CE heheh

uh tao cũng đang định bảo ko hiểu ngày xưa thầy cưa kiểu j =)) bảo thầy cưới thêm đi, để bọn tao còn về ăn với :))

mà trông mấy đứa lớp mình khác quá (mà tao vừa gặp bọn mày hồi hè chứ ít ỏi j :)) ) 8-> già rồi bọn mày ơi =))

Khiếp con gái lớp mình đi heels vào đứa nào cũng cao gần = thầy :p

này em Thơ nói thế là chê các bạn già hả?? :D Ở ngoài vẫn còn ngon lắm đấy !! hehe :))

----------

này em Thơ nói thế là chê các bạn già hả?? :D Ở ngoài vẫn còn ngon lắm đấy !! hehe :))

Huc' huc', hu*. hu*., ghen ti qua', trong bon nay o ngoai day vua duoc mac do mua dong xinh xanh, vua dc an co, vua dc chup anh, vua dc fa dam' Ep ma thay them`=P~. Ma sao chung may cu xui thay lay them vo khac nao bao thay bo co=)). Bon khon nan.Moi toi Malo ung ho vo cung de Malo con duoc di voi=))

thay bao tao la yeu nhau chua duoc 1 nam fai cuoi' luon ko so. mat' :D
co i' 8x day' hihi
ma kieu bay h moi nhan thuc duoc la thay 7x, cha biet 7 may nhey
hoi xua di hoc dung la cha bao h de i tuoi tac thay co het ca, that la hon nhien trong sang', cha bu len DH, may em sinh vien thich thay zao' nhu dung' roi` =))

này Tết này những đứa nào về ăn Tết thế? Thông báo cái đi.

Cuộc đối thoại với ép-si-lon hậu lấy vợ

Epsilon: em ở đó ko?
Parrot: halo thày
Parrot: trăng mựt thế nào hả thầy
Epsilon: đến giờ thì hơi mặn rồi
Epsilon: thầy cho xem ảnh lớp mình nhé
Epsilon: lớp mình trông ngon nhỉ

Nghe bảo vợ ngồi cạnh mà ăn nói ngông nghênh như đúng rồi í, không biết thực hư thế nào =]

Tet nay ban Lung' hotboy =) lop minh lai ve nha' :D wen ko hoi co dua ban. kia ve ko :">

----------

Tet nay ban Lung' hotboy lop minh lai ve` ca? nha` nha' <:p wen ko hoi co dua ban. kia ve ko :D

:)) thầy ơi là thầy :)) khó đỡ =))

Nghe bảo ở nhà lạnh lắm rồi 8-> tò mò quá =P~ =)) Lớp mình đi chơi nhớ chụp ảnh nhé :D

hiiihi^^ anh day moi ng oi :D HN bay gio rat lanh :D lanh lam í ,trong am ap nho` <:p

----------

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên