CE homies come on in \:D/

Éo đổi đc đâu :| bả mà biết bả trù cả lớp bm :|
T nghe có vụ j hs lớp 12 đệ đơn đổi GV văn nộp cho thày trưởng khoa :| trúng thày đang dạy :| ổng cáu xử lí cả lớp =))

Đấy là m nói thế thui :| về sau lôi thôi bm :| mà nchug đi học k nên để GV ghét :| bả Syla cũng là dạng thương hs r :| cuối kì điểm kiểu j chả trên 8.0 :| trừ những cháu bả ghét quá :| thì thôi sống chết kệ cm các em =))

nhưng mà học như thế này khó chịu bỏ bà
cả h ko dám ngóc đầu lên 1 phát nào cả =.=

M thích nổi dậy thì tùy :| nhưng kết quả thì khó mà khả quan đc :| mai kt toán lí đấy :| học đi :|

Thôi nào.Các bạn đừng có rảnh rang kiếm câu chiện làm quà.Lo mai kiểm tra mấy môn Lý Toán đi.
Huhu.Bài Sinh hum nay làm chán quá.Nhưng phải cố thôi.Bài đã làm rồi,k sửa dc,chỉ còn nước gỡ thôi.

Chỉnh sửa lần cuối:
nhưng mà học như thế này khó chịu bỏ bà
cả h ko dám ngóc đầu lên 1 phát nào cả =.=
Ôi thôi thế là mày chung cảnh ngộ với tao và Tuấn Anh rồi - sợ quá ...

đùa chứ chú Phong cao 1 cách bất thường =)) nhìn như kiểu 2 mét ý =)) còn cả thằng phó cao hơn cả mấy thằng đàn ông bên phía bên phải =))

mà sao mặt cô Việt buồn khổ thế :|

đùa chứ chú Phong cao 1 cách bất thường =)) nhìn như kiểu 2 mét ý =)) còn cả thằng phó cao hơn cả mấy thằng đàn ông bên phía bên phải =))

mà sao mặt cô Việt buồn khổ thế :|

=)) kiễng lên lại chả cao
=)) quả ảnh nào mặt mình cũng quá bựa :)) kô nỡ xem nữa

@em Thùy Anh: hình như em để chế độ không nhận private message hay sao í, chị send cho em nhưng không đc, thôi post tạm lên đây cho em nhé:D

" thông tin cá nhân em có thể ghi đơn giản chỉ là họ tên, trường và nguyện vọng được tham gia vào chương trình bring a smile của SJ là được rồi. Anh ban quản lí (anh í tên là Tùng) sẽ gửi cho em form đầy đủ để điền vào sau, coi như là bản đăng kí chính thức. Sau đó qua 1 buổi phỏng vấn (nghe rất hoành tráng nhưng thực chất chẳng có gì đâu, đến buôn là chính:)) ) thì em sẽ được tham gia làm.
Hoạt động này là hàng tuần em ạ, từ 2h30 đến 4h30 chiều. Các em sẽ đăng kí buổi mà mình rỗi và mỗi tuần đến viện nhi hoạt động cùng với nhóm 1 lần. Đến giờ thì chị cũng chưa rõ là đến khí nào thì mới tổ chức phỏng vấn, có lẽ là khi nào đông đông người đăng kí 1 chút :D Nhưng mà tạm thời thì em cứ mail vào kia đi nhé:D
có gì thắc mắc cứ hỏi chị nhá:D
chị Fan"

CE ơi mình cho bạn Hà lên thớt rồi nhé :-" Tại Gia(n) yêu cầu :-" Mọi người chém đê >:)
Btw, sorry đã off topic :">

Nhìn mặt Trường Minh trông ảo quá =)). Lớp tớ thì để con trai ngồi trước, con gái đứng ở sau :D

sao lại thiếu em Thư kí? :|

mà đùa các bạn trẻ đừng đồi gv sinh, đổi gv lý đi :-<............

=)) đến khổ
cô Hà dạy nhạt vật ạ :| ngồi trong giờ màh kô có cái touch thì kô biết làm j`cho hết tiết
màh hôm nay kt bạn trẻ nào làm đúng hết kô :| sb nhà nó câu 2b hết giờ rồi mới nghĩ ra :| mình bị ngu thật

Back
Bên trên