~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

Châu chưa học bài nhé, "Coulomb" (Câu lôm) chứ ko phải "Culong" (Cu Long - hay nhớ bạn Long :-")

nhà con XU ở đâu...???? mai ai thik đến thì đến ah` mình đến chơi được ko thấy bảo nhà Xu đẹp lắm:D <:p
@ Chuối : 8h áh...có mà 10h bọn nó mới dậy í

zô zuyên :)) ai cho đến mà đến :p lộ hết hàng thì chết :p

----------

các bạn bị Trung với Toán nuốt chửng rồi hay sao mà ko thấy ai lên spam thế này ? :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
phew, viết xong luận trung rồi, nhẹ cả người.
chiều đến chép toán là xong 1 ngày.
ai dè cái môn trung nó ngáng đg` mình thế. 8-} đúng kiểu, tao ghét mày thì mày chắn đường tao luôn ấy, Trung nhỉ 8-} 8-} 8-}

hôm nay mất có, được cũng có, ko biết nói sao...

chuẩn bị tinh thần chống trả với bão tố... Tết này sẽ đặt chân tới nhà tớ...

ai muốn giận điều gì tớ làm, thì đừng giận chủ thể hành động, hãy giận bố mẹ của chủ thể :-<

mất nhiều...

@Chuối: Trung shịt =)) Trung chả để làm gì, chả làm đc gì
chết rồi thì thôi, nhưng mình chỉ mong cQ ko bắt ghi điểm thành phần :-<

con Thanh hôm nay ngoan ngoãn ko mò lên đây, ko ngày mai lại thêm 1 em nữa bị bạo lực học đường =))=))=))

@Châu: thì mình chơi trò đổ điểm đi :">

đổ kiểu gì =))
mình chỉ hi vọng t6 này lớp ta 1 lòng đoàn kết kêu gọi lòng yêu thuơng của cQ, đừng bắt ghi đ tp.
" cô ơi, xin cô rủ lòng thg, cô có biết nơi lạnh giá nhất k fải BC hay NC, mà là.nơi thiều vắng tình thg của con người k? =)) xin cô đừng đẩy bc đến bc đg cùng, xin cô đừng ép bc làm anh Chí" =))=))

truớc mắt bây h là 2 việc:
1/ đấu tranh chống điểm tp
2/ chào mừng mrs Diễm
các bạn dạo này đâu hết rồi chả thấy lên nữa chán nhờ

cuối học kì có vẻ khổ sở nhỉ ... chiều nay chờ anh Đứt thôi là mình sẽ phè phỡn từng bừng hết 1 tuần rồi tính tiếp :">:">:">

nếu mà ko ghi điểm tp, thì tốt nhất là bảo cô đừng gửi giả cái quyển liên lạc về, tại trong đâấ in sẵn điểm tp ấy.
nên là
1. cho 1 tờ toàn điểm phẩy như năm ngoái ấy
2. đổ điểm. Kiểu có 1 con 10 1 con 5 thì thành 1 con 7 1 con 8 >:)

thế điểm ko đổ đi đâu đc thì sao =))
tốt nhất cứ làm 1 list như năm ngoái :-<

Back
Bên trên