~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

@Chuối: chính mắt mình thấy em í đi vs 1 em, cái em đi với em í í, em cùng khóa với chúng nó chơi với mình, em í bảo em kia là gf của em này mà =)) đỡ đi =))
khổ, dẹp vụ em Tr đi. có gì thì tiếp vụ em abc thôi. mình hem thích em đấy lắm, tội lanh chanh, la liếm, ôm đồm, vô trách nhiệm, ngây thơ cụ... =))
mà tôi chết đây =(( tôi viết đc bài luận ra thì ko dịch đ sang t Trung =((

Chỉnh sửa lần cuối:
topic mà có cái tick hay mình tick cho bạn Châu ngay :)) =))
stt em trang hôm nay, khổ, mình cá em ý còn lưu luyến lắm
à mà từ h, em abc sắp có nick mới là em "què" nhé :))=)) rút ra sau vụ chat của mình với bạn Trang =)) Kiểu trc' mình cũng quí em abc phết ý, kiểu "chị ạ", "vâng ạ", "dạ", ngoan ngoãn nghe lời, cơ mà giờ ... x-( nhg mà hôm nay mình đỡ bực mình rồi :)
mình đã kiềm chế :D
Thôi giờ stop vụ 2 anh chị ý ở đây nhé :)

à, hôm Hanyu Qiao, mình rủ anh bạn mình đến cùng, dc ko ;;);;);;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Trang rõ ràng là rất .... em abc =)) Giọng nói của em abc đấy thì rõ ràng rất abc. Chuối ạ đấy gọi là bộ mặt abc của em abc. Bề ngoài tỏ vẻ rất là xyz nhưng bên trong thì rất abc =))

90-100-90 á =))=))=))
ờ, các bạn đừng trêu bạn Minh trang quá, tội nghiệp :-j :))
mà thấy Trang tâm sự em ý chưa có gf :))
Châu với Thanh lấy tin đâu ra đấy ;;) hay là do em Trang cứ hằng đêm cầu nguyện vầy =))

*may bạn Lê Trang ko lên HAO, ko thì cả lũ chúng ta chết :"> *

Chuối đừng tưởng bở, cái Zhuang là lên HAO thường xuyển đó ;)). --> Hoạt động ngầm :D

ôi giời ơi, thôi chết rồi :-s thế thôi các bạn đừng ai trêu bạn Trang với abc nữa nhé :">:">:">
Dui bu qi bạn Trang (đấy là nếu bạn nghe thấy :">)
tình hình là khó mà xin máy chiếu đc :-s

ôi Chuối ơi là Chuối, cố xin đi, mình cũng cố xin mang cái lap đi zị :))
@Mấu: Mẩu nói rất là abc nhá =))
mà em abc có ngoan gì cho cam, em í chỉ dạ vâng với chị Chuối chị Hg`chị hà thôi =)) chứ mình á, em í *** thèm chào=))

haizzzz... nhìn cái em abc ấy mình ko ưa lắm,... chung quy lại là cái đống em abc ấy là mình ko ưa tất, chả hiểu sao ko có cảm tình 8-|

thôi dẹp vụ abc náh =))
@Chuối: ai cho bê bạn đến ;)) bạn trai hay bạn gái ;;) thế tớ có đc mang bạn đến ko? ;)) ;;)

ơ là trai :">:">:"> mình bảo là anh bạn mình mà :"> nói chung là các bạn cứ lôi đến, ko sao đâu :D

sao clip khối CE bị để private thế kia ???

cháu đạt ngoan, cứ thế mẹ yêu, thêm bài nữa đi thì mẹ càng yêu >:-D< >:-D< >:-D<
Tổ Châu cũng cố mà xong Zenme Ban nhé \:d/
còn cả tổ Thanh nữa, mau mau Tàu lai đê \:d/
Còn 2 ngày \:d/
Oh yeah
~ Chuoilization ~ :x:x:x

Chỉnh sửa lần cuối:
chào mừng HAO trở lại sau 2...ngày vắng bóng :))

Sáng T2 mấy h đến?

tao đến trang trí, mày có đến thì đến, mà định zen me ban thế nào đấy? ko tập kỹ đi thì điên à?

ờ đến có gì hay ko tao đến với, tối tổ mình lên conference 1 phát lại đạo cụ với nội dung zen me ban nhớ

mình tham gia confer với \:d/ *bon chen tí*
vừa sms cô Quyên, cô Quyên bảo là còn chờ ng` ta ăn trưa xong đã, chắc phải 12h30 :-s Của nợ !!!

Trang trí có khi thôi rồi, mình cũng chả biết có chỗ nào để trang trí nữa, bảng ko có mà :-s Có ai đến sớm kê ghế với phân chia đồ ăn thì đến nhé
Nếu thế thì 12h có mặt ở phòng 115 :)

=))
tài năng khối mình hay nhất =))
trại chúng mình khá là hoành tá tràng =))
---
mai HYQ thế nào bây chừ :-ss minhcòn đang bài luận :-ss

Back
Bên trên