~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

@Fương: spam trắng trợn thế >:)
@Châu: ơ, mình chưa thấy ảnh :-s

mình đã học xong shengci bài 19 :)) còn 4 bài nữa :))

p.s: bao h cô Diễm mình sinh twins nhỉ ? chả biết cô đặt tên con chưa nhỉ? hay 1 đứa Diễm 1 đứa Hương :-/

cho tớ cắt ngang topic lớp mình chút nhé ;) sry các ấy :x

rất mong các bạn CE quan tâm đến du học Mỹ đến tham gia chủ nhật tuần này nhé :) b shining chào đón tất cả mọi người :) :x

Chỉnh sửa lần cuối:
mình chưa thèm học bài nào >.<

cô mình theo dự tính thì tuần này sinh rồi :D nhưng thường thì chắc còn du di... làm sao biết đc bao h cô sinh nhỉ?

aloo cho cô =))
kiểu như: -
-aloo, cho gặp cô Hg
- đợi mẹ em tí
---------------> cô sinh rồi đấy =))=))=))

con châu điên thật rồi, nếu đc như thế thì cứ xác định là hk I năm lớp 11 cô Hương vẫn dạy tụi mình =))

=)) Châu kể câu chuyện hài hài phết

này mình chưa học bài gì
t3 con Phương yểm trợ tao cái nhá, hé hé

chưa gì đã tính chuyện yểm trợ =))
mà con My lâu lắm mới thấy vô [-( quả này phải vào spam thường xuyên nhá ;)
@Chuối: quên, mình mang mà quên ko đưa ::"> thôi để t3 mình nhớ :D quên thì lại t5 :-"

:)) thì 1 tháng ko học, chữ cô giả cô rồi còn j, làm j mà chả cần yểm trợ :">:">:">
t3 mà cô cho bài như trg cái tờ cô phát thì vui lắm ấy =)) 1 câu 10 từ thì 5 từ phải vác từ điển 8-} mà liệu có nghe ko đấy ;;)

tình hình là mình vừa ngó qua topic 12Tr xem vấn đề đại học thế nào. Thấy các anh chị ấy vẫn phè phỡn mà điểm cũng toàn 8,9 trở lên 8-} đến thời mình liệu có đc thế ko nhỉ 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
ko thi ĐH đâu =((
sáng cn này cô đẻ 2 đứa kia, tuần sau ai đi thăm cô ko??? <:p
(2pic lên trang 1 này:)))

Chỉnh sửa lần cuối:
từ từ, người đẻ xong phải chờ 1 tháng mới đến thăm đc chứ 8-|

ngày mai cô đẻ?? đùa ko?? bao h nó chả ko đúng với dự kiến

chuối "em" thứ 3 ngồi cạnh "anh" BÒ:-" :">:">

[-x để xem xét tình hình, mình sẽ ngồi riêng >:) nếu có hậu tạ tử tế, bạn sẽ cân nhắc :-"

----------

ngày mai cô đẻ?? đùa ko?? bao h nó chả ko đúng với dự kiến

Cô mổ nên là xác định ngày sẵn

Có ai xem Sao mai điểm hẹn ko ?
tiện thể đồng chí nào có link down bài Bài ca tình yêu - Khắc Hiếu ấy thì cho mình xin :D

Chỉnh sửa lần cuối:
quên mất là cô sinh đôi nên đẻ mổ...

sao mai năm nay như đấm vào mồm ý, chán chết

dò vào lớp này cũng thấy các em nói đến lớp mình :D
làm ơn cho chị hỏi hè này có em nào sang nam ninh ko ?

và đợt vừa rồi có bé nào thi Hanyuqiao ko

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) thì 1 tháng ko học, chữ cô giả cô rồi còn j, làm j mà chả cần yểm trợ :">:">:">
t3 mà cô cho bài như trg cái tờ cô phát thì vui lắm ấy =)) 1 câu 10 từ thì 5 từ phải vác từ điển 8-} mà liệu có nghe ko đấy ;;)

tình hình là mình vừa ngó qua topic 12Tr xem vấn đề đại học thế nào. Thấy các anh chị ấy vẫn phè phỡn mà điểm cũng toàn 8,9 trở lên 8-} đến thời mình liệu có đc thế ko nhỉ 8->

8,9 trở lên toàn những bạn sắp bay em ah 8-> còn những đứa như chị chỉ 6,7 thôi :-< trượt lòi mắt rồi =((

SMDH năm nay k có nhiều đặc sắc như 2 lần trước.
Mặc dù mình chưa hôm nào xem trọn vẹn hết :)">)nhưng mà mình thích chị số 3.:D Hát những bài quen thuộc theo 1 kiểu mới.:D

Mà vocalist của NC thì...hình như k có gào, toàn rít ấy... :-B

Chỉnh sửa lần cuối:
mai kt Trung đấy sợ chưa :-ss
@Chị Thảo: Hanyu qiao có 11ce thi thôi, bọn em chưa đủ trình :D:D

Back
Bên trên