~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

sao mình thấy mấy đứa CE mình đi đâu cũng gặp mấy đứa Tàu để xì xồ ba la nhỉ =))=))=))

@Bò + Lòi: ôi yên tâm, mình cũng chả hiểu mà =))=))=)) Để bọn google dịch khắm ko chịu đc 8-}

Rút kinh nghiệm từ sự việc hôm nay, mình tuyên bố lần cuối.
Về tiền nong, mình là 1 đứa rất ki, cho nên ai mà làm việc với mình, thì nhớ những gì mình nói, đừng có mà tò tí te chạy trước như đồng chí ******* hôm nay 8-} rồi mình nổi điên lên thì chả ra sao đâu :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi trời Chuối cứ bình tĩnh gì mà kinh thế. CÙng lắm vượt quá mức cho phép thì bắt nó xì tiền ra bù chứ sao =))
Mà xem clip của các khối khác thì vào đau nhỉ :-?

mình hôm nay là kiềm chế rồi đấy, chả lẽ lại trèo lên lớp abc, để quát mắng em abc, trước mặt các chị abc à 8-} đủ lố lắm rồi !!! Biết thế, hồi trước nghe lời các bạn, ko tuyển em abc rồi :-j làm mình thất vọng quá :-s
Cô Trang có ở đâu nghe thấy những dòng này thì khuyên cô nên give up em abc đi

p.s: ngoài lề, vừa sang topic 08-11, có một em tên là Ngọc Anh, em ý cũng tên là Chuối như mình :-s ôi đùa :-s phải cái may tên mình có nhiều tiếp hậu tố đằng sau, nhờ =))=))=))

----------

Mà xem clip của các khối khác thì vào đau nhỉ :-?
phải hỏi tận mặt từng khối ý, ko post tập trung ở đâu đâu

----------

@Chuối: bình tĩnh bạn ơi :)
tí chờ em ý onl, xem em ******* định biện minh sao đây 8-}

khổ, cô Trang í, chả chịu thò mặt lên đây :D
mà, cứ Ngọc Anh là Chuối í nhờ ;))

Em Trang đã bao h có account trên HAO chưa nhỉ :-? --> có khi hôm nào làm tổng tấn công các đồng chí lớp mình bắt làm account hết đi :)) Có Ánh post đc 1 bài thì bay đâu rồi ???

p.s: ai đi hỏi cô Hồng xem thứ 2 tuần sau 3 tiết đầu có đến lớp mình đc ko nhé ! Hôm nay hỏi thầy Cường, bận rồi :-s đùa, hn thấy mặt thầy mình buồn cười mới chết =)) dạo này kiểu mình bị buồn cười lắm, nhìn Nướng này, em Long sẽ nữa này =)) cứ cười mà ứ hiểu làm sao mới lạ 8-}

----------

mà, cứ Ngọc Anh là Chuối í nhờ ;))
nổi tiếng mà =)) các em toàn bắt chước mình :">:">:">
Mình copyright đầy đủ rồi nhé \:d/, tên đấy là đc 3 năm nay rồi nhớ \:d/

cười j cụ Đạt kia =)) ý j đấy [-(

ai học bài Đ' ngày mai chưa :-s

Chẹp chẹp !! Bạn Chuối công bố câu hỏi các lớp khác mà biết thì chết. Nhưng biết để làm ji có hiểu đâu =))

Thanh nói 1 câu khá vô duyên =))

sao mình thấy mấy đứa CE mình đi đâu cũng gặp mấy đứa Tàu để xì xồ ba la nhỉ =))=))=))

Rút kinh nghiệm từ sự việc hôm nay, mình tuyên bố lần cuối.
Về tiền nong, mình là 1 đứa rất ki, cho nên ai mà làm việc với mình, thì nhớ những gì mình nói, đừng có mà tò tí te chạy trước như đồng chí ******* hôm nay 8-} rồi mình nổi điên lên thì chả ra sao đâu :|

Các em lớp 10 năm nay xun xoe phết, cái gì cũng xông vào làm nhưng mà lại rất là :-s

Học là bị Đứt đấy, tốt nhất là ko học để ko bị đứt =))

=)) thế chú định xoay xở thế nào hở chú trăm feet, à mà mấy bài Jay mình thấy có thêm bài shiji j đấy, bài số 6 ý hay phết đới :X:X:X

vừa qua blog em trang xong, ôi nhắng ;)) =))

thế Đạt chọn cách đứt nhanh hay chậm ;))
èo, tamtay có mỗi clip mình với toán xem đc :-ss
clip mình cũng đc chứ có đến nỗi nào đâu :-s
@TP: công nhận con Thanh nói câu ngu =))
@Chuối: em Trang có nik đấy, nhưng ko lên, pót 1 bài bên "quay ngc tg lại..." ;))
cô Hg` để hnao có HÓa mời

ko có người như Thanh thì topic lớp khó mà nhếch đc lên trang 1
dạo này topic mình vui trẻ có ích hơn topic các em CE 08 - 11

@Châu: kể ra em Trang với em abc mà ko có chuyện j mình cũng hơi chán :( ko có j để hóng :">

kinh, bạn Chuối vẫn theo dõi bên ấy à, mình chịu :D
mà em ấy có nủy péng dâu rồi í :)

:)) hóng mà :)) phải theo dõi chứ :))
kinh kinh, Châu trình hóng còn hơn cả mình, siêu vật :-o

Chúc các bé ngủ ngon :x

p.s: các bạn có vũ hán thì nhường cho mình :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
blog Minh Trang á hả Chuối ;))
ấy lên link lên đây đi ;))

ôi vũ hãn 8->

Đề nghị các bạn không được trêu em abc với bạn Minh Trang quá mức nhá. Nó buồn dấy. Lại chả B-) Thôi cứ để em Trang nhà ta "Ngày ngày mơ tưởng đêm đêm đi " ;) TRêu nó quá lại hỏng bét ấy chứ :( Cứ bình tõm biết đâu có ngày lại được ăn kẹo của em abc và chị Trang cũng nên ý chứ nhỉ =)) (Mặc dù em ý đã có girlfriend rùi. CHẹp chẹp =))

ĐM con Phương hôm nay tức chuyện ji lại gây sự với tao. Hic lần sau éo thèm đi xin số đo 3 vòng của mày là 90-100-90 nữa =)) ;))

90-100-90 á =))=))=))
ờ, các bạn đừng trêu bạn Minh trang quá, tội nghiệp :-j :))
mà thấy Trang tâm sự em ý chưa có gf :))
Châu với Thanh lấy tin đâu ra đấy ;;) hay là do em Trang cứ hằng đêm cầu nguyện vầy =))

*may bạn Lê Trang ko lên HAO, ko thì cả lũ chúng ta chết :"> *

Back
Bên trên