình đã thấy sai lầm khi mua áo tay bồng may mà k chơi cả 4 bộ như các bạn khác = =

thế các bạn may thật à ??

tớ thì tớ may mỗi cái *NƠ*

áo iếc thì vẫn áo bt thôi , đỡ tốn tiền + k cần đợi lâu ^^

thế thì chết bọn nó =)), nếu tie rời thì còn cất vào ccặp đc đến trường ai cũng đeo thì mình mới đeo =))). Chứ đi trên đường đeo cái ý ng ta k biết tưởg bị làm sao =))))))

tất nhiên
ng khôn chọn đg` khôn mà đi chớ >:)

k hổ danh Mỡ >:)

4 chục đc 2 cái áo , chuẩn quá còn gì ^^

Back
Bên trên