~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

ờ, đợi anh mình về sửa, sắp về rồi :|
hôm nay lớp mình có gần 10 người đi học nhá :)) hoành tráng :))

cô nói gì ko??

chết chết....mình nằm trong diện gây ra vụ này :p

Lâu nhắm rồi không sang đây chơi với các bạn, tại Châu với Đạt bỏ quên topic nhạc Hoa ;))
Sang khoe chữ ký \:d/ 0:)

topic này dễ về vườn lắm đây=))=))=))=)),lết mãi mới lên duoc p72=))=))=))=))=))=))=))=))

=)) lớp có mấy mống, chả tích cực j thì sao mà chả 72 pages :))
xem nào, cô Thúy dạy đc tất cả 6 buổi thì mình đi đc 3 buổi :))
Thế là trò ngoan rồi đúng ko ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
mình chưa bỏ, sắp bỏ 2, nhưng bị bắt học bù :)) coi như vẫn chăm ngoan
con Bò vào đây cày xới tích cực đi để lên trang ;;) :))

sak, con TP, đc lắm =))=))=)) 10 điểm :))
thôi ngay màn spam ko ai hiểu :))

sai hết rồi, thôi đừng đoán mất công =))
tối mình đi vựot biên, xuất khẩu lao động :D
@TP: giữ vở tớ cẩn thận đấy :p

topic Ce h có thêm mục súc vật=))=))=))=)) mà cô này có vẻ hiền nhở=P~=P~ học sinh nghỉ cũng kệ:x:x:x:x yêu thế=P~=P~

@Chuối + QT: một loài động vật high quality ;))

@Châu: lắm mồm

Bò ơi bị điên à =)) cô Thúy mà hiền, ôi ngất mất í, hôm trước tớ nộp đơn xin nghỉ để đi chơi 1 tuần cô bắt gọi điện cho cô để liên lạc lịch học bù đấy nhá, khủng khiếp chưa =)) mà Bò có cái ava chơi phết

@ Trang: Trang ơi chiếu lại khi nào thế ???? inform ngay đi

Lâu lắm ko ghé vào topic lớp mình ;)) Toàn ghé topic bóng đá =P~B-)
Bò con dạo này lên HAO tán gái đều phết =P~ Chết có đối thủ roài >:/>:/>:/:)):)):))
Xem nào, tính ra cô Thúy dạy đc 8 buổi rồi, mình do hoàn cảnh nên bỏ học có 6 buổi thôi =)) B-)
Con lợn Tiến Anh học tổng cộng 7 buổi rồi, buổi trước bùng mới là first time của nó =)) 2 thằng ra hàng bắn Half life 1.1 solo mới bựa =)) =)) =))
=> toàn học sinh ngoan B-):-"

Chỉnh sửa lần cuối:
Thảo nào thấy 2 anh à ơi nhau rồi lúc lên lớp chả thấy mặt mũi đâu =))=))=))Hớ hớ, tính ra còn có 2 bạn nghỉ nhiều hơn mình =))=))=)) Vẫn còn tự hào mình trò ngoan chán :D

ava Bò nhìn như kiểu đại gia phá sản, ở quê bị bán hết đất nên phải lên thành phố đạp xe xích lô kiếm tiền :"> =)) Đường ở Huế đấy hở ? \:d/

Cô Thúy ham dạy nhỉ 8-| Mà lớp mình cứ tinh thần thế này cũng thấy ngại ngùng.:"> Hôm qua mượn đc cô quyển Thư pháp về =)) tưởng nó giải thích lý do viết đc các từ (kiểu chữ "an" là người phụ nữ ở trong nhà thì là bình an ấy) đằng này ... chết sặc ! Hôm sau đến mượn Shut up quyển Phát minh vậy 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên