~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

=)) à hóa ra Phương rất biết chơi chữ =)) bố mày cất mẹ =))

tao chả hiểu sao nó lại thế, tao quote bạn Chuối mà quên mất mày, tưởng nó edit lại cái cũ hóa ra nó post thêm 1 cái nữa :">

rõ ràng là mày chơi chữ =)) há há
này mà con P kia có phải hôm nay là sn cô Hương ko, con Châu bảo là mày bảo thế, tao nt cho cô rồi, bị nhầm thì bố giết :-w

Thôi, éo nói được, giữ bí mật cho Bách bò , không lại làm cho bao em thất vọng hoặc tưởng bở...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Thôi, éo nói được, giữ bí mật cho Bách bò , không lại làm cho bao em thất vọng hoặc tưởng bở...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

=))=))=)) thèm mà thất vọng =)) tưởng con bò ko có ai rước, h rước đi cho nó rảnh nợ =))=))=)) Giờ thêm em Bò cái, trăm - phần - trăm rồi \:d/ Bò trước khi đi còn tí tởn, khổ thân em ý :-s Nhớ cái bài "thu đi để lại lá vàng, anh đi để lại ..." =))

Cô sinh kiểu j đúng ngày Beijing huanying ni :)) :x:x:x
ngày đẹp thế này mà phải học thêm, thế là sẽ bỏ cả Princess Diary ở Disney Channel + khai mạc Olympic. 8-}8-}
À, thế tình hình là 9h thứ 5 hả, hay lại tận 9h30 :">:">:">

Chỉnh sửa lần cuối:
@Chuối: tùy tình hình xin xỏ đc ;))
@My, Phuơng: khéo bây giờ đổi rồi thì teo =))=))=))

t3 xin luôn đi, phải cố xin chứ :"> sớm đc phút nào hay phút đấy :">:">:">
Beijing huanying ni xiang yinyue gandong ni :x:x:x Thích thế, nhạc hay, clip đẹp

Bình: mày khám pha ra "người tình 1 đêm" của Bách bò rồi à 8-X: 8-X: 8-X: Khai đi dâm ơi >:/ >:/ >:/

người tình 1 đêm cái con k**>:p >:p >:p anh vẫn còn ngoan chán chưa đến mữa "đổ đốn" lắm8-> 8-> 8-> 8->
=))=))=)) thèm mà thất vọng =)) tưởng con bò ko có ai rước, h rước đi cho nó rảnh nợ =))=))=)) Giờ thêm em Bò cái, trăm - phần - trăm rồi \:d/ Bò trước khi đi còn tí tởn, khổ thân em ý :-s Nhớ cái bài "thu đi để lại lá vàng, anh đi để lại ..." =))
ai tí tớn hả con kia=)) =)) =)) =)) mà tí tởn thì cũng có sao đâu nhở:-":-":-":-" "zai chưa vợ" hợp với" gái chưa chồng"=>> quá ổn=)) =)) =)) =)) =))

mày chỉ giỏi gây hiểu lầm cho tao thôi Bình ạ=)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Khai mạc olympic xem đc 1 đoạn lúc 8h

=)) 10h kém chạy ra đúng lúc Việt Nam diễu hành
chả hiểu các bác làm gì 2 tiếg chưa diễu hành xong :))

khiếp khủng! VN có mỗi 21 chú, lèo tèo trông phát buồn...

thậtt, trông lổn nhà lổn nhổn =)) quần áo thì xấu điên =)) đúng là cái đồ VN đào đường

bố cái thằng Mỹ đông bỏ mẹ 500 thằng 8-}

Hôm qua hoành tráng vãi lúa :)) Càng xem càng thương VN =))=))=))

thôi Việt nam còn hơn một số nước có 3 chú, đành vậy :">:">:">
Nhìn hoành tráng vãi, làm nó phải hay thế nó mới sướng. Ông Trương Nghệ Mưu... chậc, lại thần tượng mới rồi

@Châu: t3 đi xin cô Thúy để cô cho nghỉ sớm ý
@Bò: lạy cụ

xin cô 9h xong rồi ấy hả? xin khéo ko cô lại "Uh... Thế hôm nào lớp xếp lịch học bù nhé" =))

thôi bảo cô khỏi dạy luôn đi=))=)) dạy có chưa duoc tiếng đã nghỉ thì nghỉ luôn cho xogB-)B-)

bò ơi đổi sign trong 2 tuần đi mày :> ai lại để cái emo j toàn ôm nhau rồi sờ sờ thế kia =))

@Bách: xin nghỉ như thế thì chuẩn bị xếp lịch học bù =))

=)) à ờ cô Thúy có cái trò đấy
thôi kệ đê
lờ đê
cứ 9h đi =))

Back
Bên trên