~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

oh yeah oh yeah, oh lêu oh lêu, oh lê oh lê thắng rồi thắng rồi \:d/
Việt Nam thắng rồi :x:x:x \:d/\:d/\:d/
yêu từ anh Công Vinh bị thằng Thái nó vật cổ, yêu từ ông Calisto nhạc trưởng bắt bài Khải hoàn ca, đến yêu cả anh Hồng Sơn béo ị, yêu cả anh ngã rồi còn cố đá chuyền quả :x:x:x thắng rồi :(:)(:)(:)(:)((

Mai mình hứa sẽ thi tốt coi như chia vui với các anh :x

Có thể các bạn đọc rồi nhưng mà mình vẫn post
Đề thi văn trường Ams đã bị lộ:
Câu 1: Nêu vắn tắt tiểu sử Calisto (2d)
Câu 2: Nêu những nét diễn biến chính của trận đấu, chú ý việc so sánh cảm xúc của em cuối hiệp 1 và hiệp 2 (7d)
Câu 3: 1d Hãy nêu tên toàn bộ các cầu thủ có mặt trong đội tuyển Việt Nam thi đấu và ít nhất 5 cầu thủ của Thái

Chú ý 1: học sinh không đc sử dụng tài liệu như báo chí, mạng internet trong thời gian thi
Chú ý 2: Mặc dù trận đấu đã kết thúc từ hôm qua và các em đã biết nhưng tôi vẫn muốn nói 1 câu : VIỆT NAM ĐÃ VÔ ĐỊCH

Chỉnh sửa lần cuối:
Mai nhất định mình phải thi tốt hihi' ,thik wa' .Ngoài đường cứ ầm ầm ý nhờ =)) sướng thế hem bít .
Đề thi văn trường Ams :))
Câu 1: Nêu vắn tắt tiểu sử Calisto (2d)
Câu 2: Nêu những nét diễn biến chính của trận đấu, chú ý việc so sánh cảm xúc của em cuối hiệp 1 và hiệp 2 (7d)
Câu 3: 1d Hãy nêu tên toàn bộ các cầu thủ có mặt trong đội tuyển Việt Nam thi đấu và ít nhất 5 cầu thủ của Thái

Chú ý 1: học sinh không đc sử dụng tài liệu như báo chí, mạng internet trong thời gian thi
Chú ý 2: Mặc dù trận đấu đã kết thúc từ hôm qua và các em đã biết nhưng tôi vẫn muốn nói 1 câu : VIỆT NAM ĐÃ VÔ ĐỊCH

Chỉnh sửa lần cuối:
gửi tiếp này
Thủ tướng Nguyễn Tấn Dũng: "Kính thưa các ông, các bà, các anh, các chị và toàn thể các vị đại biểu đang có mặt... Đm, Việt Nam vô địch, sung sướng vkl, k họp hành j nữa... Tôi tuyên bố toàn thể đồng bào Việt Nam được nghỉ 1 tháng ăn mưng cup vô địch" =)) =))

Ahahhaa =)) hay thế huh Chuối ,quote típ đi hố hố ,sướng rụng rời ra ý :))
Ước j nhân dịp VN vô địch ,các học sinh đc học sinh giỏi hết ,ko thi thố j nữa :))

sao Sing ko vào CK để mình đuoc hưởng tí ko khí nhở=))=))=)):">:">:">

Eo ơi ,ngoài đường bi h ,từng đoàn người lũ lượt hò,hét ,đốt pháo ,đánh trống ,ầm ầm ý ,ko thể nào mà học được . Như đang ngồi ở sân vận động . Xe cộ rú còi ầm ĩ ,KINH!!! VN VÔ ĐỊCH ,1 cảm giác thật tuyệt vời
Mới vô địch cái cup ĐNA' đã thế này ,vô địch WC chắc VN đốt nhà vì sướng luôn :))

các báo chém gió vl8->8->8-> mình cũng có vẻ hợp với nghề này:">:">:">

bọn báo chém chán vl
phải xem trực tiếp lúc đấy mới sướng cơ
viết báo lằng nhằng :((

=)) anh bình luận viên hôm nay tự sướng quá đáng
tung VN lên may

[-o< dồi ôi mai lạy 4 phương 8 hướng thầy Long vào trông =))
mua 10 tờ báo cho thầy luôn

VNVĐ!! VNVĐ!! VNVĐ!! yêêêêêêêêêê!
nhờ ơn... mình đi học, VN đã VĐ :))
may mình về kịp ko thì chết vì đua xe mất :))
:)):)):)):)):))
VĐ là gì đố các bạn biết ;;)
----
mai thi tốt! :X:X:X:X

VĐ có 2 nghiệm phân biệt: nghiệm thứ nhất là VÔ ĐỊCH, nghiệm thứ 2 là VÃI ĐÁI =))=))=))

CE thi tốt:x
=P~=P~=P~ nghiêm hăng show hàng:x:x:x ko còn lời j để diển tả:">:">:">=))=))=))

Bò dạo này ăn nói sặc mùi... nhá ;) cẩn thận đấy :))
hnay thi văn đề chán thế :-< mình làm chắc ngắn nhất lớp :-ss
mai CE thi Trung tốt :x

Chỉnh sửa lần cuối:
ava Hằng lâu rồi mà?

văn như kựt

hy vọng mai tốt

T4 sn thầy Đ' thật thì mong thấy phù hộ cho chúng em! :-<

Back
Bên trên