~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

đằng nào Hin Tít Chuổi cũng ko đi đc, đi luôn đợt này đi đừng chuyển nữa, cùng lắm là mùng 5,6
Đạt nói thế chắc ok :D
MP hnay gọi mình hỏi tuần này đi đc ko, em heo nái máu lắm rồi đấy :))
gọi thêm Hoa..... ( mầy đứa nói trên) chắc là ko đến nỗi ít quá ;)
còn đâu thì về thăm cViệt rồi đàn đúm 1 ngày chia tay bọn kia là ổn mà ;)
ok nhá :)

ờ Mẩu (hoặc đứa nào :D) gọi cho Hoa...... đi :D thu tiền rồi đi luôn
mìh ko có số :">

Thế này nhé, nếu đi 4,5 thì bây h mẹ Linh ko xin nghỉ kịp. Nếu tuần sau đi thi sẽ đc thêm Chuối nữa. Bây h tớ cần những người này confirm lại về việc chắc chắn có đi dc vào tuàn sau ko: Chuối, Đạt (nếu Đạt đi đc thì rủ Tú và Bò giúp tớ), Quỳnh, Hoa và Như (Chuối gọi hộ tớ)

Nếu 100% những người này đc thì chúng mình sẽ có khoảng ít nhất 15 đứa. Thế thì sẽ ko dần dứ gì nữa mà sẽ đi luôn tuần sau. Dưới 15 đứa thì thôi nhé. Đề nghị mọi ng thứ 5 confirm đấy. Ai mà còn nói với tớ là chưa biết dc để xem đã thì coi như là ko đi đấy nhé. Tất cả phải là final answer đó nha. Ai đi phải trả lời dứt khoát la tớ chắc chắn đi đc. Còn lưỡng lự hay ko muốn đi hay có việc bận hay sợ ok rồi về sau muốn đổi ý thì cũng đừng ngại trả lời là tớ ko đi.

Thé nhé. Tớ chờ mọi ng. Pm vào yahoo fb hay tl trên topic đều đc với đk tl chắ chắn. Tớ nhờ ai gọi điện thoại rủ ng khác thì cố gắng giúp tớ nhé ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tuần sau mình đi đc, cho mình thêm 1 suất mẹ mình với em mình nữa. Thế thì phải đóng thêm bao nhiêu? gộp mẹ mình với em mình 1 suất đc ko :">
Như ko đi đc đâu, đang phải cbi tháng sau đi
Bò thì đã về Sing rồi

Nếu vẫn ít đứa thì mình ok theo gợi ý của anh Châu

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi chốt hạ tuần sau đi nhá, chờ đợi mỏi cổ đau người tức ngực lắm =))
Quỳnh Hoa Như Chuối nhớ gọi nhá ;)

chưa chốt đc mà lị :)) để xem số lượng thế nào đã :"> mọi ng` khẩn trg gọi điện \:D/

Hoa vừa nhắn tin cho mình hỏi sốt sắng vụ HL đấy :) Mình bảo Hoa là tuần sau đi đấy :) nếu đi thì gọi đt cho Mẩu để confirm :x Các bạn ăn chơi vui vẻ nhá . Mình biết là mình sẽ ghen phọt máu khi thấy ảnh + clip đú đởn của các bạn đới :(

@ Chuối: tao hỏi mày thôi mà, sao bảo tao "chọc ngoáy" :-s cùng cảnh ngộ mà :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Hoa vừa nhắn tin cho mình hỏi sốt sắng vụ HL đấy :) Mình bảo Hoa là tuần sau đi đấy :) nếu đi thì gọi đt cho Mẩu để confirm :x Các bạn ăn chơi vui vẻ nhá . Mình biết là mình sẽ ghen phọt máu khi thấy ảnh + clip đú đởn của các bạn đới :(

@ Chuối: tao hỏi mày thôi mà, sao bảo tao "chọc ngoáy" :-s cùng cảnh ngộ mà :-s
@Thanh: vì cái câu của mày gợi nhiều cảm xúc, trg đó có cảm xúc offend :)) tao hiểu thì ko phải câu hỏi, có j tao giải thích ở trang bên rồi. thôi dừng ở đây nhớ

mình đăng kí luôn đây Mẩu nhớ.
À tiền nong j tí nhắn tin cho mình, mình đi đọc rainbow đây :"> có j chiều mai ra AC mình nộp tiền :D
mai AC điểm hẹn có mình, quỳnh với Pi rồi, còn nàng nào nữa ko ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Oh nếu có ji khiến mày hiểu lầm thì tao xin lỗi. Okie :) (Thông cảm cho cái tâm trạng bất ổn của tao )

Chỉnh sửa lần cuối:
ứ biết đâu, ghét con shit ghét con shit ghét con shit tội ko đi :(:)(:)(:)(:)(:)((
m k đi thì t biết trêu ai đây =(( em CHuối thì lại có mẹ đi cùng ;))

haizzzzzzzzz... mệt quá... 11, 12 shit cũng ko đi đc à?

Chỉnh sửa lần cuối:
Ac mấy h nàng Chuối ơi. Mình chưa hỏi đc mẹ. Em Chuối mấy tuổi?

em mình lớp 3 :">
@Châu: anh yên tâm, mẹ em với con Nguyệt Anh và mẹ Mẩu, mẹ Le đêm đến cho đi ngủ hết :"> cta phè phỡn riêng :"> ;))

các bạn con fơm thế nào rồi :-?
chắc chắn chưa để mìh báo cho em MP heo nái mừng ;))
@Chuối: gớm nữa, chả có "fè fỡn riêng" đâu ;)) ko có Tít đi là Chuối cứ gọi là gánh hết phần ;))

Con shit t nói hết lời rồi =(( ko có nó chúng ta lấy ai để đì đọt đây hay các bạn
Đề nghị sau vụ tham quan hội đồng con Thanh
Tình hình confirm là Đạt chưa có thông tin gì. Châu gọi cho Đạt hộ tớ đc ko? Những ng còn lại trừ Quỳnh ra thì đều đi đc

Tính đến bây h là 12 cháu :(

vì tình hình 12 cháu này cháu nào cũng máu thế nên là tuần sau vẫn đi chắc chắn 100 nhé :x
Châu đâu gọi Đạt cho tớ

Chỉnh sửa lần cuối:
cả tháng 7 ý chữ, chúng nó nghỉ đc 1 hôm nhưng mà hình như là ngày thường chứ ko phải cuối tuần

Back
Bên trên