~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

eo ơi, mới 1,2 hôm mà các bạn spam nh` wa' nhẩy:D. Chuc' mừng bạn ngồi cạnh tớ được kích hoạt nha':)). Tình hình là sách GDCD nó điêu lắm, chỉ gióa viên hiểu được thôi! sory các bạn( ai vẫn muốn có thì đi photo:D).

Hừm hừm...sao Trâu cứ phải gọi tớ là "bạn ngồi cạnh" ấy nhỉ? Nghe giống như một ...SỰ XÚC PHẠM...[-(

Hế lu xin chào các bạn !!!! Bạn Như đã chính thức mò vào diễn đàn !!!! Ô là la ....... hoan hô bốp bốp ......

@phương: biết mặt bạn rồi. Gọi bạn ngồi cạnh hay chứ :)) Như bạn thư kí ngồi cạnh tớ này :))
@Như: welcome bạn
Lớp mình vào đây đc 7 chú và 1 chú nặc danh người khác

Chuoi : lai lanh chanh roi, hom nay hay nhi, bon minh ko bi kiem tra tu moi.Hu' hon` :D
Chau: sao GDCD lai the ah` ban, chan the.TO dang ky photo ^.^

Hú j, đang định chiến nhau trên dấy cơ mà
Mà bạN Đạt viế dấu đi, khóc đọc

hehe kho doc moi hay.Mat pe Chuoi nha ta da nho nay lai cang nho =)) Hoho hom nay "nguoi tinh" cua Chuoi vuot toc dep vat =))

Người tình của em Chuối là em nào thế ?
Hôm nay giờ lý dạt dào cảm xúc .... ngồi nhìn thầy cười méo cả mặt

Hôm nay chuyển thú vui rồi, ko ngắm thầy, chơi game. Xì dách + XO
4-2 (em Lòi thắng) và 1-0 (tớ thắng)
Thứ 2 sẽ phục thu`>:)
@Đạt: này cậu, ăn nói cẩn thận, nói thể là ko phải với thầy đâu :)) Bạn ĐẠt rất là điêu X-(

bạn đạt ơi viết dấu đi, cẩn thận bị del bài đấy :-ss
Trung Anh học có nặng ko? :-/
mà sao thầy Hải Lý ko dạy lớp mình nhở. định bỏ à :-w. ko phải mình thik học thầy, mà ko muốn cứ bỏ mãi thế này :|

Ban Nhu ko biet ah`.Hihi nguoi tinh cua chuoi la ong Hai ly' chu con la ai nua =)) Chep chep, chan qua, ko nhin thay Chuoi no cham chu nghe thay giang ah`.=)) Chuoi bi phe roi
CHuoi: e nay bao ai an noi can than day.Ban lai tang cap len thanh hon ca VIP bay gio =)) noi truoc nhu the co nghia la an ngon giua nhieu hon day

Bạn Đạt điêu vãi :))
Tớ ngồi trong h chơi đấy chứ :))
xem nào, thế là đc tầm 4, 5 ván :))
Từ "người yêu" đã tởm rồi, nghe từ " người tình" lại càng thấy tởm. Rợn hết cả người
Đạt viết dấu đi, qui định của 4rum đấy

@sếp Cẩu: thầy Hải quên lớp sếp rồi 8-}

Tình nhân đi cho nó máu , sao lại có thể thế được hả Chuối , sao mày lại phản bội ban Bách bò hả =))

Quy định a`, chết thật tớ ko biết =)) điêu gi` bạn , tớ nói đúng sự thật ma` =)) bạn Chuối phê thầy qua' rồi =))

@Như: lại còn tình nhân nữa mới sợ :-&
Ai phản bội hả ? Vớ vẩn. Tớ là tớ rất rất yêu quí bạn Bò, bạn bò nhờ ! :x

@Đạt: này cậu Đạt, cậu còn chọc là tôi ko tha vụ với bạn P đâu nhớ :))

Giờ lý sau bạn Như sẽ theo dõi ban Chuối xem bạn ý như thế nào ;))
Không có lửa làm dek jì có khói .... :)) thik câu đấy , chắc ban Đạt nói đúng oi` :))

mình làm chứng cho bạn Chuối
là bạn ngồi chơi mới mình nhưng ko tập trung j` cả :))
chắc là mải ngắm thầy ;;)
Chuối : nếu thik ngắm cứ bảo mới tớ chứ giấu làm j`:))

P la con nào.Chuôi' ngưa' nhờ.Cứ chơ` đấy, mai bạn xử lý.
Chuối yêu bạn Bò, điều đó la đương nhiên =))
Bạn Như thông minh đấy, ko co lửa làm sao co khói =))

điêu vãi, tớ từ hôm nay là tổ trưởng nhớ, bạn Lòi khi ở trong tổ phải nghe lời chứ, cứ thik hùa theo :))
Hôm nay là do bạn Lòi giỏi giang đột ngột nên tớ mới thua nhớ, mà XO tớ vẫn thắng còn j --> đã bảo là ko mà :(
P là con nào :)) lại còn phải nói hẳn ra hả bạn Đạt :))
Mà ý câu yêu bạn Bò có j đâu mà cười, lạ nhờ ;))
Thị Như nữa, :)) làm j có khói mà có lửa

Hot news em Chuối nhìn thầy Lý đắm đuối , mắt chớp chớp mồm đớp đớp
Hôm nay ban Bò lên bảng chữa bài Lý , bạn Chuối vẫn ngồi chơi , thật là phũ phàng :))

Back
Bên trên