~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

4-5 mình vướng rồi, ko đi đc :(
thế để xem hôm nào học Trung rồi họp xem đi cô Việt hôm nào

Chuối suôt ngày vướng. Đã nói rồi mà ,phải cố chứ. Cái j cũng vướng thế thì chả bao h đi đc đâu. Làm j có ngày nào perfect cho tất cả. Haizzzzzzzzzz. Nản wa' rồi. Mình cứ cố mà chả đc cái dek j.........

Giữa tháng 7 lại đứa khác bận. haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz . Chuối cố đi chứ ,lần này có mỗi Chuối bận thôi mà. Đi từ sáng nay chiều mai đã về rùi ,mất j nhìu đâu cơ chứ . Lần này mà ko đc nữa thì coi như dẹp hẳn. Mệt lớp mình lắm ...

căn bản là cái camp này nó chạy từ sáng t7 đến chiều CN, vừa khít luôn, nên mình ko lo chạy đc :(
mình rất xin lỗi. Nếu lần này còn mỗi mình vướng thôi, thì các bạn đi luôn đi, nhỡ chuyển sang tuần tiếp ai bận nữa thì lại ko đi đc.
Các bạn đi xong quay video về cho mềnh xem với.
Chứ giờ, thật sự là mình ko đi đc. Trừ khi trg tuàn này nó gửi mail cho mình bảo hoãn camp lại thôi

NÓi chung mình nghĩ tuần nào cũng có đứa bận thôi nên tốt nhất là đừng hoãn nữa, sẽ mất hứng lắm. Mẩu cố gắng thu xếp trong tuần này đi. Mùnh 4-5 đi là okie rồi ko các bạn đang hào hứng lắm mà. Thế nhá :x:x:x:x

heizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

----------

Mẩu lo tiền nong đi nhá, ko lại sắp đi rồi vẫn chả có đủ tiền
Thanh Tít m đi đấy chứ ;;)

thôi tao chán lắm rồi, bây h Chuối ko đi, còn thêm "1 đứa quan trọng" ko đi
tao chả thiết nữa

_____
bây h thì như này, tớ viết bài này ko hề có ý làm xuống tinh thần mọi ng` nhé

nhưng hiện tại quân số chắc chắn đi Hạ Long chỉ còn 10-11 người vì Chuối bận vào ngày t7 cn tuần này, Thanh và Hin đi làm Camp, Quỳnh thì nghe bảo bố mẹ ko cho đi nữa, đấy thế nên là sẽ còn khoảng 10-11 người đi. Thực sự Thanh ko cho tớ nói là Thanh ko đi vì sợ mọi ng` xuống tinh thần nhưng mà tớ buộc phải nói thôi ko đến khi bọn mình đi lại thấy buồn, rồi đứa nọ trách móc đứa kia, mấy đứa ko đc đi lại buồn cho cả chúng nó nữa
Ý kiến riêng tớ thì tớ muốn dừng vụ tham quan này lại mặc dù tớ rất muốn nhưng tớ cảm giác chuyến tham quan này sẽ ko vui nếu chỉ còn 10 ng` và lại thiếu đi những đứa như Thanh, Chuối, Hin, Quỳnh. Thật ra ngày CN tớ đã quyết định ok để bảo mẹ đặt phòng nhưng sau khi biết Chuối ko đi đc tớ nghĩ như vầy đó

Nếu mọi ng` thiết tha vẫn muốn đi, chúng mình sẽ vẫn tổ chức, mẹ tớ sẽ vẫn đặt phòng và đi bình thường. Còn ý kiến riêng tớ thì nên dừng.

Chỉnh sửa lần cuối:
đấy là CLB anh ạ :( em ko bảo nó hoãn đc, tại cái camp đấy dính bọn TNV nc' ngoài mà bọn đấy thì ko thể đuổi nó về nc' đc :(
nếu có thể, hoãn đc giữa tháng.
à, btw, Như đi đc rồi đấy.

again, em rất xin lỗi. :(

Chỉnh sửa lần cuối:
haizzzzzzzzzzzzzzzzzz..... chắc phải dẹp thật rồi :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
mẩu àh, lớp mình vẫn còn Hoa, Lan, Minh Trang hay Đạt đi được thêm cơ mà :-? Lần trước tính còn 14 đứa là vì chúng mình loại bớt mấy đứa kia đi mà :-? Nên tốt nhất bi h hỏi lại đi, ds chắc ko chỉ có 11 người thôi đâu :x:x:x Các bạn cố gắng lên đi mà :-? mà Chuối em biết lịch đi HL rồi lại còn đk kem hả em :-? Chẹp chẹp

Chac Chuoi phai di lam de lay hoat dong ma apply nen moi di
Lan Minh Trang voi Dat con lau moi di dc

cái đó mình đăng kí từ lâu rồi, 18, 19/6 cơ vì tuần 20/6 ko đi hạ long nữa, thì biết hoãn đến bao h nên mình đăng kí luôn vì là đầu tháng. Ai biết đc lịch tiép theo lại là đầu tháng 7

@thanh: tao biết mày ko có ý offend j, nhg mà cách nói của mày đúng là làm ng`trg cuộc hơi offend đấy. Nói để nhắc mày thôi, chứ mày nói thế, trong tình trạng tao bị emo toefl thế này, thì câu mày nói nó giống chọc ngoáy hơn ấy. Nên tinh tế hơn một tí em ạ. :D
@Mẩu: lần này còn thêm Như và mấy đứa nữa, cứ check lại đi đã Mẩu mama. Bỏ bớt mình, Thanh với Hin , Quỳnh đi thì cộng mấy đứa kia vào vẫn 15 mà.
Còn nếu mọi người vẫn ko đi hạ long đc, thì để hôm nào làm farewell mấy đứa đi du học đi đâu đấy chơi.

Chỉnh sửa lần cuối:
Có Hoa đi được thêm mà. Em lại chả đang hừng hực khí thế ấy chứ :) Em ấy vừa muốn đi vừa có thể đi (tức là điều kiện ngoại cảnh cho phép: bố mẹ)

@Chuối: nhớ không được thì sao hả nàng :( Mãi ta chả thấy.

Một lần nữa, xin lỗi các bạn. Mình biết không phải cứ xin lỗi cho xong chuyện là xong nhưng thực sự mình không đi được. Mình còn cứ nghĩ mình có đi hay không cũng thế cả thôi nhưng trên kia Mẩu đã type thế thì mình nghĩ mình vẫn nợ một Mẩu và các bạn một lời xin lỗi.
Chả giải quyết được vấn đề gì nhưng mình thấy cần thiết :D.

hem sao mà Quỳnh
nói chung tuần này vẫn chưa đi đc đâu, nếu còn nhập nhèm thế kia :-s

Sau 2/7 mà đc visa thì mình đi được ;)B-)
Mình đã đi đc là thằng Tú muốn bùng cũng sẽ bị tóm cổ lôi đi theo >:)

thôi cố xếp ngày nào đi đc đi các bạn :-s mà đi Hạ Long mà tắm biển thì đi bãi Tử Long à?

Back
Bên trên