~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

giúp anh điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
ko cho số dd thì cho số nhà cũng đc muh :|
mà thôi cho anh số dd đi

mà lớp em có 1 hay mấy HẰNG :-/

Thế này nhé, để chiều em hỏi chị Hằng xem có đồng ý cho số ko. Nếu đc, em sẽ nhắn lại qua mail cho anh.
Ok chưa ?

:-j

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehehe, sau Tết khá là dzui... Mình ko phải viết bài văn, thuyết trình chuẩn bị trong vỏn vẹn có... 3 tiếng đông hồ, nói thì như dở hơi, thế mà... :x:x:x Dục dân nữa chớ, 9 điểm sau khi bị cô dọa cho mấy câu đứng tim vì cái bệnh...mất trí nhớ ngắn hạn của cô :))

Chung quy lại là...dzui dzui dzui ^^ ^^ ^^ ^^ ^^

CE ơi, 18 này các bạn HQuo'c sang ;)) Có ai muốn đón ko ;)) T8 được đi HQ giao lưu đấy ;))
Cần các bạn nam hơn nhé ;)) Vì đến h mới có đung 1 bạn nam nhận đón =)) Trong khi có tânk 8 bạn nam HQ :-<

xời, con gái đón mấy bạn trai đấy có sao đâu :)) :)) :))
Vụ này mình ko tham gia đc :(

Thứ 6 có phải học thể dục ko ? :-?

:)) Kể mình trả lời câu hỏi này của Chuối hôm qua nhỉ, hôm nay ngượng vãi vừa đến học thì lớp tan rồi ;))

các bạn Chuối với Đạt cả Phương hoạt động đều nhờ, mình cả tỉ năm mới bon chen đây

Hôm nay kt Trung tởm ko các bạn :((

Bạn Mẩu hoạt động tích cực đê ;)) Kiểm tra Trung ghê vãi lúa, thảm nhất là bài viết luận :D

Bài luận của mình khoảng 7 dòng, ít nhất 3 dòng xuất hiện từ qi chuang' =))
Bao h thì biết điểm nhỉ?
Mà xong biết điểm rồi thì còn phải làm nhg~ j với cái điểm đấy nữa ?

Haizz... 200 chữ... Mình viết được...4 dòng...Chữ to tổ bố... Câu cuối dài nhất là "Wỏ méi yỏu shẻnme shuo..." 8-} HK II coi hỏng môn này... Chơi bời ăn uống lú roài... Bài này 6 or 7 đây? 8-X:

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình viết đc 4 dòng rưỡi :)) Thế là hơn Tiến ANh 6 chữ rồi =))

Mấy ấy đã ký bài chất lượng chưa? Hôm qua định xem xong Harry thì đưa mẹ ký, nhưng mà cãi nhau với mẹ...Thế là thôi, đếch đưa nữa... H làm sao đây??

đưa đây tớ kí hộ cho =)) Coi như là bố kí =))
Bài ý mẹ tớ kí rồi ;)) May vãi

=)) Tình hình là nhiều chú vẫn chưa kí :))

Mà đề luận Trung, 7 đề chọn 4 hả, hay là cứ 7 đề mà làm :-/

"Jintian tianqi hen leng. Danshi wo xiang xia yu" :)) --> nhg~ câu đầu của cái đề 1 buổi đi chơi đấy :))

~ Days of peace ~

Bài viết này rất quan trọng đối với mình ;))
Vì.........
Sau bài viết này mình sẽ đc lên siêu xay da cấp 3 ;)) :-" ( 3 sao ý mà )
=> Cùng đẳng cấp với Chuối "pool" =))
Vì thế bài viết này phải đc viết trong topic của 10 CE !!! ;))
CE simply the best :x :x :x

Xin lỗi vì làm phiền :D

Tôi tên là Chử Phương Linh.
Ngày thứ tư 27/2/2008 tôi để quên một chiếc mp3 hiệu Qisheng Trung Quốc trên phòng học lớp 11 Hóa 1 .
Chiếc máy màu bạc ,do đã dùng lâu nên mặt kính bị vỡ, trông rất tàn tệ. Trên máy có đôi tai nghe creative đi kèm :D
Chiếc máy và đôi tai nghe này là quà sinh nhật của chị tôi tặng , hơn nữa trong máy có một số thứ quan trọng rất cần thiết.

Vì thế nếu có bạn nào nhìn thấy nó và đã cấm về hộ tôi , mong bạn vui lòng gọi điện theo số 8357468 hoặc lên lớp 11 Hóa để trả lại. Tôi vô cùng cảm ơn và xin hứa sẽ hậu tạ xứng đáng ;) .

P/S : Nếu chẳng may bạn đã bán nó đi :"> thì bạn hãy nói cho tôi biết nơi bạn đã bán :D Cám ơn.

@Đạt: câu nhanh vật :-o
Mình mấy bài nữa sẽ cấp 4 rồi :))

Back
Bên trên