~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

uầy, spam nhanh thế, tớ ngồi học tiếng anh cả tối hqua chăm ko :">
phải ngồi đọc lại 2 trang post, eo ơi bao nhiêu là chuyện :">

Nhung lọt vào tầm ngắm của Trí ca sí rồi à :)) sướng à nha :))
bạn nào lớp tin có facebook thì paste link đi ;)) cho tiện xem các clip hot của CE =)) nhất là clip đồi bại của con Thanh cu lông dâm tà ý ý ý :))

Cô Hương nhắn những đứa ko đi học hnay và thứ 7: vì ko đi học nên ko có giấy mời nên bảo bố mẹ 9h30 sáng CN đến trg` họp PH, nhớ bảo là tại con ko đi học nên ko có giấy chứ ko phải là cô ko đưa giấy nghe rõ chửa???

font j mà font =))
chị Vjt yên tâm, em chỉ áp dụng tn xì tin với em CHuối thôi :))

tởm we''''''''''

ngại đi học we''''''''''''''''

eo ơi cô H bảo Đạt nghỉ hẳn đến hôm tk có tởm hem

Ah` ,Bạn Trí mún hỏi thăm super MC của lớp tớ huh ? Tớ tốt bụng cho ấy nick yahoo này ,[email protected] ,muahahahaha :))
P.S : Ảnh và clip tối nay tớ sẽ up :p . Clip cầu hôn phải cho thêm nhạc vào cho nó máu :)) .CLip đấy hot lắm nhá :)) xem rất bùn cười :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình cảm ơn bạn Xuân( bạn gọi là Xu thì phải :D), tiện đây các bạn xem hộ mình dịch tên bạn MC sang tiếng Trung có đúng ko nhé:

呂 锦 荣

Uh tớ là Xu :D .Hahaha, ôi bạn Trí làm tớ cảm động wa' ,kòn đi tìm hỉu cả tên tiếng Trung của bạn ý cơ ah .Ai chỉ cho bạn đấy? Uh chắc là đúng rùi đấy ,phiên âm là Lu Jin Rong :D kòn đọc chắc bạn ko bít đâu nhờ .Thôi add nick yahoo rồi bảo bạn ý đọc cho :))
@Mai Anh : uh có j tớ up lên hết cho các bạn nhưng tớ đang k tìm thấy dây nối máy ảnh . Up lên thì tớ share link ngay cho :D hehe

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn Trí bắt đầu dụng võ đấy:)):)) Tớ sẽ ngồi ngoài chiêm ngưỡng, ko dìm hàng bạn:)):))
@ Xuân: Thanks bạn:x

Oh ôi Xu ơi mày làm thế này sẽ bị con Châu choảng cho đấy ;;) ai bảo dám cướp ty 3 của châu =))

Đề nghị em Châu và Chuối ko viét chữ xì tin nữa, đọc kinh quá :-s

Uh tớ là Xu :D .Hahaha, ôi bạn Trí làm tớ cảm động wa' ,kòn đi tìm hỉu cả tên tiếng Trung của bạn ý cơ ah .Ai chỉ cho bạn đấy? Uh chắc là đúng rùi đấy ,phiên âm là Lu Jin Rong :D kòn đọc chắc bạn ko bít đâu nhờ .Thôi add nick yahoo rồi bảo bạn ý đọc cho :))
@Mai Anh : uh có j tớ up lên hết cho các bạn nhưng tớ đang k tìm thấy dây nối máy ảnh . Up lên thì tớ share link ngay cho :D hehe

Ko phải Lu Jin Rong mà là Lv Jinrong :"> (chữ u 2 chấm thường đc type là v, vì L đi với cả u và v nên phải phân biệt ^^) Nhưng mà xđ là mày bị con Châu chửi rồi đấy :))

Đề nghị em Châu và Chuối ko viét chữ xì tin nữa, đọc kinh quá :-s

Cái đó gọi là chữ xì tin hả 8-}

À con Thanh send tao cái bảng điểm vào [email protected]

Chỉnh sửa lần cuối:
Hô hô ,Châu chửi choảng j tao mặc kệ :)) Để em nó đi tìm hạnh phúc chân chính chứ =)) làm sao trói buộc nhau thế đc nhờ =))
Đúng r đấy ,đề nghị ko viết chữ xì tin . Bẩn hết màn hình =.= ,các bạn bôi bác chúng nó thế chúng mình sợ r :))

@Vịt : là chữ xì tin 9x sành điệu dân chơi. Đầy đủ là như vầy ;))
@anh Châu: t0*?m b0? ***, th01 3m v3` dung` t13'ng V13t truy3n th0ng' đa^y ;))

Back
Bên trên