~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

các bạn lớp trung anh cho mình xin nick bạn nguyễn minh châu được ko lớp các bạn có bạn nào tên là phạm hoàng anh ko nữa ? cảm ơn nhé :d

Nick bạn Xiao Zhu_Châu này ;)) Chưa hỏi ý kiến bạn ý nhưng mình cứ paste :-' B-)
street_cat_circus :-"
Lớp tớ ko có bạn nào tên Hoàng Anh đâu, hình như ấy nhầm với 1 bạn bên A2 :D

tớ add rồi tks bạn :)) mà phạm hoàng anh kia học lớp văn thì phải >.< anh 2 thấy danh sách có 1 bạn tên là hoàng anh :D ko phải pha:p

Hoàng Anh lớp văn hình như trước học 9A Ams thì phải 8-| Mình biết bạn ý nhg ko biết nick ;))
@Trang: mình ko thik đàn bầu, nhìn đàn tranh thik hơn :x. Mà thường mình học cái j là phải có hứng mới đc :))

bạn Hoàng Anh bọn tớ hỏi là lớp... sinh, và... con trai :))
sau vụ Hanyu Qiao, mình biết có 2 bạn muốn học đàn bầu =))
@Chuối: tớ biết chỗ bán đàn tranh, còn có dạy ko thì để mình hỏi cho, nếu bạn còn nhu cầu :))

đàn bầu là đàn mà đánh xong là mang bầu à ;)) :-"

hả hả, đàn bầu cho người mang bầu á ???? thế ngoài cô Diễm nhà mình ra còn ai nữa thế ;;);;);;)
Hôm qua mình xem cái Hanyu Qiao 7 cho SV, cái anh thổi sáo bài Zhu ni yi lu shun feng hay thế :x:x:x Đùa, có khi lại chuyển sang sáo dân tộc nốt thì hay :))
@Châu: có, mình vẫn hứng thú chứ ;)) :x mà mình ko thì cũng sẽ có em mình. Giá đàn bao nhiêu thế ;;)

mà mình thấy các bạn cứ tích cực spam đi, ko cái topic lớp cũng hẻo lắm :-j

Chỉnh sửa lần cuối:
ok ok, mình sẽ đi hỏi giá đàn tranh cho :)) có hỏi cả sáo dân tộc ko? ;;)
mà, bạn Chuối định Hanyu Qiao à? ;;)

Mình làm phiền 1 chút, các bạn lớp Trung ai muốn đi làm tình nguyện vui lòng đọc cái này nhé :D, mình cảm ơn :x

Bạn không muốn bỏ phí mùa hè của mình?

Bạn muốn đi làm tình nguyện?

Bạn muốn giúp đỡ của mình cho những đứa trẻ kém may mắn hơn mình?

Các bạn thân mến,

Chúng tôi – tổ chức High School Volunteer, đang chuẩn bị tổ chức một hoạt động tình nguyện định kì diễn ra trong mùa hè 2008. Với mong muốn giúp trẻ tự kỉ gần gũi, hòa đồng với xã hội hơn, chúng tôi hi vọng các bạn sẽ cùng chúng tôi đóng góp một phần nhiệt huyết của mình để giúp các em hòa đồng hơn, tự tin trong giao tiếp cũng như có được một cuộc sống vui vẻ hơn.

Chương trình sẽ diễn ra từ 24/06 đến 15/08, tại trung tâm Sao Mai. Bạn có thể sẽ thấy cái tên này khá xa lạ, nhưng rồi bạn sẽ thực sự bất ngờ! Trung tâm Sao Mai được xem như 1 trung tâm có điều kiện cơ sở vật chất tốt nhất trong các trung tâm tại Hà Nội, đội ngũ giáo viên nhiệt tình và chuyên nghiệp. Nếu đi làm tình nguyện ở những nơi khác bạn có thể gặp nhiều rắc rối do chưa quen lớp và không ai hướng dẫn giúp đỡ, thì bạn tuyệt đối không gặp điều đó tại đây. Lớp học rộng và đủ ánh sáng, số lượng học sinh vừa đủ để quan tâm và quản lí từng em một.
Đây chắc chắn sẽ là 1 trải nghiệm đáng nhớ của bạn trong mùa hè này, vì bạn không chỉ làm tình nguyện, mà còn được trực tiếp hướng dẫn những kĩ năng căn bản để tiếp xúc và làm việc với trẻ em.

Thời gian: Có 3 buổi cho các bạn lựa chọn đăng kí.
- Thứ 3 : ca sáng từ 8h30 đến 11h, ca chiều từ 2h30 đến 4h30
- Thứ 4 : ca sáng từ 8h30 đến 11h, ca chiều từ 2h30 đến 4h30
- Thứ 6 : ca sáng từ 8h30 đến 11h, ca chiều từ 2h30 đến 4h30
Mỗi buổi đi: 12-15 người.
Công việc: Các bạn có nhiệm vụ chơi với các em và trợ giảng cho giáo viên. Mỗi lớp sẽ do 1-2 bạn phụ trách.
Phương tiện: xe bus, tuyến 22.
Yêu cầu: Là học sinh cấp 3, có khả năng đi lại, có tấm lòng nhiệt tình và tinh thần trách nhiệm với nhiệm vụ được giao.

High school Volunteer chúng tôi xin chân thành cảm ơn và mong nhận được sự ủng hộ, đóng góp của các bạn cho chương trình.
Nếu các bạn muốn tham gia, hãy nhanh chóng gửi mail với tiêu đề : “Đăng kí làm tình nguyện viên”, trong mail nhớ ghi rõ:

Họ tên:
Trường lớp:
Địa chỉ:
Số điện thoại liên lạc:
Đăng kí buổi đi được:

Sau đó vui lòng gửi về địa chỉ sau:
[email protected]
Hoặc :
[email protected]

Xin chân thành cảm ơn sự tham gia đóng góp của các bạn <:p

Nếu có thắc mắc gì, các bạn post vào topic của High School Volunteer nhé :D

@Châu: mình trình đâu ra mà đòi Hanyu Qiao :)) thik thì chơi thôi. Tất cả cho tương lai sau này với Jay.
Hôm qua chat với bạn mình, mình lập sẵn plan rồi. Trước là học hành tiếng Trung, piano, đàn dân tộc đầy đủ. Sau là bao h anh 32 lấy anh là vừa :)) :x:x:x
Đùa, xem mãi clip của Jay ko biết chán. Sau là phải lấy người như anh :x:x:x

Hanyu Qiao hôm chiếu lại trên VTV2 toàn siêu nhân ;)) Mình học chục năm nữa cũng ko đi thi đc :))

;)) bi quan thế ;)), cũng phải phấn đấu học độ... nửa chục năm chứ ;))
@Chuối: vấn đề là bạn có đào đâu ra người như anh ko? ;));))
ôi, hnay mình cười đểu nh` quá ;));));))

mình đi chơi TQ mấy hôm đây B-) :-" Các bạn ở nhà vui vẻ nha ;))

Điêu quá :-j Tanh Phi cũng vừa đi TQ 1 tour Bắc Kinh, ... nữa. Nó bảo sang rồi khỏi muốn về. :(
Chán thế mình ở nhà ...
Chắc mai chiếu Hanyu Qiao cho THPT đấy !

@Chuối: tầm triệu sáu/ cái đàn tranh ;;), mua ko;;) tớ dắt mối cho, bảo đảm ;;);;)
@Đạt: đi mà lên đây khoe chắc có quá cho các bạn nhỉ? ;;);))
độ giữa tháng 7 mình mới đc đi chơi, bảo đi Tàu, chả biết pama định tn? ;;)
sao topic lớp lại ở trang 2? =((

sao cái topic lớp nó cứ trôi nổi thế này ???
Mà sao ai cũng định đi Tàu nhỉ ? Đùa chứ hè này mà ko bận, mình lại muốn trở về Thái :x:x:x Ôi McDonald bên đới :x:x:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên