~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

1. hqua nuột :X:X:X
2. lớp mình thu đc khoảng 1tr3 thì phải, cộng với 2 khối kia, trừ 800k dựng trại, trừ khoảng 300k Thuê q/áo, + độ hơn 200 tiền cọc tre, dây thép, dây thừng, vải phủ trại và các thứ lăng nhăng. sau đó bù tiền mua thức ăn..
chung qui lại là may ra thì lãi tí, ko thì hòa vốn :-j 8-}
3. đổi đi =(( ông t í, có cần tớ đưa ảnh "đẹp" của ổng lên ko? ;))
4. hnay mình bắt đầu trồng cây kịp ko nhỉ :-s
5. mai mình mang USB, Chuối cop clip mới ảnh nhá ;) ko thì lột vỏ =))
ps: sáng nay đến dọn trại, mang bàn từ nhà đi xe ôm lấy 20k, về thì 10k, t*** s* lão xe ôm

Chỉnh sửa lần cuối:
cảm ơn các huynh huynh tỉ tỉ =))
tình hình là em ko thấy topic Happy B-day 0710 đc đổi tên
buồn à nha =((

bủo sừ, quên cmsn em Mẩu :">
zhu Mẩu shengri kuaile nhá :))
bánh đâu bánh đâu? =P~ :))

@Phương: nói với thầy khôi, thì mới đổi đc Long :| bảo thầy đổi Long
@anh Châu: :-s sao anh lại bóc vỏ em thì em mặc j :-s :(( :))=))
cop cho mình mấy cái hôm Hanyu Qiao ra usb luôn nhé :)

Ai biết được thầy Khôi già rồi mà. Phương này mày cứ xúc tác mẹ mày vào, bọn mình chắc chắn là phải làm đơn lên thầy Khôi rồi nhưng mà chắc là học ky 2 mới đổi được cho nên là bi h BPH tốt nhất là đến nhà lão toán luôn đê, hoặc bọn mình phải góp money mà đưa cho lão ý chứ không tao thề lớp mình chả có đứa nào trên 8 phẩy đâu. Còn cô Quyên tao sẽ xúc tác nữa để cô cũng phải đóng góp vào vụ này chứ đợi cô Hương thì sang học kỳ 2 mất rùi. :((

anh Thanh mày tao ghê thế :-s Thế chỉ đc Cool boy là phải anh ạ :-s Anh phải xưng hô với đàn em thế nào chứ :-s :))

Dĩ nhiên là vẫn tiền nong rồi, nhg mà cố gắng, tiến hành ngay thì may ra cuối học kì 1 đổi đc :| trước lớp khác cũng có trường hợp thế rồi, cố gắng :(

Hí hí mình PR cho cái này một tí ;)

Hội thảo SEADS 2008 – South East Asian Development at Stanford.

I/ Mục đích tổ chức hội thảo.

- Tạo cơ hội cho sinh viên Việt Nam tiếp cận với một hội thảo quốc tế danh tiếng do Học viện ngoại giao thuộc Bộ ngoại giao hợp tác với tổ chức “Dự án phát triển Đông Nam Á” thuộc trường đại học Stanford, Hoa Kỳ tổ chức.
- Đưa hội thảo trở thành điểm đến của các quan chức, doanh nhân thành đạt, các chính khách, các giáo sư tại các trường đại học danh tiếng cùng hàng trăm sinh viên xuất sắc trong và ngoài nước, tạo cơ hội cho sinh viên và học sinh Việt Nam được gặp gỡ, giao lưu, trao đổi trực tiếp và chia sẻ những đóng góp với các chuyên gia hàng đầu thế giới, các đại biểu sinh viên đến từ Mỹ và nhiều nước Đông Nam Á về các vấn đề phát triển khu vực Đông Nam Á bao gồm các lĩnh vực Kinh tế, Giáo dục, Môi trường, Y tế, Công nghệ thông tin và các vấn đề phát triển bền vững khác.
- Góp phần giới thiệu hình ảnh đất nước Việt Nam trên các phương tiện truyền thông quốc tế như một đất nước hòa bình, thân thiện, luôn sẵn sàng mở cửa hội nhập đồng thời vẫn giữ được giá trị văn hóa truyền thống, có nền kinh tế đang trên đà phát triển hấp dẫn các nhà đầu tư thế giới.
- Nâng cao kỹ năng lãnh đạo và chuyên môn của những người trẻ tuổi, thôi thúc thanh niên đảm trách những vai trò to lớn hơn trong xã hội hiện nay.

II/ Đối tượng tham gia hội thảo.
1. Đơn vị tổ chức.
Hội thảo SEADS 2008 được tổ chức với sự hợp tác của
- Phía Việt Nam: Học viện Ngoại giao, Bộ ngoại giao.
- Phía Hoa Kỳ: Tổ chức “Dự án phát triển Đông Nam Á tại Stanford” (SEADS)

2. Đại biểu
Hội thảo SEADS 2008 đón nhận các đại biểu là học sinh, sinh viên, nghiên cứu sinh thuộc mọi quốc tịch, hoàn cảnh xã hội, tôn giáo thỏa mãn những yêu cầu sau:
- Tuổi từ 15 đến 40
- Thành thạo tiếng Anh.
- Cầu thị, đam mê học hỏi về các vấn đề phát triển bền vững và mong muốn thay đổi bộ mặt của cộng đồng theo hướng tích cực.

Hội thảo dự tính có sự tham gia của khoảng 100 đại biểu (không kể tình nguyện viên của SEADS, đoàn sinh viên, giáo sư của Stanford và các thành viên quốc tế đến từ các nước ASEAN).

3. Diễn giả:
- Đại diện cấp chính phủ nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam.
- Đại diện cấp bộ trưởng, thứ trưởng của các bộ, ngành liên quan trên toàn khu vực Đông Nam Á cộng thêm các nước Nhật Bản, Hàn Quốc, Trung Quốc.
- Các giáo sư đầu ngành đến từ thế giới và Việt Nam.
Tham gia vào hội thảo, các đại biểu, học sinh, sinh viên có thể được dự các hội thảo chuyên đề của các chuyên gia hàng đầu thế giới và các quan chức cấp cao tại một khách sạn năm sao trong Hà Nội. Bên cạnh đó còn được tham gia các hoạt động từ thiện, cuộc thi giải pháp sáng tạo, đêm văn hóa, v.v…

Hội thảo sẽ diễn ra trong vòng 6 ngày, từ 30/11 cho tới 5/12/2008

Để tham gia hội thảo SEADS 2008:

Các bạn có thể download application form tại đây hoặc vào trang web của SEADS:

www.seadstanford.org/seads08

Link download application form

http://www.mediafire.com/download.php?yzwnmynhijd

Sau đó các bạn gửi application form về địa chỉ hòm thư:

[email protected]

Hạn cuối nộp hồ sơ tham dự: 0h00 ngày 27/10/2008 (giờ Hà Nội GMT +7)

Hội thảo SEADS 2008 được tổ chức dựa trên thành công của ACCESS 2007.

Hanoiflash – tổ chức du lịch tình nguyện của học sinh trường Hanoi-Amsterdam được hân hạnh liên kết và hợp tác với SEADS 2008. Hanoiflash sẽ chịu trách nhiệm PR cho SEADS trong mạng lưới các trường THPT, làm tình nguyện viên cho hội thảo SEADS 2008 và hướng dẫn viên du lịch cho các đoàn khách, quan chức nước ngoài tham gia SEADS.

Ngoài ra, có thể dự kiến vào tháng 1 hoặc tháng 2/2009, mô hình CLB tiếng Anh B-shining – SEADS sẽ được đi vào hoạt động. B-shining là câu lạc bộ tiếng Anh của Hanoiflash, và sắp tới khi được SEADS cấp vốn sẽ chuyển hướng hoạt động thành một CLB tiếng Anh bàn về các lĩnh vực phát triển Đông Nam Á và phát triển thế hệ trẻ Việt Nam dành cho các bạn học sinh từ lớp 9-12.

Hội thảo SEADS lần này nhận được hơn 5000 hồ sơ tham dự của các sinh viên, học sinh và viên chức trong nước và quốc tế. Tuy nhiên hiện nay, theo như nguồn tin của SEADS cung cấp cho Hanoiflash thì số hồ sơ tham dự có chất lượng chưa cao, mặc dù SEADS lần này chỉ tuyển 150 đại biểu. trên tổng hàng ngàn số hồ sơ đăng ký. Vì vậy., SEADS mong muốn Hanoiflash sẽ quảng bá rộng rãi cho SEADS và thu hút các đại biểu apply cho hội thảo cùng với những hồ sơ có chất lượng.

Mọi chi tiết thắc mắc các bạn có thể post tại topic này, đại diện của Hanoiflash sẽ trực tiếp trả lời thắc mắc cho các bạn ;) Các bạn nên lưu ý deadline nộp hồ sơ là rất gần rồi, 27/10, nên mong các bạn nếu muốn tham gia hãy nhanh chóng hoàn thành hồ sơ và gửi về hòm thư của SEADS sớm nhất.

Nếu các bạn muốn tìm hiểu thêm về SEADS 2008 có thể vào trang web của SEADS hoặc download tập file PDF Đề án tổ chức SEADS tại link dưới đây.

http://www.mediafire.com/download.php?0dnymzj3mny

Xin cảm ơn các bạn.
:x:x:x:*:*:*:*:*:*

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình thực lòng rất là xấu hổ vì chẳng giúp gì đc mấy cho các bạn, cho cả chính bản thân mình...

Lúc nãy mẹ đi chơi về còn mắng mình lười học, "những đứa lười thì chỉ thế đc thôi..."...

Mình chán nản...

Mình ghét cái cuộc sống này lắm rồi...

Mình ko hiểu mẹ muốn gì ở mình nữa...

Ly đâu?????? Nói với mẹ Ly đi nhanh lên!!! Tớ ko chịu đc nữa! Mẹ ko làm phải có người khác làm chứ?????

làm sao tao bình tĩnh đc hả mày?? mày thử hỏi tao còn muốn sống nữa ko??? hết chuyện này đến chuyện nọ ụp lên đầu, ko tìm nổi giải pháp...

Ơ mà có cục balloon chúc mừng sn rồi còn gì?

@Chuối: cô cứ cẩn thận đấy :)) bóc vỏ thì cô biết rồi đấy =)) :-j =))
eo ơi, vụ T thì cứ làm sao k tốn, à, ít tốn nhất có thể :-ss cố lên TP + Ly + Thanh :-ss

hixxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx thầy j` dạy như dở hơi.
Ma` á, riêng nhé, ra đề quá khó cho học sinh trong khi ko dạy chúg nó tử tế, thứ 2 là toàn ngồi đọc báo trong h là quá đủ để mà bị đổi rồi, bị sa thải nữa ế. HUHU lớp mình năm nay toàn bị phần tử ko bt dạy :(:)((
Tớ là Mai Phương nhé :))

:)) chị Mai Phương:)) yêu cầu chị làm phát account ngay :))

Lạy trời, con chưa giết người cướp của, chưa hút chích ma túy, chưa cướp người yêu người đương của ai ... tóm lại con là người sống tốt, xin trời thương con và lớp con mà đánh đuổi đc anh Lờ đi :(( :-ss

Ko tin đc là con MP vẫn nhớ user + pass mình =))

@Chuối: đề nghị ko gọi = Lờ, hãy gọi = Long or Lòng lợn tiết canh gì đó, gọi Lờ có người lại nhầm sang anh Èo yêu quý của tớ :">

Một việc nữa... Hôm nọ, Châu mua 2 cái cánh gà, Châu 1 cái, mình một cái. Châu ăn xong trước, vứt xương đấy, mình ăn xong sau, lúc ra vứt xương, thấy nó gặp sạch hơn, cho câu "Châu gặm nuột thế". Ko hỉu Chuối nghĩ gì trố mắt ra hỏi mình "Gặm lại của Châu đấy à?" :(:)(:)(( Ko biết!!! bắt đền!!! Tớ có phải con gouzi đâu mà phải đi gặm lại xương hả :((

Back
Bên trên