CE homies come on in \:D/

Chẹp các bạn vẫn giữ thói quen ngủ trưa à

bạn nào sáng đi học sớm thì ngủ trưa là fải rồi =;

bạn nào lười như mềnh, ở nhà tránh cúm thì ....

thôi chứ sao :-"

sáng dậy muộn =;

vào năm học chiều :))

với cả h naàychúng mình đi học thêm là j chứ , ở nhà cho sướng vào nămkhổ gấp đôi bọn khác r ==

thía bạn Ngọc Linh có định Piano gì nữa ko để mình còn fụ đạo cho >:)

học piano sẽ tốn tg nhiều hơn organ nhiều lắm đáy :( Nhất là học thường đã mệt rồi chưa kể bọn mình còn tiếng trugn tiếng anhhhh :(
chưa kể tiền mua cái đàn ==:. Đương nhiên là cậu có thể chơi piano trên organ nhưng mà .., =="
mua cái đàn về rồi còn r nhiều thứ linh tinh đi kèm bảo dưỡng các thứ, mỗi khi trời ẩm lại fải huê ng về lên dây các kiểu ...

học piano sẽ tốn tg nhiều hơn organ nhiều lắm đáy :( Nhất là học thường đã mệt rồi chưa kể bọn mình còn tiếng trugn tiếng anhhhh :(
chưa kể tiền mua cái đàn ==:. Đương nhiên là cậu có thể chơi piano trên organ nhưng mà .., =="
mua cái đàn về rồi còn r nhiều thứ linh tinh đi kèm bảo dưỡng các thứ, mỗi khi trời ẩm lại fải huê ng về lên dây các kiểu ...

uk học piano sợ k có đủ thời gian học các môn khác mất :( vs lại dạo này tớ đang học tiếng trung nên cũng k muốn đầu óc thềm nặng = =
mua cái đàn thì chết mất x_x nhà tớ bé tẹo biết để đàn vào đâu. Có đàn vào chắc tớ ra WC ngủ để nhường phòng cho cái đàn :))

Piano xịn thì khoảng 30m Vnd còn cái 2nd hand thì tầm 10m
Các bạn nào xài sang thì cứ dùng

uôi chăm vật :">. Bh tớ còn k cầm đc cái bút vì lâu quá k đụg vào cái bút :-?? =))

trường minh à, grand piano nó khác vs ko grand chứ nhỉ =;

Back
Bên trên