~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

em chuối săp đi trung quoccs nhá
nhớ mua đĩa Jay cho bạn...hố hố, cái j cũng đc, liên quan đến jay í, kể cả mỳ tôm và khoai tây chiên:))bạn giả tiền:))

ban Ta cuong` ah`.Haha ngo' the, cai gi co hinh Jay cung dc ah.Duoc, ban mua underwear co hinh Jay cho Ta ngam nha =)) =))

Cái chính là có đc đi chơi riêng ko :( có thì mới mua dc :(
Hôm nay đội mưa đi từ sảnh lớn ra nhà xe 8-} đau cả đầu
Ngày mai lại gặp thầy Địa :-t
4 tiết trung :(

Tưởng cô nguyệt anh trông kiểm tra thế nào, ai dè .... ;))
mà kiểu ra bài của cô rất là ngộ :)) thu bài, hết h ra chơi lại giả :))
Hello bạn Phương !
À mà tớ chưa biết bạn Phương là bạn nào :">

Có gì lạ đâu, cô làm thế, để còn ra ngoài... uống nước chứ... Chẳng lẽ ngồi lì đó trông xem có đứa nào mở sách mở vở...chép lia lịa trong h ra chơi à8-}

Huhuhu, ko biết tớ sao? Ko biết thật ư? À mà, hình như, tớ cũng chưa nói chuyện với bạn lần nào thì phải ;))

thế ấy biết tớ ko?
Nếu biết, mai đến lớp hello cho tớ biết phát :">
Lớp mình hôm nay đã biết loạn 1 tí 8-} Có tiến triển

thế ấy biết tớ ko?
Nếu biết, mai đến lớp hello cho tớ biết phát :">
Lớp mình hôm nay đã biết loạn 1 tí 8-} Có tiến triển

Hơ hơ, biết thì có biết, nhưng mà, chẳng lẽ ra hello rồi về chỗ à? Ấy tổ một, tớ tổ 4 mờ :-?? Mà, ấy là bạn...thủ khoa đúng hok thế?

:))
đúng rồi í nhở
Chuối thủ khoa :x :x
mình ngồi cạnh thủ khoa :x :x

Gap thay Dia thi cung thuong thoi.To chi ko the chiu duoc cai ong Hai ly thoi.Cac ban Trung Anh nha minh` oi, bao gio co to cho y kien nho manh dan len nha.Tay chay " ong-dung-keo-502-dan-toc-len-dau" di :D

Hơ hơ, biết thì có biết, nhưng mà, chẳng lẽ ra hello rồi về chỗ à? Ấy tổ một, tớ tổ 4 mờ :-?? Mà, ấy là bạn...thủ khoa đúng hok thế?

Ý tớ là ấy có biết mặt tớ ko ý ;)) Chứ biết rồi thì ok.
Hello mình làm quen nhau tí :))
Lớp mình có khi hôm thứ 2 nào làm sinh hoạt giao lưu đi chứ nhỉ, cho nó còn biết nhau.
À mà lớp mình, ai lên HAO, cho tớ xin nick:D

----------

:))
đúng rồi í nhở
Chuối thủ khoa :x :x
mình ngồi cạnh thủ khoa :x :x

Em ngồi với cán bộ, vinh dự ;)) :x:x
Mai xem giờ nào chơi tiếp xì dách đi \:d/ :x:x
@Đạt: thầy Hải ko đến mức ghê lắm, chỉ có dạy chán thôi. Chứ bình thgf :-j

Chỉnh sửa lần cuối:
da dit con Chuoi di.Ngua' nho`, the ma bao binh thuong =)) Chuoi oi mat len do roi =)) Chuoi xi xon lam quen voi cac ban, chep chep
Dinh cuop hang ah`.Haha the thi phai danh nhau voi to roi` :D

da dit con Chuoi di.Ngua' nho`, the ma bao binh thuong =)) Chuoi oi mat len do roi =)) Chuoi xi xon lam quen voi cac ban, chep chep
Dinh cuop hang ah`.Haha the thi phai danh nhau voi to roi` :D

Tớ có cướp hàng đc đâu, mà có biết có chất lượgn đâu mà cươớ 8-}
mà thầy biìn thg` còn j, ko quát mắng học sinh, ko chém gió, ko trù ẻo. Có cái là nhàm thôi.
Bạn Đạt thì cũng xí xớn hôm nay có em nào Ngô Sắn Khoai hỏi còn j:))

bạn Đạt viết Tiếng Việt cho tớ hiểu mới :">
Chuối : ko phải xì dách mà là trò AB(C) :))

Chuoi: nha to nhieu thuoc bo mat lam, mai share cho Chuoi =)) benh nang qua roi, em Chuoi nha ta "fall in love with Mr 502 "roi Chep chep =))
Ban nao o Ngo San khoai nhi ? Minh co quen dau, da dit con Chuoi gio`.Dinh dua ban ah`.
Ban Linh: hihi nguong vat.To quen viet ko dau roi`.Ban chiu kho nhin` nha

Chuoi: nha to nhieu thuoc bo mat lam, mai share cho Chuoi =)) benh nang qua roi, em Chuoi nha ta "fall in love with Mr 502 "roi Chep chep =))
Ban nao o Ngo San khoai nhi ? Minh co quen dau, da dit con Chuoi gio`.Dinh dua ban ah`.
Ban Linh: hihi nguong vat.To quen viet ko dau roi`.Ban chiu kho nhin` nha

Phải yêu thầy thì thầy mới cho điểm cao chứ :))
*đang xem Big bang, chẹp chẹp, ko tập trung đc :-< *
Thì bạn nào hôm nay bảo là có em nào Ngô Sắn Khoai hỏi em Ngô j đấy đâấ... Chẹp chẹp, h còn đi cưa kéo các em lớp dưới chứ :eek:
Mà bạn bỏ trò ngón giữa đi nhớ. .. Chả hiểu thể nào cả, tự dưng 1 ngày, mấy đứa giơ ngón đấy trc' mắt mình, cả Bò nữa

Yeu cau ban Chuoi "ty" ko trich dan bai cua ban nua.Ban Chuoi la khach VIP vi the to phai danh ngon giua cho ban chu :D hihi , chet that, ban nao NSL hoi minh nhi? Ko nho nua...

Tien lun` ko hu doa cac ban.Tinh hinh la rat tinh hinh, hot girl cua ban Tien hom nao cung bi cac anh hoi si so lop tia hang =)) no dang in danger day, haha anh hung cuu my nhan di ^.^

Chuối : ko phải xì dách mà là trò AB(C) :))

:)) Hôm nay 3-2 nhé :))

----------

Yeu cau ban Chuoi "ty" ko trich dan bai cua ban nua.Ban Chuoi la khach VIP vi the to phai danh ngon giua cho ban chu :D hihi , chet that, ban nao NSL hoi minh nhi? Ko nho nua...

Thế thôi, tớ chả dám làm VIP nhà bạn đâu 8-}
Bạn Đạt nổi tiếng nhờ \:d/ Hân hạnh ẩu đả với bạn ngày mai trên bảng <:p

Suýt quên, tớ nhận ra là các bạn zai lớp mình ko có account trên HAO toàn nhờ account của bạn Tiến :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ban Chuoi dc lam.Hen ban ngay mai len bang kiem tra tieng Trung.Hehe , ban Chuoi la VIP, chan ly do ko the thay doi => ban se con gap "ngon giua dang yeu" nhieu lan lam.Haha, lieu hon !

Ờ, thế thì cảnh báo hôm nay của tớ là lần đầu, ko chắc là sẽ ko có lần sau đâu đấy =)) 8-}
Chẹp chẹp, thế này có gọi là spam ko nhờ ?

Back
Bên trên