~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

Đạt dâm dục chấm cảm chấm cảm =))

này NA dạo này cho đề khắm nhể :(( giá trị nhân văn mới kinh chứ

Chỉnh sửa lần cuối:
chả định hướng đc là sẽ phải viết cái gì trong bài đấy luôn =))
1 chữ cũng nghĩ ra

à nhầm ko nghĩ ra :">

tởm quá mai ko biết có nên đi ko
bị ốm đau bệnh tật

thà con Bò quay về đúng bản chất "thô bỉ học" mình còn thấy tử tế, chứ suốt ngày đế mấy từ tiếng Anh vào, khắm lắm :)):)):)):)):)) Bò suốt ngày trốn đến lớp. Thế đấy !!!
Đùa, hôm nay mình lại mong như cái em j lớp 10L2, "giáo viên cân nhắc bảo phụ huynh em cho em ko tham gia khai giảng" --> trời thì nóng chang chang, đi khai giảng phát chết ! Sao mình ko bị bệnh tê khớp hay đau tim hay hen suyễn nhỉ :(( =((

ai biết cái giá trị nhân văn là j thì post lên đấy nhớ ! mình cũng chưa có ý mà làm :-s tưởng làm nghị luận xã hội chửi bới còn dễ, lại phân tích văn. Đau cả đầu !

hôm nay mình ốm đau bệnh tật nên ko đến

=(( đau đầu vì văn

Chuối thông cảm, Bò thành ng` tây, toàn dùng tiếng tây mới chúng mình, mình ng` việt chả hiểu gì hết :">

Chỉnh sửa lần cuối:
khai giảng phải hát bài như có bác Triết trong ngày vui đại thắng đấy =))

tởm.... tởm nhất cái vụ bó hoa tươi thắm với vụ tay ko bắt giặc :| "Các em ko đc mang đồ gì theo, để tránh làm lộn xộn hàng ngũ. Em nào muốn mang gì đi thì phải gửi ngoài cổng trường" :| Thưa cô em ko có người quen ngoài cổng trường, mà cô bảo có mái che mưa che nắng em ko cần mang ô đi, đến lúc em về zời nó mưa to thì em giựt mái che của cô mang về nhà nhé?

Ơ mà... 21/9 đã đi Nanning chưa ấy nhỉ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Chuối thông cảm, Bò thành ng` tây, toàn dùng tiếng tây mới chúng mình, mình ng` việt chả hiểu gì hết :">
có j về nhà mình đóng cửa bảo nhau sau;)) ;)) :"> :"> :">

Dis , thằng Bách vào topic A1 cho 1 câu như lol` ý, tao mà sao thì mày chịu.
8-} 8-} 8-} câu j tao có làm j đâu,tao đánh bóng thương hiệu cho mày còn j nữa;;) ;;) ;;) wrestler đức bình c*** to=)) =)) =)) =)) =))

Bò với Chuối chung cửa à? :"> =)) :))
1/9 là 6 rưỡi nhá, ko phải thể loại 7h đâu =((

Back
Bên trên