~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

ôiiii, mình nghe lời bạn Chuối mà k đc tik bài hay, tiếc quá tiếc quá [-( :))

ko sao các bạn ạ, ko có tick bài hay thì ta có add reputation, ko lo ;)) :-"
Các bạn thấy cái biểu tượng tick cả dấu x ở dưới cái dòng "Lần được đánh giá tốt" ko ;))
Tick vào đấy ;)) Chả mấy chốc mà chất lượng bài viết của mình lên 11,12,13.... :x

chào các bạn
mình chỉ biết nói thế thôi

mong đến thứ 3 Giỗ tổ HV quá ó \:d/

ko sao các bạn ạ, ko có tick bài hay thì ta có add reputation, ko lo ;)) :-"
Tick vào đấy ;)) Chả mấy chốc mà chất lượng bài viết của mình lên 11,12,13.... :x
=)) ôi xời ơi, mod mà biết thì chết cả nút =)) tuy là mình thấy trò này khá là hay :">

* Các bạn đã nghĩ j cho vụ farewell cô DHg chưa ? *-:)

tớ thấy ý kiến bạn T. Anh khá đc, dư mà mới chỉ là quà thui, còn show thì vẫn chưa ai ý kiến :-?
mà, "chia tay" nghe cứ như ko gặp lại nữa ý =((

Ờ há, nhà cô ngay gần nhà mình, té sang lúc nào mà chả đc :)) Chia tay kiểu này nghe...kỳ quá, như kiểu cô...nghỉ dạy luôn ý 8-}

Hay là...đi đâu ăn chơi đú đởn đi! Nhưng mà cái chính là...kinh tế, với lại, cô còn đang bầu bí, cũng chả đi chỗ nào đông đúc đc :-< Khó quá đê...

cái project của Tiến Anh kể ra đau đầu lằng nhằng phết, mà việc chọn đồ kĩ thuật cũng khó nữa. :-s
còn thì lại ca nhạc thôi :-j

Chia tay cô để tớ kể Hội thi bướm, chim, $#!t......và trường học đua xe cho ;))

mai bắt đầu làm cái project hồ sơ mật :)) các bạn chú ý nhg~ lúc mình đang làm trò lố, ko thì sẽ .... :))
À, nên đặt trên là hồ sơ j đây :-/

:)):)):)) hnay tớ để ý thấy bạn TA chụp ảnh lúc bạn Đạt say sưa chơi di động, vừa chơi vừa chửi =))=))=))
mọi ngươif đề cao cảnh giác nha :))
@ Chuối: uh thì hát hò, nhưng bạn nào hát bài j` :-?
kêu gọi đê :D

đấy là tùy tâm các bạn muốn đóng góp j.

Các bạn ko nên cảnh giác, thế chụp nó ko hay, phải lố nó mới hay

Ấy dis mẹ thằng Tanh Thú =)) Nó chụp ảnh của mình mà éo nói gì cả =)) Chết thật =))

chết, bạn Đạt ủng hộ mình spam thì các bạn khác chạy đâu hết rồi :-/
èo, thế là đã qua những ngày "bị gió cuốn đi" =)) chả hiểu mình viết gì trong bài mình, có khi đọc ko hiểu gì lại đc đăng báo đấy =)) =)) =))

Nhg mà ko lấy điểm bài đấy nữa rồi \:d/
Các bạnlà chả hợp tác tí nào, xin có kiểu ảnh mà khổ sở, toàn đi chụp lén [-x

Back
Bên trên