~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

Thầy tin à =)) cần gì phải nghĩ. " Tham ô, nhận hối lộ, đút lót ......" thì chính la Bùi Tiến Dũng còn gì =)) =))

bạn Dá cứ nói thế, khổ thầy =)) 8-}
Thứ 6 này vẫn chưa đc gặp thầy, thế là 3 tuần đấy

Ban Ying "ty" cứ thích cướp hàng của tớ =)) dc lắm bạn đòng ý chiến nhau với Chuối :D

Mình phát hiện ra thầy thik bạn Nhung , thầy thấy bạn Nhung giơ tay trong khi đek ai giơ tay như kiểu ng` chết trôi vớ được cọc í :))
Mình còn phát hiện ra là thầy thik màu hồng với 1 đứa con gái ngồi trên đống sách cười toe toét 8-}

=)) các bạn có thấy cái presentation của thầy hôm nay vô cùng sặc sỡ với màu hồng và rất là sinh động với tràng pháo tay đoạn cuối ko :))

=)) mình với cả Đào Linh tưởng đấy là tiếng súng cơ đấy =))

=)), đang mải chép bài, nghe tiếng vỗ tay thầy dàn dựng giật cả mình, tưởng đứa mất dạy nào cho nổ pháo trong trường:)) Nói chung hôm nay thầy GVDG rồi =))

CÁC ẤY MUỐN ĐI THAM QUAN Ở ĐÂU NÀO??? NÓI NHANH ĐỂ CÒN QUYẾT ĐỊNH, ĐI ĐÂU HAY HAY VUI VUI Ý, MÀ ĐI ĐƯỢC 2 NGÀY Ý, HỎI BỐ MẸ XEM CÓ ĐƯỢC ĐI 2 NGÀY KO (ĐẶC BIỆT LÀ BẠN HIN VÀ BẠN LY Ý)

Các bạn A1 đề xuất là nếu các bạn ý được đi cùng 1 lớp khác (cụ thể là lớp mình) thì các bạn ý mới được đi 2 ngày thì phải :-b, thế nên lớp mình có gắng phấn đấu đi 2 ngày đi

bạn Phương hãy về vận động phụ huynh đí :x

mẹ ấy là trưởng ban mờ :D

Xung quanh đây chẳng có ji` hay ho để đi cả , cái này hơi khó đấy :-?

tam Đảo đc ko, hay lại quay về Cúc Phương cho nó ấm cúng ??? Hỏi bọn A1 thế nào nữa
Mình rất ko vừa lòng với thầy, khi mà dám chỉ điểm nhầm học sinh. Thầy bị nhầm lớp, lớp này ứ có ai định thi chuyên Địa đâu 8-} RẤt là ko vừa long
Giáo viên làm mình ko vừa lòng nhất: Nguyễn Mạnh Hà

Thầy hôm nay ngộ nghĩnh trẻ thơ, làm quả power point rất là sống động, khiến mình rất là ngại . Bốp bốp, vỗ tay mới chết chứ. Cứ gọi ngồi trong h mà thót cả tim 8-}

:)) Tam Đảo đc đấy không khí trong lành mát mẻ :D

khổ thân bạn Chuối hôm nay bị oan :"> presentation của thầy nhìn ấy bỏ xừ, chữ đen nền hồng khó đọc, thêm nữa âm thanh như kiểu đang ở chiến trường :))

mình thương chuối lắm =((
tại cô Hà mà chuối bị oan
hế hế
đi 2 ngày chứ

acx con Chuối chuyên địa thì đúng là loạn 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
nào, lên HAO pót bài ''chào ngày mới'' đêy. Chúc các bạn 1 ngày mới vui vẻ; và...ngủ ngon:)). Có mấy việc cần thông báo như sau:
1. (Theo cô CN yêu quí) Các bạn có muốn đi cùng các anh chị 11CE ko?? Theo tớ thì chúng ta nên đi cùng 11CE hơn là A1,lí do:
- Theo kinh nghiệm cho thấy: đi như vậy thì hầu hết là những bạn đã bít nhau của 2 lớp toàn chơi vs nhau--->ko vui đâu, với lại, đi đợt này cũng là để CE hiểu và quen nhau nhiều hơn.
- Đi vs 11CE cũng đc đi 2 ngày (chắc đấy). Mà bọn mình vs các anh chị hầu hết là chưa quen--->tăng cường giao lưu học hỏi. Mà theo tớ thấy thì các anh chị í đều rất dễ gần và vui tính nữa, đi cùng thì sẽ rất là vui; mà còn đc quen nhiều người cùng khối CE mình nữa. Mới lại, 2 lớp gộp lại chỉ 50 người thôi--->không quá đông, ko loãng:))
2.Các bạn nên, à, phải thương yêu, kính trọng cô Cn, đừng để cô phải ''ơ,lớp mình hay nhỉ'' nữa. Nếu ko, lớp mình sẽ phải hối tiếc đấy...Rồi sẽ có tg lớp mình ko có cô...Không phải tư nhiên mà tớ lên HAO giảng đạo đâu nhé, cô tốt hơn bọn mình tưởng nhiều...:X:X
phù... Buồn ngủ quá,có j` comm lai cho tớ nhá.:D Tớ nghĩ là nên đi đâu có không gian 1 tí, để còn chơi đùa chứ. Cái chính ko phải là đi đâu mà là CE đc đi cùng nhau, có chỗ chơi... Túm lại là...T_T đi đâu nhỉ? :D

Chỉnh sửa lần cuối:
1. (Theo cô CN yêu quí) Các bạn có muốn đi cùng các anh chị 11CE ko?? Theo tớ thì chúng ta nên đi cùng 11CE hơn là A1,lí do:
- Theo kinh nghiệm cho thấy: đi như vậy thì hầu hết là những bạn đã bít nhau của 2 lớp toàn chơi vs nhau--->ko vui đâu, với lại, đi đợt này cũng là để CE hiểu và quen nhau nhiều hơn.
- Đi vs 11CE cũng đc đi 2 ngày (chắc đấy). Mà bọn mình vs các anh chị hầu hết là chưa quen--->tăng cường giao lưu học hỏi. Mà theo tớ thấy thì các anh chị í đều rất dễ gần và vui tính nữa, đi cùng thì sẽ rất là vui; mà còn đc quen nhiều người cùng khối CE mình nữa. Mới lại, 2 lớp gộp lại chỉ 50 người thôi--->không quá đông, ko loãng

Thực ra thì đi với lớp nào cũng đc cả vì đều giao lưu được, đều quen biết đc thêm. Phương án đi với các anh chị 11CE có vẻ hợp lí hơn nhưng nhỡ mà các bạn A1 thích đi với lớp mình quá mà lớp mình bỏ rơi các bạn ý thế nầy liệu có sao ko :-?

Các bạn nên, à, phải thương yêu, kính trọng cô Cn, đừng để cô phải ''ơ,lớp mình hay nhỉ'' nữa. Nếu ko, lớp mình sẽ phải hối tiếc đấy...Rồi sẽ có tg lớp mình ko có cô...Không phải tư nhiên mà tớ lên HAO giảng đạo đâu nhé, cô tốt hơn bọn mình tưởng nhiều...:X:X

eo ơi, bạn Châu cứ nói cái câu "rồi sẽ có thời gian lớp mình ko có cô", tớ buồn lắm đấy :((

àh hôm qua mình đã nhìn thấy chồng cô đưa cô đến trg` :"> >:d<

Chỉnh sửa lần cuối:
hừm, nhưng cô định mời 11CE trước mà, các anh chị í cũng muốn đi vs 10CE bọn mình mà, bỏ rơi 11CE cũng ko ổn. :-?
hê hê, sry,pót hài trc ko bình tĩnh lắm, cả lớp mình chỉ có vài đứa lên HAO...

Back
Bên trên