~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

Trần Mỹ Hằng
(myha)

我爱你
Cho một câu tiếng Tàu hay nhất trong tất cả các câu :)). (Mình thuộc câu này đầu tiên ):X

Do là topic CE kia đc một chị tốt bụng nào đấy lớp Văn lập nên là ko ổn. Bi lập một cái mới by CE for CE nhá :X

đầu tiên là chúc mừng tất cả các em đã trải qua kì thi rất là khủng bố ấy để đặt chân vào Ams:x
Tiếp theo là chào mừng các em đã có đủ can đảm để học một luk 2 ngoại ngữ như thế.
Và quan trọng hơn là chào mừng tất cả các em đến với CE. :X:X:X<:p <:p

Phải nói là năm nay 10CE có 31 hs nhưng mà chỉ có tầm 4 em zai thì hơn ít, nhưng mà cũng ko shock lắm. Chuyện bình thường thôi. Dù thế nào thì cũng mong là 10 CE năm nay thật đoàn kết nhá.0:) 0:) 0:)

Chà, năm nay CE có 4 em trai là còn khá hơn khóa mình rồi :D
Chưa biết có những em nào nhưng chị nghía qua HAO thấy có em Liên xinh là 1 mem CE rồi :x Chúc lớp các em đoàn kết và đặc biệt là yêu môn Trung hơn các khóa trước nhé :">

Anh vẫn thấy câu này mới là hay nhất : 你妈的
Chúc các tiểu đệ,tiểu muội CE 07-10 học được nhiều từ hay,mới lạ,chứ ko phải học đâu quên đấy như mỗ :D =))

già rồi :"> các e các bạn nói :"> đọc mãi ko hiểu :"> dịch đi dịch đi ;;)

ủng hộ CE phát nào :) topic heo hút quá :p

@ Cường: =)) mày mất dạy quá, ai lại dạy các em câu đấy [-( Câu ấy phải để từ từ các em tự mày mò mới thú:-"

Chào các em CE 0710 ^^ Nghe lớp 10 mà thấy mình già quá=))

Chúc các em học giỏi và có niềm say mê vs tiếng trung 8->

Chị là Shit ^^

:))
chưa có em Shit nhung mà chắc là sẽ có
em là Lòi.
còn thực ra em cũng chả hiểu đâu
đấy là đoán mò :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhoi phát nữa :">
:-" thì cứ hỏi thế thôi , nhỡ đâu có để còn làm quen :-"

Hé hé, chậm chân wa ;))
Mà năm nay 0710 có muộn vậy cà? Em nhớ giờ này năm ngoái là đã rất là xôm tụ rồi cơ mà :-??

Nick name tụi mình chắc ko bị đụng, bạn Lòi nhỉ :X
em hiểu đc mỗi câu của chị hằng đầu tiên: Wo ai ni :D hehe
Năm nay có 30 mống thôi ạ, 4 zai, trong dó 2 bạn biết đá bóng và 2 bạn ko ;))
Chủ nhiệm là cô Diễm Hương xinh tươi, chả hiểu cô chấm điểm thế nào nhỉ.
Các tỉ các huynh lớp trên, có j tụi em hỏi bài, nhớ giảng nhé :X:X:X

Hỏi bài thoải mái nhưng đừng hỏi các anh =))
Sau 1 năm cần cù học tiếng trung thì toàn bộ kiến thức gói gọn trong câu nỉ ma tợ =))
Cô Diễm Hương thì ai làm cô quý là điểm cứ cao vòi vọi ngay ế mà ;))
Mà anh xem danh sách thấy có tận 31 bạn cơ mà :-?? nhưng dù gì thì vẫn đông hơn 0609 :)) giờ còn đâu 23 mống thôi :))

Back
Bên trên