~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

À, nếu thế thì là phải cài chương trình type tiếng Trung trước, sau đó là theo hướng dẫn mà type thôi ;))

Ôi Way back into love :X:X:X

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn Lanh hỏi kỹ thế chắc là muốn đánh tiếng Trung hả bạn ;))

KHông, hỏi cho người khác thôi, trình đâu ra mà đánh tiếng Trung, viết còn chẳng biết nữa là ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm nay mình ko học Trung mà mình học sinh với địa
--> Trung: 8-} viết đc 2/3 và trong số ấy thì cũng sai nửa
tuy nhiên bù đắp đc môn Sinh và Địa tử tế :x

Kết luận: học hành tử tế thì trời thương :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe mình hỏi thế thôi ;))
Mai thi rồi, khổ ghê.Tự dưng bày đặt trò này,đau đầu quá :((

chấp nhận đi em :)) thoát dc vụ thi Olympic thì sẽ phải vướng vào vụ chất lượng chuyên thôi

Hi guys :D excuse my interruption :D

HOW DO YOU VIEW ENVIRONMENTAL ISSUES IN VIET NAM ?

ELIGIBILITY:
This contest is open to any native speaker of Vietnamese currently enrolled full-time in a high school, college or university in Viet Nam.Contestants must be living in Viet Nam, and have resided here for the majority of their lives. Oversea entries will not be accepted.

Submit your essay of 1000 words or less. Entry must be typed.

By mail to:
Institute of international education, 69 Hoang Hoa Tham, Binh Thanh District, Ho Chi Minh city.
Tel: 08 5108844
or email to: [email protected]

We will contact you to confirm your entry.
Deadline: 5:00 pm April 15 2008

Be sure to include your full name, address, school, email and telephone
Participants may be contacted for more information about their essays.

-------------------------------------------------------------------------

Hưởng ứng Ngày Trái Đất 22/4, Viện Giáo Dục Quốc Tế và Phòng Văn Hóa Thông Tin Lãnh Sự Quán Hoa Kỳ tại Tp.Hồ Chí Minh phối hợp tổ chức cuộc thi viết tiếng Anh chủ đề:

Ý KIẾN CỦA BẠN VỀ CÁC VẤN ĐỀ MÔI TRƯỜNG TẠI VIỆT NAM?

Chi tiết về quy trình xét tuyển và thể lệ cuộc thi, vui lòng tham khảo

www.iievn.org

Vui lòng xem file đính kèm để biết về điều lệ cuộc thi và các thông tin khác.

Contest rules Download file

Lâu lâu ko lên, thấy toàn Đạt, Chuối với mấy bạn "nước ngoài" tung hứng nhỉ? :-<

Bài Trung ---> Ác mộng...

Mai có Lý đấy, ko biết có gì giật gân ko? :-ss

èo, cất cái "chị" Kiều kiêu đê, sao ấy ko vẽ chị Hoạn với anh Thúc nghe đàn mà cứ thích con gảy đàn nhỉ =)) :)) ;)) :-"

hôm trc' làm 15' Lý như ****.
Thế này thì mấy đây.
Tưởng chị ý lười, ko tự viết đề dc, ai dè ... haizzz
Nản lắm rồi đấy !

này Chuối dùng thuật ngữ của A Dá mà ko trích dẫn trong ngoặc kép à :-" Kiện cho thối mũi bây h :)) Ai dùng "Lùn tím", "Già xoăn", "Vàng béo" hay "Trắng khủng" đều phải trích dẫn đấy nha ;))

E hèm... Tình hình là điểm Tin hãm quá... Rong thúc thúc ky bo thật... Chắc thấy điểm 2, điểm 5 với điểm 7 của mình nên thúc ý nhất quyết cho mình 9 điểm bài soạn thảo VB cuối cùng cho dù mình đúng hết, và chỉ với lý do "Mới chỉ dùng có 50% đầu ngón tay!" 8-}

Xin lỗi thúc, cả đời chuá chưa bao h mổ cò, hay chẳng lẽ ý thúc là cháu co 2 ngón tay trái, rút 3 ngón tay phải và type bằng...5 ngón còn lại? (5/10 là bằng 50% phải hok?? 8-})

Nhân tiện có cái ảnh hay hay...

Chắc type phải thế này thì mới là..."trăm phần trăm" của Rong thúc thúc, các ấy nhở?

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên