~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

đã ai làm kungfu panda chưa ? :))
hnay cô V vào làm quả nỉ mân hảo giật mình, như có mic í =)) quả này có sấm nổ bên tai, các bé CE vẫn ngồi yên mất =))

reply cái gì cơ???

Cô Việt nói nghe như loa, giọng nói hào sảng =)) ko biết mệt

Chỉnh sửa lần cuối:
sao cô có em bé mà giọng vẫn ầm ầm thế nhỉ ???
Mình đang đặt câu, phải đặt hết với 23 từ à ? Chứ mình thấy qichezhan thì có cái quái j mà đặt ???

----------

chuối la liếm bảo em ý để ava full-length portrait đi:x:x8-> 8->8-> mình ngại lắm:">:">:">=)) =)) =))
con chuối là half-baked pros mà =)) =)) =)) =))
con nhợn bò, sắp đi sing rồi, la liếm j các em hở ??? mà dạo này sính ngữ thế hả ku ?

----------

anh ta xì tin phết Cá rô cá chép Kung fu panda các kiểu
=))
hôm nay tớ thấy Chuối đứng ở Vincom nhé, làm gì thế
Anh ý chắc còn đang nhớ nhung Anh1, thấy anh ý vào lớp mà mặt lạnh như tiền 8-X: 8-X: 8-X: chả giới thiệu j sấc :-s
À, mình đi xem The Mummy. Hay lắm <:p

Chỉnh sửa lần cuối:
Chị tớ bảo Mummy 3 ko hay bằng 2 phần trước, ko sợ là 1, 2 là Rachel ko đóng Ivy nữa, thay vào đó là 1 bà già mà lúc đầu bà ý tưởng...mẹ thằng đấy >"<

chờ hôm nào đi xem The Dark Knight cũng đc :x:x:x
The mummy mình thấy hay mà, xem cũng thích, hình ảnh đẹp, cái đoạn tuyết lở, ối giời, mình còn muốn lở nhiều nữa. Trông thích lắm. :x
mà tùy cảm nhận từng người nữa.
So với 2 phần trước thì cũng bằng, ko phải kém lắm :x

mới có mấy ngày mà mình phát nổ tung đầu rồi 8-}

:(( Chuối xem Wall-E đi ai cũng bảo hay

mình cũng muốn nổ tung
Trung toàn đặt câu, Lí 20 bài, oải quá, mãi mới đc 3 ngày
9 tháng nữa đc nghỉ hè rồi =))

Lên 89 mà xem , đầy phim, khỏi cần ra rạp =P~B-):-"
Đừng bảo mình dâm hay dục gì đấy, đàn ông là thế mà B-)>:/

Các bạn nên học tập cách post bài của bạn Mẩu =P~:))
89 là cái-mà-ai-cũng-biết-là-cái-gì-đấy ;)):x
Nói đùa tý mà mắng bạn ghê thế Mẩu ơi =))

89 là cái của khỉ gì? mà thôi, liên quan đêbs bạn Đạt thì tớ ko hỏi nữa =))

ồ... ko ngờ con Châu ko biết =)) cứ lên 89.com thấy hết, trái dấu có, cùng dấu có, hút nhau đẩy nhau đầy đủ cả =))

=)) mình chỉ biết nó là j thôi, còn mình chưa vào bao h :)) thế đấy :))
Chả bù cho bạn Đạt chắc 1 ngày 2,3 lần lên 89.com nhỉ :-j

Mình đang làm văn cô Nguyệt Anh, và tình hình là ko tìm đc bài để viết 8-} thế đấy 8-}

con nhợn bò, sắp đi sing rồi, la liếm j các em hở ??? mà dạo này sính ngữ thế hả ku ?
----------
thế còn chuói thik "thô bỉ học " àh;;) ;;) ;;) cũng được thôi ;)) ;)) ;)) anh lại quay về với chính mình=)) =)) =))

haiza BÒ Leader mới ko lên có 1 ngày mà topic đã loạn lên rồi=))=)) toàn *âm * ục voi 89=)) =)) =)) =)) bựa vl =)) =))

Back
Bên trên