~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

tao hỏi mày đứa nào ko biết? con Đào ấy gì? Muốn biết thì đi học! Ngồi nhà mà chờ người ta gọi điện à? Lúc nào cũng nghỉ vô tội vạ, chẳng có cái kỷ luật gì hết!

Bách bò ới, tấn công bạn ý đi, kia kìa ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)
=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Làm một phát kỉ niệm trước khi đi Sing chứ 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:)
=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
0:)
chết chết bạn nào đây :))=))=)) lại còn "kia kìa" =)) bạn Mẩu hở <:p <:p <:p

may tổ mình có mấy mống báo cũng dễ :">
Thế ấn định 9h đi nhé :"> cho nó sớm, đi đc lâu :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng Bình làm câu vô học vãi lìn :)) "Làm phát" nghe như là phát ấy của mày ko bằng >:/>:/>:/

:-w :-w thằng đạt,thằng bình để yên anh lên kê hoạch cứ xồn xồn như chó cắn ** >:/ >:/ , "bạn ý" sợ chạy mất bây h :-" :-" :-"
:(:)(:)(( mà sao bọn mày lộ liễu thế, toàn gây hiểu lầm cho tao,làm dư luận được dịp "bàn ra tán vào" >:p >:p >:p
tao là ty trong sáng:">:">:">8-> 8-> 8-> nói chung mọi thứ vẫn còn ở phía trứoc 0:) 0:) 0:)

p/s: mẩu "em" ko được tự sướng;)) ;)) chuối "ti em" ko được cắn **=)) =)) =)) =)) =)) =)) cứ bình tĩnh<):) <):) <):)

con Bò điênnnnnnnn =)) bà thèm vàooooooooo cái đồ vắt ra sữa như mày àaaaaaaaaaa? =)) =))

cấm gọi ta là "em" ko ra cắt ti cho hết đường vắt sữa bây h

Chỉnh sửa lần cuối:
mẩu "em" râm quá=))=))=)) cắt ti lấy j mà bú nữa:-":-":-"=))=))=))
mà sao chưa nói đã tự nhận là sao :-??:-??:-?? thik tự gây scandal àh:x:x:x đúng là mình tung rồi đã có kẻ hứng:x:x:x:x
thằng bình,thằng đạt thấy kế sách anh có hiệu nghiệm ko>:)>:)>:)
=))=))=))=))=))=)) ko ngờ có đưa vào bẫy dễ thế=))=))=))=))=))

mẩu "em" râm quá=))=))=)) cắt ti lấy j mà bú nữa:-":-":-"=))=))=))
mà sao chưa nói đã tự nhận là sao :-??:-??:-?? thik tự gây scandal àh:x:x:x đúng là mình tung rồi đã có kẻ hứng:x:x:x:x
thằng bình,thằng đạt thấy kế sách anh có hiệu nghiệm ko>:)>:)>:)
=))=))=))=))=))=)) ko ngờ có đưa vào bẫy dễ thế=))=))=))=))=))

Bách bò không ngờ lại giăng bẫy khéo thế...Nếu mà éo thích thì nói là éo thích , nhỉ...;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)
Mày làm bao em tưởng bở rồi đấy...CHúc mừng kế hoach đã thành công
<:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p

Tao cũng biết được em ý dịch thị là ai rồi, nhưng mà sẽ giữ bí mật cho mày...;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)

Tiến Anh ko vào topic Ce ah, sao ít người thế ...

0:)

khổ thân con Phương =))
chờ mãi mới đến ngày tao mang quà cho thì lại bị con Đào phá tan tành
:-< thật khổ thân mày :((

Đừng nhắc đến nữa... Lúc ấy tao phải về luôn trước khi tao nện nó một trận ra trò... Khốn kiếp! Của tao chứ của nó mà nó éo biết giữ thế à? Mẹ con điên!

Biết thế bố mày cất mẹ nó vào cặp luôn từ đầu cho rồi, sờ lắm!

p/s: chuối "ti em" ko được cắn **=)) =)) =)) =)) =)) =)) cứ bình tĩnh<):) <):) <):)
Đm con Bò, trước dọa rồi ko biết sợ à [-x [-( 8-X:
Trích dẫn bài viết của Trần Xuân Bách
mẩu "em" râm quá =))=))=)) cắt ti lấy j mà bú nữa =))=))=))
Sữa Bò có ném cho ko cũng chả đứa nào dám, bú vào rồi mắc oán, chưa bị bệnh bò điên còn là may

@Bình: chết chết, cô nào cô nào :-":-":-" chậc mình chưa biết :-< hóng với 8-> 8-> 8->
@Mẩu: khổ thân =)) bạn Mẩu có thể xem thông tin chi tiết trên qcm blog of Bò "sắp bị xẻo **"

Chưa vào topic đc mấy tiếng mà topic lớp thành ra bỉ thế này =))=))=))

À thế định mua quà j cho cô đây ? Mình vẫn chủ trương tã với bỉm nhé ;;);;);;)

Đừng nhắc đến nữa... Lúc ấy tao phải về luôn trước khi tao nện nó một trận ra trò... Khốn kiếp! Của tao chứ của nó mà nó éo biết giữ thế à? Mẹ con điên!

thôi thì nó cũng vỡ rồi :-< khổ thân mày =((

Chỉnh sửa lần cuối:
@TP: khổ thân :)
@Kụ con Bò: Bò dạo này mắc dịch hay sao mà phởn thế, còn định truyền dịch qua đường... sữa nữa =))
khiếp, 2pic lớp mình choáng thế, vào toàn thấy !#$*&)(@#^%*!#^@%!! :-ss

@CHuối: ngoài bỉm tã thì chả biết mua gì =))

"Bố" cất "mẹ" vào "cặp" ;)) Xong rồi 2 ông bà làm gì trong đấy nữa 8-X: 8-X: 8-X: =P~=P~=P~;;) ;;) ;;)
Bình: mày khám pha ra "người tình 1 đêm" của Bách bò rồi à 8-X: 8-X: 8-X: Khai đi dâm ơi >:/ >:/ >:/

Back
Bên trên