~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

Hôm nay chém văn khá tốt :))
học đúng 3 bài đít, vào đúng Chí Phèo =)) lúc Hin bảo có câu Câu cá mùa thu, sợ suýt chết, xong nhìn đề câu 7 điểm, càng đứt (bởi có học đâu), lạy giời phù hộ câu đấy chọn 1 trg 2 đề :)) may vãi trúng anh Chí.
Yêu anh Chí thế ko biết, riêng anh Chí cứ gọi là chém mãi vẫn thấy sướng.

nick thầy Đứt là j có khi add vào hỏi bài Lý :-s
à mà Trung mai mấy giờ thi nhỉ ???

Ngày đầu tiên bắt đầu nuột như thế là fabulous rùi.Hê hê ,các ngày sau vs chỗ ngồi thiên thời địa lợi vs giám thị đọc báo thì perfect .Chiều nay tớ sẽ mang báo đi :))

ố khổ thân con CHuối :)
ngày đầu tiên nuột cái gì mà nuột :-<
hi vọng gt hnay sẽ đọc báo say sưa :)) ;)

Sao buồn bài Trung thế nhở. Giời ơi, cô Việt..........

----------

Haizzzzzzzzzz. Bài thi sẽ kéo hết điểm xuống cho mà xem :(( . Chả có tinh thần mà thi lý hóa nữa

Ới cô Diễm ơi là cô Diễm ơi :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((
Ới anh Đứt ơi là anh Đứt ơi :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Haizzzzzzzzzz. Bài thi sẽ kéo hết điểm xuống cho mà xem :(( . Chả có tinh thần mà thi lý hóa nữa

----------

Bị loạn tinh thần rùi. Dui Lý, hóa zen me ban :(( :((

* i'm sick now *
A: **** ni ma !
B: ni shuo shen me ?
A: ni **** de !
B: ???
A: ben dai, ****ing Chinese test

Chỉnh sửa lần cuối:
Huhuhu ,bài hum nay thảm wa' .Chết cả đê rồi :((
Ai sẽ cứu mình đây :(( :(( :((

tinh thần xuống dốc trầm trọng, D cũng chả giúp đc j mình :(( ôi xời ơi :((

đang xem Model Award, anh đc giải Nam hậu hoàn vũ, xấu quá xấu quá, xấu hơn cả Bình Minh :|

----------

Chị Vịt Bầu được là người mẫu xuất sắc nhất 2008 nhé =))=))=))

TRực tiếp hả Chuối ? Kênh nào đấy ? MÌnh mất tinh thần học hành rùi .CHăm chỉ học hành phải được kết quả tốt ,chứ như này mất hết cả dũng khí :((

:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<
:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-< !!!

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) hôm nay thằng học cũng như thằng ko mà :)) đời thuở j đề toàn tự luận, đặt câu thì 3/5 từ chả biết lôi từ xó xỉnh nào lên
cả đời mình chưa từng nếm mùi thi học kì mà genju kewen, huida wenti cả 8-}

@Xuân: hết rồi :)) chị ý là Vú Thu Phương, ko phải là Bùi, mình nhầm :"> Mình lại xem Gái xấu xí đây. Chiều ôn dòng điện của thầy Đ' rồi.

Kêu gọi anh Đứt có ở đâu thì thấu hiểu nỗi thống khổ của CE, nếu ko tuồn đc đáp án vào thì mong anh nới lỏng tay, ko thì mai 23 đứa CErs sẽ có mặt trên tất cả các báo từ Dân trí toàn buôn lăng nhăng đến Vietnamnet tư cách đầy mình. :-s:-s:-s

Mình hứa, mai mà mình làm bái Lý tốt, thì mình sẽ đi cm sinh nhật thầy Đ', cả blog lẫn facebook, mình hứa :-s

_-------------------------------------
Mai cháu nào thi xong đi ăn cháo ko ? Cuối năm phải ăn uống j chứ ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi môn Trung thân yêu =)) ôi bài Trung thân yêu =)) iem bỏ hoàn toàn 2 bài và 1 số thứ thì thử hỏi còn đc tb ko =))
:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:):)(:)(:)(:)(:)(:)((
:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:):)(:)(:)(:)(:)(:)((
mai mà chết nữa thì em đi chết thật luôn! đang có hứng chết đây =))

ôi môn Trung thân yêu =)) ôi bài Trung thân yêu =)) iem bỏ hoàn toàn 2 bài và 1 số thứ thì thử hỏi còn đc tb ko =))
mai mà chết nữa thì em đi chết thật luôn! đang có hứng chết đây =))

châu ơi, chết đôi chết đôi8-> 8-> 8-> :">:">:">
CE cố lên<):) <):) :x:x:x<:p <:p <:p

ôi giồi ôi hôm nay quá tởm!!!!!!!!!!!!!!!!!

mai mà như này thì chết

Back
Bên trên