CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hehe các bác chửi đàn em thâm thế, chắc là buổi tối các em còn nhỏ nên không đi chim nhợn được nhiều.
Nói chung là chúc các bác chiến thắng hôm nay, may quá HD thắng vừa đủ để tránh CDunk. Đấu với Từ Sơn có gì không bác Toàn điếc nhắc vở cái ;))

anh Toàn... anh là người lớn...là đàn anh của bọn em... có gì ko vừa ý với bọn em anh cứ nói thẳng...ko cần đá xoáy đá ngang... bọn em ko phải ko muốn cổ vũ...nhưng nhiều khi đội đấu buổi tối rất khó đi ...và cũng có nhiều thứ và công việc khác nhiều khi là việc quan trọng nên ko thể bỏ được...hoặc cũng chỉ đơn giản là bố mẹ đi có việc và phải ở nhà trông nhà...như hôm đấu với Từ Sơn...cũng có nhiều người đi cổ vũ đấy chứ ạ...giải trẻ bọn em cũng đâu có lười cổ vũ...có điều kiện bọn em đi ngay mà...CDUNK là gia đình...vẫn thế...và chả có lều chõng gì cả...

Chỉnh sửa lần cuối:
Cdunk là gia đình mà . vãi lều lắm

anh Toàn nói ở đây làm j, vì nhiều thằng nó cũng chả lên HAO bao h :-s ttvn cũng chả lên, lại ko thèm đi hỏi mọi người lịch đấu thì làm sao biết được mà đi cổ vũ :) (cũng có nhiều thằng biết nhưng ko đi vì bận việc khác :D)

mà đội mình may 39 bộ thì có 1 cơ số bộ của chú Khải còn j ;))

nghe nói bọn Dwaft chấn thương mất mấy thằng chính thức rồi :)) hình như nhờ đội HD của anh Bình triệt hạ hộ :x

anh thấy hơi bị trùng hợp là hôm Từ Sơn đội mình đi ăn cái gì thì phải ... đông cũng đúng thôi. Khối chú đi đêm đi hôm bét nhè ... đừng dùng từ đi có việc ở đây nhé. Anh nói thế thôi chứ anh hết hi vọng vào bọn mày lâu rồi

chúc mọi người thi đấu tốt, em ở bên này cũng sẽ tu, gặp một allstar ở đây rồi :D tầm 1m77-1m80 nhưng ném là vào điên lắm 30ppg :D

đi đêm, có +, Bướm, vài ông 88 , nhưng ko chơi bóng rổ mà anh Toàn :D đừng nói thế :D

Anh Khải thuê trống đê, em đánh cho.Tối nay ai đi đc thì lên BK luc 7h15 nhé 8-X:.

anh biết là ai cũng có công việc cả, bố mẹ ko cho đi, bận việc thì thôi, ko ép được
chỉ có giải 1 năm có 1 lần ko thấy ai cũng buồn
hôm giải trẻ thấy bọn cổ vũ của mấy đội kia nó làm loạn lên như sân nhà nó thì cũng buồn
vậy thôi
nếu sắp xếp cố gắng đi xem cổ vũ thì tốt
ko thì lên mạng chúc nhau 1 câu cũng vui hơn, nhỉ

chúc đội đánh tốt trận gặp bọn lùn tối nay...Dominating..........

hehe, hok đi cũng được nhưng anh em ở nhà cầu nguyện cho Cdunk thắng nha...:X
hôm nay anh em cố gắng hết sức nha :)
Đoàn kết là sức mạnh ........Bình tĩnh , tự tin , chiến thắng :X:X:X

định thuê cái trống cho anh em gõ, ko biết có chú nào đi mà gõ trống ko nhỉ :D

cháu cũng muốn gõ lắm nhưng còn phải ghi boxscore :(

có lẽ buổi trước chúng nó đi vắng là do trời mưa thôi, hy vọng tối nay sẽ đông ;)

các anh các chú vừa post bài trên HAO hôm trước, hôm sau đã có mấy con hàng nhảy vào hỏi cháu trận tiếp của CDunk bao h >:) có vẻ như đội mình lên HAO ko ít đâu ;))

Thôi , anh Lỳ với anh Toàn cãi nhau làm gì, mệt ngừoi, cổ vũ hay không là tùy từng ngừoi. Chửi được cái gì đâu ?

đề nghị ko cãi nhau trên này,mất tinh thần đoàn kết.
bao h có box score thế?

Chúc mừng chiến thắng,hôm nay ae đánh rất hay,đặc biệt là rambo Đàm, anh Kiên Ếch.Quân và Nhân Cave. Cả nhà cho một tràng pháo tay =D>.CD vô địch.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên