CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk: giải CLB lần III

anh Hoàng ko đọc kĩ bài kia à, Y đã bao giờ vô địch giải sinh viên đâu =))
mà nghe nói hôm chung kết có 1 thằng 1m77 nó reb thắng cả Hiển, Nhân và Long thú à. cái này gọi là cá nhân xuất sắc à :D

nó nhổ củ cải trên đầu thằng Hiển anh ạ :D nó bật khủng phết nhưng nếu bị đè thì cũng bt thôi, vấn đề là ko bị đè :D

Thằng Long thì què, thằng Hiển thì lỗi nhiều quá :-s ...

tình hình là rơi vào tầm hôm nay ko thấy họp ạ

Hôm nay đã họp rồi,mọi chuyện các chú đã quyết gần hết,các ông giời thì chẳng thấy đâu.
Thua là thua,chẳng có gì bao biện dc thất bại.Chỉ tiếc....hiện giờ có thể khẳng định trong đội trẻ ko có ai là chỗ dựa cho CDunk sau này.Tất cả đều làm những người tâm huyết với CDunk phải thất vọng...1 năm chẵn đã qua từ thất bại chung kết 3D,những thề thốt hôm đấy đâu rồi?Dăm bữa nửa tháng vẫn những tính cách đấy phá hỏng 1 đội bóng,1 tập thể.
Thằng nào cũng đầy khuyết điểm thôi,có đầu óc có trái tim thì biết đường mà suy nghĩ để cố gắng giải già.Đã nói dc thì phải làm đc,nói rồi để đấy uổng công người cố gắng chẳng đc ích gì....

anh Hoàng ko đọc kĩ bài kia à, Y đã bao giờ vô địch giải sinh viên đâu =))
mà nghe nói hôm chung kết có 1 thằng 1m77 nó reb thắng cả Hiển, Nhân và Long thú à. cái này gọi là cá nhân xuất sắc à :D

Thằng đấy tên là Cà tưng anh ạ =)) nó cứ bật như đúng rồi ý, chuột rút mấy phát xong rồi lại dậy ném phạt với rebound tiếp 8-} Chẹp ước gì mình cũng được như em ý.

Mẹ đây.
Cái gì cần nói thì nhiều người nói rồi, anh có nói nữa cũng toàn lời mắng mỏ chúng mày thôi, chẳng có gì hay ho hơn đâu.
Trông chờ 1 sự thay đổi ( ít ra là về tinh thần và thái độ thi đấu) ở giải CLB.
Mà bọn trẻ mấy đứa biết được vì sao anh lại có nickname là Mẹ, nhỉ ?8-X:

Nhớ lại cái thời tuần 7 ngày 7 ngày rưỡi có mặt ngoài sân bóng rổ. Lang thang lê la khắp các thể loại sân bóng rổ ở hà nội. Giờ thèm đi chơi mà cũng có được đâu, đi đường nghe thấy tiếng bóng đập mà tim cũng đập theo, chân tay cứ gọi là cuồng hết cả lên.
Chẹp, nhanh nhỉ

có 2 vấn đề gấp:
1- đăng kí số áo, size chuẩn bị may bộ mới
2- tập chuẩn bị cho giải CLB. thứ 2-4-6 hàng tuần 4.30 ra ams tập, trẻ rỗi rãi thì ra sớm hơn, anh em đi làm té được cái là cũng té về ngay

thằng nào nhiều thời gian rảnh thì chiều nào cũng ra nhé. đang hè chịu khó mà tập tí. chiều cũng chỉ đi lang thang chém gió lượn hồ thì thà ra trường tập bóng rổ còn tốt hơn. mai em và hoàng tỉnh lẻ xin đi đầu 4h30 có mặt ở ams.

cho em đăng ký số 21 anh nhé....em sẽ nhờ Kế đưa tiền trc

cho cháu xin phép tập thứ 4, 6 ạ :p thứ 2 phải học ở trường nên kô đi được :(

chuẩn bị ảnh đi. Bọn trẻ có hết ảnh rồi, trừ thằng Hiển

cho em đăng ký số 12 :) hôm trước nhờ thằng Long thú báo lại rồi :D

Một lần vấp ngã là lại 1 lần đứng dậy, đã đứng dậy là phải cao hơn lần trước. Bỏ ngoài tai những lời bàn tán bình luận vớ vẩn đi, biết mình biết người trăm trận trăm thắng. Ở đời khó nhất là thắng chính mình mà thôi, hi vọng cả lớn cả bé của CD có được tinh thần và quyết tâm cao nhất cho giải quan trọng nhất trong năm này.

Để thứ 4 em nộp ảnh ạ, chiều nay chắc là bố em ra viện rồi nên buổi tối em đi đựoc ạ

Thằng nào muốn có áo phải hỏi chú Khải,pm hoặc mess ko fai post trên này đâu.Tùy chú quyết định xem có đc có áo Cdunk ko chứ ko fai cứ đóng tiền là dc đâu.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên