~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

Đúng r ,chúng mình phải khuyên bảo bạn Châu để bạn Nu đi tìm ty chân chính =)) =)) ahahaha

@Thanh: dùng gmail thì làm sao?? tao có gmail đc hơn 2 năm rồi đấy [-(

òi lại nghỉ típ ah ;;) nhưng mà hôm trước thầy phệ vào thấy lớp mình ít, ngồi kí mỗi sổ rồi lượn luôn mà =))

Úi Zoi ,bạn Châu chả hỉu j tâm trạng các bạn nữ mới lớn =)) . Nói có là ko ,nói ko là có .Chả bít j nhờ My nhờ .THôi chuyện này cứ để các bạn ý tự nhiên :D .Chiều mai lớp mình đi bơi ko :x ,hôm nay MP vs kon Đào đi bơi mảnh 1 mình :(

ÀH HÓA RA MÀY HIỂU LẮM CƠ ÀH
THÔI TAO CHẢ CÓ CHUYỆN *** GÌ ĐÊ NÓI VỚI MÀY NỮA ĐÂU
@Chuối: có cần làm ảnh iếc ko vứt đây, mình đang vô cùng rỗi hơi
mai xin nghỉ toán lý dụ cô Hương đi ăn đi

@anh Châu: cả đống ảnh edit ấy chứ :-s mai em cop vào usb xong chia phần cho mọi ng` ngòi mà làm
còn đang ngòi cắt cắt ghép nhạc với clip 8-}
btw, các bạn nghĩ cảm tưởng về lớp, mai còn ghi âm mấy cháu nhé :D

@Xuân: có ko cho nghỉ thì cũng nghỉ, sợ j ;-j mà phệ còn chán dạy hơn mình ấy chứ :-j

Văn cứ hôm nào cũng như hôm nay có phải hay ko

@bạn Trí: còn mình ko thik bài này, mình thik Korean Version của nó trg 4 chị em gái hơn

Chỉnh sửa lần cuối:
@Chuối: đang chả có tí cảm tưởng nào, mất hứng :-< đang muốn chửi nhau =))

topic lớp mình nên đổi thành CE-IT tính theo số lượng các bài đã post ;)

@Đạt: công nhận các bạn IT làm topic xôm hẳn :))
@Châu: ờ, công nhận, mình cũng đang muốn chửi, vừa chửi HHT rồi, để xem còn j ko chửi tiếp 8-}
@Vịt: uh, buồn ơi biến đi :( mình lại emo rồi :(
clip của Đứt ko thể làm mình đỡ hơn :( :))

Đồ dở hơi Đạt bao h mới đi học thế huh ? Từ khi thiếu vắng Đạt ở lớp buồn thế :(( :(( =))

Clip Đ' mình quay b-)
@Đạt: vớ vẩn; anh xem lại ai là ng` post nh` bài nhất đê, phải xin phép ng` đấy đã nhá :))

=.= kòn lâu . Làm sao mà chán Tú Kul đc cơ chứ :x:x:x =)). CHuối lồng nhạc clip j đấy O_O

Back
Bên trên