~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

ô, các chị các cô chăm chỉ lên post bài nhỉ? nhất là chị chuối ;))

à thế còn chuyện cháu tít lên thời sự là sao thế? :O :O :O

Chỉnh sửa lần cuối:
Ồ ,welcome bạn Pi lên 4rum lớp mình. lên đây mà tham gia vào công cuộc chim nhau nhá :)) hê hê
Thi xong rồi thoải mái hết cả người .Sắp tới đòi cô Q cho bọn mình đi thăm quan đấy nhá ,nhớ đấy !

@Xuân: liều liệu lo xong albums đi, thứ 4 này họp bàn ở nhà cô Xu đấy nhớ [-(
btw, welcome em Pi Kei :x

----------

thế thì chuối loại thằng eddie ấy ra khỏi list đi, ko có thật thì nói làm gì??
nhg mà anh ý tính hay lắm, với cả handsome nữa, với cả yêu đương nó cứ nồng nàn, mà kiểu thích lắm =((
bỏ thì thương, vương thì tội =((

p.s: cháu nào giỏi văn, xem hộ câu cuối đúng ko nhỉ :-?

Chẹp tình hình là các bạn không được tin lời con Nu nó nói nhăng nói cuội đấy. Chẳng qua là thấy cũng đi ngắm phố hoa như mình mà không được lên TV nên nó ghe nó phao tin đồn nhảm đấy =))
mà có bác nào xem thời sự hôm đấy không mình hỏi thật là mình có được lên không :-?

Chuối thèm đc yêu đương nồng nàn đấy các vị ơi 8-> Chuối nhà ta...lớn rồi ;))

Cho tới hỏi là dưới ảnh avar của các cậu đều viết được thêm 1 dong chữ xanh xanh ý. Ví dụ như con Vịt bầu là "Royal" ý là vào đâu viết được đấy sao mình tìm mãi không được :((
@TP: mày ơi các loài chuối mà muốn được yêu đương tức là dấu hiệu "Chuối khoa khát muốn được lột vỏ đấy ;)) B-)

Cho tới hỏi là dưới ảnh avar của các cậu đều viết được thêm 1 dong chữ xanh xanh ý. Ví dụ như con Vịt bầu là "Royal" ý là vào đâu viết được đấy sao mình tìm mãi không được :((
@TP: mày ơi các loài chuối mà muốn được yêu đương tức là dấu hiệu "Chuối khoa khát muốn được lột vỏ đấy ;)) B-)

con này dốt, vào phần sửa hồ sơ trong trang cá nhân ý, rồi sửa cái danh hiệu cá nhân thành cái mày thik, danh hiệu cá nhân của tao là Royal 8-}

mà tao chỉ biết "khao khát" chứ hem có biết "khoa khát" đâu nha :-"

@Vịt + Tít: ăn với chả nói. chết chết, thế là ko đc. Người ta yêu nhau tự nhiên nồng nàn thế này, chưa j đã nghĩ đến abcxyz rồi [-x[-(
mình đọc hết truyện twilight rồi.
mình thật là giỏi >:)>:)>:)
I love Edward so badly :(=((

@Châu: phởn trc' để mai chán là vừa :-j

tởm, con CHuối cứ nghĩ abcxyz thì có ;)) các bạn chỉ nói đến "lột vỏ chuối" :-"
mai tở bị ốm ko đi học đc đâu :-<

* toàn dùng từ ngữ làm người ta dễ nhầm lẫn :">:">:"> *

đi học đi chứ, ở nhà làm j, hôm nay chắc chả học hành j đâu (quoted by chị Thanh shutup)

Lớp mình hôm nay thấy bảo có làm party mừng sn mấy đứa tháng 1 à ;))
Xin thử Quyên nghỉ 3 tiết đê xem có đc ko =))
Hôm nay 5/1 là sn Mai Phương đúng ko ? Bảo nó vào HAO sửa cái profile "Hiển thị ngày sinh" đi, sẽ có theme CMSN đẹp lắm :)) Lần trước mình muốn save cái theme đấy mà chả biết làm thế nào, đc mỗi 1 hôm :))

Oi troi em Hang co cai avar sexy quá :))
@Chau: sao bảo hôm nay nghỉ học ;)) Nhớ a Đứt quá nên lại đi học ah B-)
@Đạt: Mày cố chờ đến 14/1 sinh nhật tao, tao vào post bào thig thoải mái mà save =))

Các bạn ơi 14/1 sâp đến rồi đấy, các bạn có dự định gì chưa???? Chưa có ahf, thế thì tớ mách nhỏ nhá, trước hôm đấy mua quà tặng tớ đi rồi hôm đấy được nghỉ ngồi nhà đợi tớ gọi đt cảm ơn nhá =)) :x:x:x:x:x

----------

@Chuối:
đi học đi chứ, ở nhà làm j, hôm nay chắc chả học hành j đâu (quoted by chị Thanh shutup)
Câu này mình phọt ra lúc nào sao không nhớ nhỉ ;))

----------

@Chuối:
Câu này mình phọt ra lúc nào sao không nhớ nhỉ ;))

èo con Culong bị phởn à =))
14/1 là ngày đen tối gì thế =))
mà lớp mình ko làm gì chào mừng cô Hương à :-S :-?
Đạt đâu, đội trưởng đội văn nghệ :))

chào đón bằng cái clip đấy anh Châu ạ, thứ 4 nhớ đến nhà Xu ko thì cả hội editors chuẩn bị ăn đòn đi nhớ :|

@Thanh: quote hôm đi 3r cùng :))

mình rất là buồn khi anh Đứt lại nói đến từ "đáng thương". Mình bị ám ảnh, phản cảm với những từ kiểu như thế, hoặc là thảm hại, tội nghiệm 8-} đại loại về lĩnh vực pitiful 8-}
ănw, ko có ý ghét thầy nhé :)

haizz
ô thế con Chuối ko phổ biến đi đứng thế nào mà đã đòi thứ 4 tụ tập

kịch bản mình có rồi
các bạn đến nhà Xu lúc 8h sáng, xong chiều đến trg` luôn
Khi đi mang theo usb có ảnh iếc, profile đầy đủ (giáo viên + học sinh).
kịch bản mình viết rồi.
Lúc đến thì cháu My và cháu nào đấy giỏi design ngồi làm ảnh profile. còn lại ngồi xem xét kịch bản + chọn nhạc
xong xuôi thì sẽ lắp làm clip.
Dự kiến nếu ko lề mề 1 ngày kịp, còn ko có thể bị lan sang ngày khác.

ku Chuối viết thông báo nghe như tìm trẻ lạc
"các cháu eđitờ đến nhà Xu lúc 8h sáng... , khi đi mặc pijama, chân đi tất rách, ngoài mặc áo len..., đến nay chưa biết khi về mặc gì...
ai có thông tin về các cháu xin báo ngay cho cháu Chuối"
=))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên