~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

Del đồng loạt thế này, chưa kịp hiểu có chuyện j :-/
chiều đi học , giời ơi :((
tổng kết Anh, Sinh, giời ơi :((
Thứ 7 15' Trung, giời ơi :((
ước j hôm nay là chủ nhật tuần trc'

B-Shining English Club, founded under the association of Cleverlearn Vietnam and Hanoi Flash, is a club for high school students who want to improve their language and life skills and to “live and speak” in a multi-cultural environment.
Join us in our Club Orientation and apply for membership on Sunday January 6, 2008 at 2:30 p.m., at Movielearn room
on 7th floor.

See you all there!

Mai tổng kết Lý rồi.Chả biết bài thi mình đc mấy đây :)) Hóa nữa chứ.Mai 15 phút Trung hả các bạn :D Điểm sáng duy nhất ngày mai là Địa "chị" Hà :x

Lâu lâu ko lên, thấy topic lớp mình rộ lên một tí, rồi lại xịt x.x

Xin cho tớ hỏi lý do của vụ "thủng lốp" này là gì nhỉ ? 8-}

Ko biết Hóa hôm nay ai dậy đây :(( Thầy Phức retire thật à :((
Trung hôm nay 2 tiết ko biết có đc chơi tiêt nào ko nhờ ;))

Thay mặt lớp Anh, mình rất cảm ơn bạn Đạt đã hợp tác cùng phát triển ;;) Chả bù cho lớp của Lanh bốn cũng như ba 8-} mọi người có hiểu tớ nói giề không nhỉ =))

Mình chỉ ngại ko phải hs A1 mà đóng kịch thôi =)) Nhưng bạn Trư bảo miễn là Ams thì ok nên mình accept ;))

Bạn Mẩu dạo này ko lên HAO à, nhớ vào topic của lớp nhiệt tình hơn ;))

vào thì vào đi, mình sẽ tiếp các bạn để các bạn ko phải ra ;))

mở cái gì bây giờ :))
Nói về vấn đề cô giáo thực tập Trung nha ;))

Ờ ha, vậy, các bạn thấy sao? ;)) Tớ thì thấy giọng cô ý hơi bị...bẹt bẹt :-s

cô đã nói là tui le rồi mà còn nhắc lại là đúng rồi, hoặc xie xie ni rồi cô còn bảo là cảm ơn em :)) Như là kiểu cô phiên dịch hộ mình ý ;))

Bạn Đạt ơi, "dui le" chứ? ;))

Có sao đâu, thì ai bảo lúc mở đầu cô xổ 1 tràng, cả lớp lại tỏ thái độ như ko hỉu gì, cô phải phiên dịch là đúng rồi :))

Nhưng cô này phát âm ko chuẩn = cô mình :-s Cụ thể là "chẩn mơ chẩu" 8-}

ờ mình nhầm ;))
Cô mình thì nói làm gì, kinh nghiệm đầy mình, với lại cô mới phát âm nghe như là cô ko sang Trung học ý ??? Nghe nói cô Việt ở Bắc kinh 3,4 năm cơ, chắc là phát âm hơn cả cô mình :(( Cô Việt sát thủ lắm :((

Back
Bên trên