~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

Đâu có được nghỉ nhỉ??? Vẫn học hoá mà ;))
Mọi người có biết địa chỉ chính xác của trường mình là bao nhiêu không?

thế sao con My nó bảo con Thanh́ bảo là "xin các thầy cô cho nghỉ đc rồi, còn mỗi cô Sinh thôi??"

địa chỉ trường mình là số 1 hay số 8 Nam Cao ý :))

anh Thanh bảo ko xin vì máy hết tiền :))
anh Thanh bảo: cô Sinh k đến, còn lại chịu :))
hnay ở nhà con Xu toàn chơi bời ăn ngủ :))
cuối cùng thì đi bộ 1 tiếng 20' từ nhà nó về =)) thiệt hại nặng: mẹ mình đt ngấm nc hỏng, xe máy ngấm nc hỏng, 2 mẹ con đi xe đạp về từ nhà con Xu, xe nổ lốp ----> đi bộ ----> mình bị đứt dép =))
hnay đúng là có 1 k 2, không đỡ đc =))=))=))

ước mai mưa to ntn :D :">
các bạn chống lụt hay sao mà k thấy lên đây spam nhờ ;))

thấy bảo hôm nay lớp có 5 , 6 đứa học thôi mà cô NA vẫn dạy Văn đấy...
Ôi các dũng sĩ đội mưa đi học ;;)

Ko nên gọi các bạn là Anh hùng hay là Anh khùng đây =))=))=));))
Mai kt gì ko ;)) Mình lười quá chả làm gì ;)

Nghỉ rùi, Hà Nội hnay nghỉ hết mà. Nhưng vẫn mong chiều hết mưa để còn đi chơi :D . Bách có quả ava cũng độc ko kém đâu =))

:x
anh Thanh bảo ko xin vì máy hết tiền :))
anh Thanh bảo: cô Sinh k đến, còn lại chịu :))
hnay ở nhà con Xu toàn chơi bời ăn ngủ :))
cuối cùng thì đi bộ 1 tiếng 20' từ nhà nó về =)) thiệt hại nặng: mẹ mình đt ngấm nc hỏng, xe máy ngấm nc hỏng, 2 mẹ con đi xe đạp về từ nhà con Xu, xe nổ lốp ----> đi bộ ----> mình bị đứt dép =))
hnay đúng là có 1 k 2, không đỡ đc =))=))=))

Châu ơi, bọn mình là 3 anh hùng đội mưa để đi mua popcorn. Hehe :x :x

Có bạn nào chụp được ảnh trường mình ngập lụt ko? Hqua ko đến thấy My bảo hồ Giảng Võ cá nhảy hết lên bờ ^:)^ ^:)^

đây, em ví dụ cho 1 quả =))

và đây là lớp 10 Trung của em =)) bị ngập nửa lớp =))
hồ gV bị tràn bờ, nhưng làm j có cá mà cá chết nhảy lên bờ =)) :-j

Chỉnh sửa lần cuối:
Hoành tráng thế, vẫn đi học à? Nhìn như cảnh vùng sâu vùng xa =))
Mà 10 Trung tầng 4, ngập thế nào được nửa lớp, chém gió à?

ko phải ngập, mà là nước thấm tường ;))

Mình là 1 trong các dũng sĩ hôm qua đến trường đây. Tường thuật lại cho mà nghe, toàn nghe sai tin hết thế này :)) b-)
Sinh: mình với Ánh ngoài trường mua trà sữa tu với nhau --> đi cái cổng mà vào khu các em ngủ trưa ở công tí cạnh trường nên ko lụt b-) (khôn chửa, nhg mà phải mặt dày đi vào, vì cái phòng ngủ đấy của nam :">:">:">)
Sinh: làm bt, trả bài 15'
Văn: cô cho đọc truyện hồi trước và sau 45 :))
tiết 4,5 nghỉ.

Nhân ngày Halloween, 7 con chụp đầu nghe kể chuyện mà từ máy bạn Ánh, trong khí thế đèn tắt, 7 con như phát rồ khi thấy mấy cái đầu cứ thập thò cửa lớp =))=))=))

các bạn chống lụt hay sao mà k thấy lên đây spam nhờ ;))
khu mình net dùng điện Ba đình bị cắt nên ko lên net đc =(( =(( =(( (may là điện nhà là điện Đống Đa, lại khu Viện Nhi nên ko bị cắt ;)) )

ơ mà đấy, hôm trước em cũng bị tắc ở Đê La Thành anh Châu ạ.
đi bộ từ trường về nhà, đến đoạn Đê La Thành thì thôi vứt béng nó luôn ô, ứ cầm nổi nữa --> hắt xì đây này 8-}

ko phải ngập, mà là nước thấm tường ;))

Mình là 1 trong các dũng sĩ hôm qua đến trường đây. Tường thuật lại cho mà nghe, toàn nghe sai tin hết thế này :)) b-)
Sinh: mình với Ánh ngoài trường mua trà sữa tu với nhau --> đi cái cổng mà vào khu các em ngủ trưa ở công tí cạnh trường nên ko lụt b-) (khôn chửa, nhg mà phải mặt dày đi vào, vì cái phòng ngủ đấy của nam :">:">:">)
Sinh: làm bt, trả bài 15'
Văn: cô cho đọc truyện hồi trước và sau 45 :))
tiết 4,5 nghỉ.

Nhân ngày Halloween, 7 con chụp đầu nghe kể chuyện mà từ máy bạn Ánh, trong khí thế đèn tắt, 7 con như phát rồ khi thấy mấy cái đầu cứ thập thò cửa lớp =))=))=))

Lại bài 15ph nào nhỉ sao mình ko nhớ ??
Chết rồi cô có chấm cây ko mình vẫn chưa mang nộp :(( :((

----------

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi, hôm đấy mang cây đi thì cô chấm cho 10 luôn vì sự dũng cảm ôm cây vượt bão lũ =))
@Chuối: mình đi qua Văn Miếu, thấy toàn nc' vào tận nhà dân, ngập đến tận giường :)) trên đg` nước đến kheo chân, có 1 chị mặt thiểu não dắt xe (chết) máy lội nc', có anh ôtô xông vèo cái qua, thí là nc' dềnh lên ướt ... mông chị í :-j khổ thân thế.
mình lội nước gần 2 tiếng b giờ nhức hết cả chân :-s may mà k ghẻ lở, ko dẫm cái gì trên đg` :-ss
@Nhung: vâng, siêu nhân :)). mưa to trốn học, nhưng lại bò ra siêu ị mua popcorn =)) ngoan thế :"> :"> :">
thích quá nhà mình net ổn, điện ổn, nước ổn (hơi dột tí thui:">)

Back
Bên trên