~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

Em Đạt thì giỏi văn rồi;;) Hôm ở Nam Ninh mình em bắn cho gần 2h đồng hồ, khủng hơn cả bọn chị ;;)
@ Chuối: Chị ko hiểu sao mà em với con Như gọi chị là mẹ hết cả lũ thế này 8-} Muốn nhận mẹ phải nhận cho tử tế ko phải gọi bừa phứa thế đâu nhé:)) Ta đây cũng 2 con kẹp nách rồi:))
@ Phương: Có phải hồi lớp 8 em hát với chị cái bài gì gì đúng ko? Em học Hòa đại nhân a14 ý hả? :p Chị thấy quen quen:p

haha chị Giang quá khen :X
Chuối,Như: nhận mẹ ko dc nhận bừa bãi,thế là hư đấy ;)) hehe
Buffalo: bạn ơi mai tớ mang USB đưa tớ ảnh với nha :D

@ Phương: Có phải hồi lớp 8 em hát với chị cái bài gì gì đúng ko? Em học Hòa đại nhân a14 ý hả? :p Chị thấy quen quen:p

Ối giời, trí nhớ chị tốt nhỉ? :D:D:D "Never had a dream come true"...

Em ngồi ngay cạnh Trâu mà chị ko nhìn thấy à?

hôm nay Sử rất là buồn ngủ
nhưng mà dù sao cũng cảm ơn Châu và Phương bà la sát đã đọc dài lê thê, đỡ phải học bài :))
hôm nay lớp mình có cô dạy Lí mới trông ấy thế :">

Ai "bà la sát" cơ hả Mimimimimimi....????? Oánh chít rờ, mai h thể dục tớ cho cậu luyện chân luyện tay luôn 8-X: Tại cái bạn ngồi cạnh cậu đọc bài như kiểu theo chủ nghĩa "cắt, cắt và cắt" thì có... Tớ mà ko bôi ra, chắc là ngồi nghe cô "giảng đạo" cả buổi rồi...

Ối giời, cô dạy Lý á? Gọi là "Cưa sừng làm...super baby nghé" 8-} =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi mẹ G vào topic lớp mình kìa , ôi ôi .... xúc động vãi 8-} :))
Ôi , giờ học Lý hôm nay .... thật là vãi lúa =))
Chuối : Shut up , thương hiệu mẹ G là của tao hiểu chưa :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ai "bà la sát" cơ hả Mimimimimimi....????? Oánh chít rờ, mai h thể dục tớ cho cậu luyện chân luyện tay luôn 8-X: Tại cái bạn ngồi cạnh cậu đọc bài như kiểu theo chủ nghĩa "cắt, cắt và cắt" thì có... Tớ mà ko bôi ra, chắc là ngồi nghe cô "giảng đạo" cả buổi rồi...

Ối giời, cô dạy Lý á? Gọi là "Cưa sừng làm...super baby nghé" 8-} =)) =))

chết 8-} ấy định làm gì tớ :((
thôi đừng, tớ yếu ớt thế này :">

cô Lý xì tin quá =)) =))

My: Xi`-tin thật:=))
Đạt: các bạn đòi ảnh thì phải đưa u sờ bờ cho tớ chứ, mai tớ mang các chị mượn rùi---> khéo phải cho thuê ;)) ;;)
Phương: tôi cắt j` mà cô bảo tôi cắt?? cô đọc dài lê thê thì có :))
Chị Giang: ơ hay, sao chị spam bừa bãi ở đất bọn em chế?? =)) :)) :D

Châu: nguyên văn bạn Phương bà la sát <>:)>nói với tớ trong điện thoại là cô Lí dùng body language quá chuẩn =))

@Phương(WTF): sao dạo này ăn nói lịch sự thế :-" =))

Chỉnh sửa lần cuối:
có lời fêbình các bạn sáng nay ko đi học chịu mưa cùng bọn tớ nhá
có lời cảm ơn các bạn sáng ko đi, góp fần vào việc xin nghỉ tin nha'

Sáng nay may nhờ em Lòi mới biết Thể dục ko phải đi :))
chiều nay present
Trên tinh thần Bò cũng napoleon nên có thể mình sẽ phải đổi sang T.O.P hoặc Jay :x

Chỉnh sửa lần cuối:
:-< sáng nay đáng lẽ mình đc ngủ đến 10h :-<
lặn lội trời mưa trời gió đi đến trg` lại về nhà :((

àh mà mình thất vọng bài Sử quá :-< cô chấm đắt quá :-<

Vụ điên nhất hôm nay: Cô Mỹ tai có vấn đề 8-}
Mình đã nhắc đi nhắc lại 3,4 lần câu :"Con người có thể nhận thức đc" thế mà bảo ko nghe thấy, thiếu. Chết nhục 8-} Cá là đứa ở chỗ xa nhất cũng nghe thấy.
Tiếp theo là hỏi khác nhau động vật và con người là j. Cái Liên với Lòi nói đúng rồi, thế mà cô bảo câu đấy hỏi cái j giống nhau. Hỏi một kiểu, viết một nẻo. Đến trí nhớ cũng có vấn đề hay sao ??? Hay hôm nay cô lại bức xúc cái j ???

TRIỄN LÃM GIÁO DỤC HOA KỲ 2007

STUDY AMERICA 2007

khiếp :-s hôm nay bị cô Mỹ gọi kinh tởm quá :-s
giật hết cả mình :((

à, mà có điều cô bảo là "iêu nhau nhưng mà đi xe máy ko đc ôm nhau" :)) =)) ngất mất =))

Không thể tìm sự khác biệt giữa 2 bài kt sử khác nhau mỗi cái họ và tên học sinh, thế mà một bài 6(chữ bé) và một bài 7,5 (chữ to hơn) 8-}

ừ ấy ơi, tớ cũng 6 :| mà tớ chẳng hiểu bài tớ khác bài bạn Đào Linh và Vân Linh chỗ nào :|

ko hiểu chấm kiểu này có đc nổi 6.5 sử ko cơ

ko sao, kinh nghiệm cho thấy là chữ phải thật to, viết phải thật dài,càng vòng vo càng tốt :))

Back
Bên trên