~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

ôi, mục đích của các bạn...
mục đích của mình ... :-ss :">
@Đạt: khổ, mất lắm thế. thôi đi đi cho đỡ buồn \:D/ :-"

Oái! Ừ nhờ, hôm nay thứ 6 ngày 13, h mình mới nhớ...Nhưng có vẻ ko có gì đặc biệt... Chỉ có chị mình là có gì đặc biệt, lần đầu tiên đi thi mà chưa học xong bài >.< Lại còn đi rõ muộn nữa chứ!

thứ 6 ngày 13 mà ở nhà với đi học thêm thì chỉ thấy buồn ngủ =))
thứ 7 ai đi HanYu Qiao thì mặc áo đỏ nhé, ko có thì mặc đồng phục ;)

tình hình là hôm nay sau khi đi Hanyu qiao về, bị điếc hết cả tai vì loa ầm ầm, các anh chị hùng biện cứ hét to hết cỡ 8-}
anw, hôm nay thấy rất là nể phục anh chị Hà - Trung - Hoa :x
Hôm nay toàn người pro 8-|
Bao h mình đc như vầy ...

Hét to là để gây sự chú ý của mọi người + đỡ run.B-)
À mà cái chị số 18,mặc váy đỏ ấy,có ai nhớ chị ấy hát bài gì k? Nghe quen ơi là quen. =.="

Nghe bảo bất công lắm hả? Gì mà mỗi trường 3 người thôi, thế mà riêng CNN thì 6 người, rồi là 50% giám khảo là ĐHNN, rồi 6 người bên CNN đấy ẵm hết giải nhất và giải nhì, trong khi giải ba của trường mình thì chẳng thua gì giải nhì của họ...

Có 1 người hát You yi ge guniang, có phải bạn Trang hỏi bài đó?

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình rất muốn Ams đc. :-s
Nhg mà công bằng mà nói, về mặt đồng đội, Ams xứng đáng để đc giải ba nhg chả hiểu sao lại cho Trần Phú (chắc đề dàn đều các tỉnh ;)) ). Gọi là CNN họ có 2 đội, nhg mà 2 đội của họ đều xuất sắc, trg phần trả lời topic đấy, nói đc rất nhiều, mà lưu loát lắm8-X: . Có nói, thì nói là topic Ams bốc vào ngứa quá, ko có j để nói cả, ai đời hỏi "em định chọn Daxue nào", ngắn ngủi có thể. :))
Về mặt cá nhân, quả thật CNN quá giỏi, quá xuất sắc, họ đc chuẩn bị quá kĩ lưỡng, nên 6 giải đều thuộc về họ cũng chả sai. :D Chủ đề họ chọn đều bám rất sát "Văn hóa rực rỡ - ngôn ngữ jj đấy quên rồi" mà đều là những cái vô cùng nổi bật ở TQ. Trong khi mình chỉ có 2 tuần để luyện tập, khó có thể bằng họ lắm. Tiếc nhất cho chị Hà, mình thấy bài thi của chị ấy tốt lắm, đang ra có thể đc thứ 6 ...
Anw, dù j ta cũng đã cố gắng. Mình là CE có phải là C đâu. Tuy nhiên, là cuộc thi, mình vẫn thik thắng. Cho nên năm sau, các bạn đi thi phải cố lên. Aja aja fighting !<:p
Năm sau lớp mình có ai đi thi ko? Đang thúc giục bạn Tú tìm ngay sheet mấy bài classic về tập để năm sau phải nhét đi thi !!! :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Xét về tổng thể mà nói thì đội bên CNN nổi trội hơn hẳn, đó là điều phải thừa nhận.Nhưng mà cả 6 người đi ,cả 6 người ẵm hết giải thì quá là chênh lệch,thiếu cân bằng.8-|
@TPhương:Bài you yi ge guniang của 1 CNN hát thì phải,nhưng mà tớ muốn hỏi 1 bài # cơ.Nếu k nhầm thì là của 1 chị bên Trần Phú.:)
Hôm nay NCHN 7 có chiếu trên VTV2 đấy.:D

CN ghê nhờ :D :D :D
Thôi mình mới học, thế là giỏi rồi ;))

Các ấy ơi, thỉnh thoảng vào check mail ở đây nha: [email protected]
pass: 123456

Ấy là email cô Xiang lập ra để có thông báo gì thì cô tiện liên lạc với cả lớp, các bạn gặp bạn nào khác thì nhớ nói nhé, làm sao để cả lớp biết cái này, ok?

Chỉnh sửa lần cuối:
Các em 10CE đi xem Hanyu qiao cơ ah :| Chị còn k biết chữ qiao đọc thế nào, viết thế nào :-? Mong là k em nào học xong 3 năm tiếng Tàu mà lại giỏi như chị bây h :))

hí hí, chị Hằng chắc cũng học thêm tiếng Hàn ... :x:x:x
Các anh chị 12CE năm nay đỗ tốt nghiệp hết nhỉ ;)) sướng thế ;))
Lại nghĩ đến số phận mình 2 năm nữa, lúc mà đã thi gộp. Ai có đi du học thì cũng vẫn phải thi ĐH 8-}

@Quỳnh Trang: Ju Hua Tai - Chrysanthemum Flower Bed của Jay, đúng ko ??? :x:x:x Mình thấy các anh chị có thi bài j thì thi chứ đừng chọn bài Jay. Bài Jay chỉ hợp với giọng Jay thôi :-j

Tiện thể, có ai biết chỗ học đàn tranh ko bảo mình với !

Chỉnh sửa lần cuối:
Chuoi so thich khac nguoi qua :))
Chi Hang: chi yen tam la co em chac chan se noi got chi ;))B-)

@Chuối:Ừ ừ ừ ừ.Đúng rồi.:x Giời ạ,hồi xưa mình có nghe qua 1 lần rồi,cũng nhớ mang máng là của Jay ,với cả lúc ấy nhìn sang thấy Chuối cười 'toe toét'.;))
@TPhương:Thì là vì tớ nghĩ chỉ thông báo cái hòm mail ấy cho trong lớp biết thôi.;))

@Đạt: bây h mốt mới của các em trẻ nhỏ 6,7 tuổi là học đàn dân tộc đấy.:))
@Quỳnh Trang: bạn làm mình xấu hổ :">:">:">

Back
Bên trên