~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

Toán hôm nay vãi hàng... tưởng ktra thế nào... tự nhiên cả lớp đang cười đùa, bác ý xồ từ cửa vào, cười phớ lớ: "Ớ hớ hớ!! Lớp mình hnay tinh thần ktra quá nhỉ? Đi đông đủ quá rồi còn gì!!" 8-}

Mai đừng ai làm thực hành sinh nhá :-s

Hehe cô Mẩu nói 2 sao, mình đi coi lại mình, hóa ra cũng 2 sao từ đời nào rồi :))

@anh Châu: nào, anh muốn j :-x :-(
@Xu: ko phải Mr. D là anh Đứt đâu :)) là anh Declan ý, my Declan, my love, my angel í :x anh í reply mình hẳn hoi ,ôi **, sướng từ đêm qua đến sáng nay :x >:D<

ặc ặc ặc... thảo nào thấy thiếu cái gạch ngang với dấu phẩy =))

Mai thứ 7 rùi ,kòn 1 ngày nữa thôi là đến ngày đại hỉ để chúng mình rượu chè gái mú rùi :x:x
Mai cô Mêi là phải mang thùng tivi đi đấy nhá ,mai chúng mình sẽ decorate cái thùng đấy thật xì tin để tặng cô :x:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Eo ơi, ko lên có 2 ngày mà sao bọn này spam như đúng rùi
Ava Đạt hơi bị ảo à nha :))
Cô Quyên là hơi bị sướng ý, mà lớp mình có định đồng ca ko đấy ( ko tập tành j lại lên lảm nhảm 1 bài vậy ) :D

tình hình là hôm đấy tự thân vận động đến hay tập trung nhau đến đây :-?
mà ai đọc lại cái địa chỉ ăn cưới đi

Mai đến xem có nghĩ ra bài j ko . Các bạn về nhà bi h xem có bài j có khả năng cho cả lớp hát được ko để mai đến kòn tập lun . :x ui cô Q đúng là sướng wa' trời .
Đúng rùi ,quên mất địa chỉ .Để mai xem có nên tụ tập rùi đến ko ,tớ thì thik tụ tập ,đến cùng 1luk cho nó hoành tráng ,cả phi đội xúng xính ,bê quà nữa mà :X

Chỉnh sửa lần cuối:
mẹ ơi, con thật tình hem có váy mặc, thật tình hem muốn mặc vest, thật tình là hem mặc thế thì lệch tông các bạn oánh cho :-s chả nhẽ tôi phải ở nhà sao :-ss
ôi mk thằng nào giọng nhà quê gọi điện cho mình 14 cuộc, mình do máy mới chưa lưa hết số các bạn, tuởng em CE nào có việc gấp :-s mình ko may nháy lại :-ss thế là nó cho 1 tràng " lâu lắm ko gặp iem...mai đi uống cà fê... ko anh ko nhầm máy đâu...thế ko nhớ anh à..."
ôi ** nhà nó mợt thế cứ gọi mình
ôi *** nhà thằng già nhà quê
ôi
ôi có bạn nào rảnh rỗi gọi chửi nó hộ mình hem =))

Để t ra tay, t sẽ cho thằng đấy biết thế nào lễ độ. M đi ngủ muộn ko? Cứ 12h đêm,1 h đêm càng tốt, nháy vào máy nó 10 phát đê xem nó dám làm j ko. Đời này thiếu j thằng bệnh

ava em Xu hot hàng quá :-"

@Zhu: chửi bỏ mẹ nó đi chứ còn gì nữa!

Nay Zhu em, tao doan chac lai la cai thang ma hom truoc may nhan tin nham, hoi ma may con dung iphone tai rom y =)) Chot roi anh y lai yeu may roai :)) Em Zhu nha ta da lon roai co day B-) Hon ca anh Thanh roai =))

Tinh hinh la CN nay em ko mac vest duoc ah tai vì cái cửa hàng em đi thuê là cửa hàng Dance sport :)) Vest đuôi tôm đẹp cực nhưng mà 150K /1 ngày lận => em không điên để mà đi thuê :))

Mà công nhận là cái vest đấy rất đẹp, hôm cn mà em mặc có khi lại đẹp trai hơn chú rể ý chứ B-)

Ava ảo nhờ ;))=P~
Văn nghệ thế nào đấy, định đến ăn không à ? :))

=))=))=)) hahah, anh Châu đã có fan hâm mộ =))
đã nhà quê thì chớ lại còn giở giọng "cafe" =))=))=))

chắc thằng cha nào hết trò ngồi câu gái ấy mà :)) hoặc là nhầm số với em call girl nào đấy =))

mình đề nghị tập trung ở trường lúc 10h30 rồi phi taxi ra đấy

@Thanh :Ui zời ,tao tưởng mày chịu chơi lắm cơ mà .Đáng nhẽ mày phải làm quả như thế nó mới hot chứ . Thế địa chỉ là ở đâu đấy ?
Cả nhà nghĩ bài hát đi .
Kòn đôi dép vs bàn chải nữa O_O
Mai 2 tiết đại >_<
Anh ý chim mày đấy Châu ah :))

Chỉnh sửa lần cuối:
mong chờ đến cn quá ha...hic thế là lớp mình chả còn ai mặc vest ah` ( trừ 2 thằng con trai )
ZHu biết đâu a í làm quen chân thành thì sao :-"
;))

Hô hô ,tớ thông báo hot news là Hằng rẻ rách đang trưng hàng để tìm bạn zai đấy ,bạn nào có nhu cầu hay họ hành có nhu cầu thì vít đơn đăng kí đi nhá ,yêu cầu : rách hơn Hằng :))

@Nu + Xu: chị Vịt bảo tao ngeh máy nhưng hem alo rồi =))
@Thanh: tsb, xí >:p t hem chơi vs m nữa =)) biết ngay mày nói thế, đồ hâm, trù cho m bị thế cho biết >:p
@Đạt: Đạt đăng kí múa kột rồi còn gì ;))

Back
Bên trên