CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thôi các anh ơi...đang yên đang lành lôi nhau ra nói làm gì....bỏ qua hết đi đc không ạ....

CDunk - Dwarf: 61-42
trận đấu nói chung là ổn
vấn đề nhất là foul trouble (mình cũng bị 4 lỗi sớm :D)
vào các trận sau sẽ va chạm căng hơn nhiều, C toàn C khủng, nếu cả đội ko giữ lỗi thì sẽ rất khó đánh
trưa mai làm tí ăn trưa nhẹ nhàng, 12h Hồng Hạc quán nhé, tâm sự tí

Bà xin lỗi thằng Kế vì trục trặc hôm nay nhé. Già rồi nên đôi lúc hơi lẩm cẩm :D
Trưa mai các thành viên trong đội cố gắng tập trung gặp nhau buổi trưa nhé. Ăn uống và tâm sự tí, tối đánh cho nó máu 8-X:

Boxscore đây \:d/ vắng 1 chỗ do thằng Kế bị bà ghét :))

anh Toàn với anh Quân FG xấp xỉ 30% hết :))

Nhân FG cao thế 8-| :X

CDUNK VÔ ĐỊCH \:D/

vãi đạn anh đàm, rambo vn chuyển sang ném 3 hiệu suất cao từ bao h thế =))

Nhân thật là vl, tiếc là anh quên để lại cái quần das đỏ cho mày :)) tại mẹ anh dùng cái quần đấy để quấn ruốc và thịt bò khô

con Đàm fantasy vãi lúa thật đấy :D . Mình yêu mỗi 6ast :x

mà thằng dớ ghi nhầm thế nào chứ anh có ném đến 13 quả đâu nhỉ :-? chắc mày ghi nhầm 2 quả ném phạt trước của anh sang FG --> 4/11 FG và 0/2 FT

Chỉnh sửa lần cuối:
anh Đầm hôm qua còn trinh( ý em la` foul...:">)...giống thằng Tú hôm ABC vs Dwarf hồi giải trẻ...:)):)):))...anh ơi trưa em có được đi ăn ko ạ...:">

:(( Anh Hùng cho em xin 2 viên alaxan tối nay nhé :((
Mà sao đội mình toàn offen reb thế ? Có mỗi anh Đàm def red thôi ? :))

con Đàm fantasy vãi lúa thật đấy :D . Mình yêu mỗi 6ast :x

mà thằng dớ ghi nhầm thế nào chứ anh có ném đến 13 quả đâu nhỉ :-? chắc mày ghi nhầm 2 quả ném phạt trước của anh sang FG --> 4/11 FG và 0/2 FT

ko sai đâu anh ạ :-j 2 quả phạt cuối cùng thì làm sao mà nhầm được, mà trong 13FGA của anh thì có 7 quả miss liên tọi ;))

thua rồi :(
nuối tiếc
chiều nay đội tạm nghỉ, ai máu thì vẫn cứ ra sân, đội mình thuê sân kín rồi.
tối đứa nào rỗi thì lên sân BK tham dự lễ trao giải, mặc quần áo đội đi, cần khoảng 6,7 người
từ giờ đến 12h ko đứa nào xung phong thì tao sẽ chỉ định

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên