~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

Thế lại đập phá ăn chè à? Mang bao nhiêu bây h :-o
Khoán gọn mỗi đứa 1 cốc chè, 4 đứa 1 đĩa nem thôi nhớ, ko em nó hết xiền ;)) :">
Mà ai đang cầm vở Lý Hóa tớ chiều mang tớ còn chép bài nhớ

ax, khổ chế, mai làm sử+kt văn, còn chưa chép bài nữa chứ...
hehe, hôm nay cô Biển ko đi đc rồi...
thôi nhá...

Yêu cầu em Đạt điềm đạm, giữ kín bí mật của Đảng đấy:D Mấy đứa đi TQ nhớ 17/10 đi Sn chị nhé:X:X:X

Chuối: Chiến tiếp ko bạn ;))
Chị Giang: em sẽ giữ kín bí mật của Đảng mình :D Chị cứ yên tâm đi.Điềm đạm nào các bạn =))

ăx, bạn Đạt ko điềm đạm lắm đâu đếy, cô là cô tức rồi đếy :))---> thật 100%
mai chiến Sử nhé các bạn, ủng hộ bạn tí nhá, lần đầu lên thuyết trình mà có nói (và nói nh`):D

Điềm đạm điềm đạm-Nghiêm túc nghiêm túc. Em Châu mà muốn vào Đảng là phải học theo đường lối đấy. Em Đạt cẩn thận, chị Giang thoát muối cho phát là ko có hờ sờ tờ bờ đâu đấy

hê hê các bạn lớp Trung đi chơi về cấm quên nhiệm vụ :Vào nộp danh sách lớp cho HAO đi :-w
Nhanh lên,nếu ngại thì vứt qua đây tớ sẵn sàng ngồi post hộ cho ;;)

Sau hai lần hết sức thành công, khoa Trung Học viện Quan hệ Quốc tế lại bắt tay xây dựng và tổ chức “Đêm hội Hán ngữ” - cuộc thi hùng biện và năng khiếu bằng tiếng Trung lần thứ ba.
• Đêm hội Hán Ngữ-sân chơi rộng mở cho mọi sinh viên đã đang và sẽ tham gia học tập bộ môn tiếng Trung.
• Đêm hội Hán Ngữ-cuộc thi căng thẳng đang đi đến chặng cuối cùng của 7 thí sinh xuất sắc nhất.
• Đêm hội Hán Ngữ-đêm khoe tài đua sắc của những cây văn nghệ thực thụ và những nhà hùng biện tài năng.
HÃY ĐẾN VỚI “ĐÊM HỘI HÁN NGỮ” ĐỂ KHÁM PHÁ NHỮNG NÉT TINH HOA CỦA THỨ TIẾNG ĐẾN TỪ ĐẤT NƯỚC GIÀU VĂN HOÁ BẬC NHẤT THẾ GIỚI VÀ THƯỞNG THỨC NHỮNG MÀN BIỂU DIỄN VĂN NGHỆ ĐẶC SẮC MANG ĐẬM CHẤT TRUNG HOA .
Địa điểm : Hội trường A - Học viện Quan hệ quốc tế
Thời gian: 19h30 ngày 7 tháng 10 năm 2007

hum`, Đảng hơi bị khắt khe với em đấy nhớ, hơi bị triển vọng+đóng góp lớn lao mà mãi chả thấy xét duyệt [-(.:)) Em vô cùng là điềm đạm (thật đấy:)))
mai kt văn + present sử+ học 2 tiết Lý mà chưa chép bù bài:((

Các bạn bình tĩnh điềm đạm nào :))
Đang bấn hết cả lên rồi 8-}
@Bạn Lào Cai: tớ đang bận, ko chiến đc :))
@chị Giang: mẹ Giang điềm đạm. :D 17/10 nhỉ, thế thik tặng j hả chị ;;)
@Châu: aja aja fighting
@Tổ 4: chuẩn bị tài liêu văn đi để tuần sau làm sử. Yêu cả lũ tổ mình :x:x:x

chúc mình và các bạn 1 buổi học may mắn!!! ;;)
mình là chính
;))

----------

điềm đạm điềm đạm ;))

hôm nay Sử rất là buồn ngủ
nhưng mà dù sao cũng cảm ơn Châu và Phương bà la sát đã đọc dài lê thê, đỡ phải học bài :))
hôm nay lớp mình có cô dạy Lí mới trông ấy thế :">

Lớp mình hôm nay tiết 2 kiểm tra văn sướng vãi.Cả lớp giở sách cứ gọi là rào rào ;)) Haha cứ thế mà phát huy nha =))

Back
Bên trên