~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

Đạt khai trương page mới rồi đấy :))
Vé vào NHAT của trường mình thì bán cho các trường khác ah? hem bít giá cả sao nhỉ ?

kon TP bỏ vai mới phải nhờ mày :-j
mà thôi, mày tài năng trẻ :-j h` 20' nào mà chả tập =))=))

Uhm,mai cố gắng đến sớm tập. Khối mình đã ít người rùi phải cố gắng làm ăn cho ra trò. Cả 2 năm mới có 1 lần. Cả nhà cố leeeeeeeeeeen~
Ah dạo này có bài hát j hay hay ko? Giới thiệu cho tớ với

Chỉnh sửa lần cuối:
mai bạn Phương con vịt bầu tổ tớ sẽ mang phân đến lớp nên bạn nào có nhu cầu thì nhớ mang cái gì đi mà để nhé

Đang nghe Dao Xiang =))
Sắp tập đc rồi, kiểu này 20/10 dễ hết lắm ;))
Nhưng thôi, để dịp khác , thủ lâu mới hay B-)

:)) thế là tự sản xuất phân à =))
này chứ mai xin cô Sinh cho hoãn 1 tuần nữa đi :-s
alô mai ném nhau tiếp đê \:d/

----------

Đang nghe Dao Xiang =))
Sắp tập đc rồi, kiểu này 20/10 dễ hết lắm ;))
Nhưng thôi, để dịp khác , thủ lâu mới hay B-)
Đạt ko đc giấu tài, hát đc là phải trồ ngay :))
mà t2 1 tiết anh, chưa chắc đc làm j đâu :-s

Ánh mua đc phân mà ko mua hộ các bạn :))
Thấy bảo lên Hàng Gà mua :(
Mà Hàng Gà ở đâu hả các bạn :)) Gần Hàng Ngan và Hàng Vịt à =))

Trời ,phân gà phân vịt ah =)) hahaha
@ Chuối : Bây h lại thik đại chiến thế giới rùi ah ,cũng tùy tiết mà ném nhau được thôi hehe. Như tiết Lý hoặc tiết Tin hay tiết Cn kòn dám ,chứ tiết NA hay Quyên thì bố bảo cũng chịu =))

Giờ 20' thì việc j phải ném ,ra đánh nhau đuổi nhau luôn cho nó live action =)) hehehe .Túm lại ném nhau trong giờ rất là vui .Hehehe . Kòn có tiết mục vẽ bậy xong truyền tay nhau xem nữa cơ :D

Chuối kìa Chuối kìa ;)) =))
mình cũng b đầu cuồng Daoxiang rồi :X:X:X
lên Hàng Gà mua phân gà à :-j thôi , mai mang gì đi đựng, cả lớp xin phân của TP =))=))=))=))=))
tiết GDCD mai chưa chắc ném nhau đc, cô cứ quay xg chúng mình hỏi han í ;))

Vớ vẩn .ném giấy =.=
Hay kon My thik bị ném phân đây =))
Hahaha,mày ngồi trên hem bít đại chiến thế giới ở dưới ,ném nhau tùm lum lun. GDCD ko ném được đâu. Cô ngắm bọn mình liên tục.Thôi đợi tuần sau vậy.ném ít để khi ném cho nó hăng =))

=)) tưởng ném phân =))

mai TP sẽ ỉ* 1 bô, các bạn cầm thìa đến xúc về nhà bón cây nhé

Ui sao tiếng Trung có S.H.E và Jay toàn hát những bài đỉnh ý nhờ ,toàn những bài nội dung rất độc đáo , ý nghĩa hoặc rất kì quái,đáng yêu .
Tạo cảm hứng cho mình học Han Yu :x:x
Giới thiệu cho mình mấy bài hay nhất của Jay đi,mình nghe thử . Hồi trước ít nghe,vừa nghe thử Dao Xiang phê rồi .Lời hay thế.jie shao jie shao~

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên