CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

huhu...anh có 4 rebs,1 assits cơ Dung ơi ;)) còn 2 lỗi của anh nữa :)) nhiều chỉ số thế cơ mà :))

Tình hình quỹ đội 2006.

Các chú đang chơi trên mồ hôi, tiền bạc, nước miếng của a Khải, a Bình và anh (2007 chưa chú nào đóng tiền)

đánh nhầm ô. a Kiên mới đến tháng 10, a Bình mới là đến tháng 2/2007

Chỉnh sửa lần cuối:

có nhân kave, ngọc anh, minh sục, quân :D chả đóng gì

hai ông long thú long con lại đóng đủ đời thế đấy :D

Mẹ đánh một lúc mà cũng kiếm được 4 ast, nhiều nhất đội :D ==>Bệnh lười ném có vẻ ngày càng nặng .
Đùa chứ nhìn tình hình đội hôm nọ tập và đấu rất là vui vẻ, anh thích :x

tại Manager đang tập huấn nên ko đếm hết đc ast thôi mẹ ạ. ast của con cũng fải hơn mẹ vài quả rồi. mẹ lần sau đến tập nhé để còn chia bánh bao cho các con nữa ;)) nghe nói hôm trc ghi sổ chưa thanh toán à ;))

Nhìn tình hình tài chính của đội vẫn bi bét như ngày nào, nhỉ ? ^:)^
Anh xin đóng 200k, gọi là lệ phí thi đấu trận hôm chủ nhật .

kiểu này mỗi tuần tổ chức cho mẹ đấu khoảng 3 trận là ngon rồi :))

@A Toàn : cho em xin lỗi nhé ,em cũng định đóng từ lâu rùi :p nhưng tại dạo này em không được đi tập + dành tiền vụ mở lớp học nhảy nên chưa tích góp đủ , cuối tuần này em sẽ hoàn thành đầy đủ quỹ đội...
của em là : 9 tháng x 20k = 180k đúng chưa ạ ? :D

Em sắp thi xong rồi, CN tuần sau sẽ xin phép các anh đi tập lại ạ :D.
@anh Toàn : Anh quên ghi lại cho em rồi, của em còn tiền áo (100k) + 110k em nộp cho a hôm ở trường 1 buổi chiều nào đó :D --> như vậy là từ tháng 5 trở đi em đã nộp 210k = 7 tháng rồi mà :-s, anh nhớ lại xem :D.

Tình hình quỹ đội 2006.

Các chú đang chơi trên mồ hôi, tiền bạc, nước miếng của a Khải, a Bình và anh (2007 chưa chú nào đóng tiền)
Em thích nhất câu này<:p <:p
CDunk đóng nhiều tiền thế, bọn cheer em đang kêu gọi mỗi đứa đóng 10k mà chưa ai thèm đóng(kể cả em :)):)))

sorry . Anh làm mất cái tờ thu tiền quần áo với cả tiền giải già giải trẻ. Giờ đứa nào chưa đóng đứa nào đóng rồi anh chả nhớ nữa :(

À giờ mới nhớ ra là Minh sục cũng chưa đóng 50K tiền giải trẻ nhé. Và 1 số thằng chưa đóng tiền giải trẻ nữa cơ. Các chú tự giác đi

Quang đã đóng 210K. Nhưng mày nghỉ tập từ tháng nào nhỉ ??

Em nghỉ từ tháng 11 anh ạ :D, tính đến hết năm 2006 thì em vẫn còn dư 3 tháng ;).

bọn đội trẻ quĩ đội mỗi tháng 20k, tính ra cũng ko thể gọi là nhiều. chúng mày ăn trưa 1 bữa, đi lượn fố 1 tối, đi xem fim 1 buổi cũng đã ngần ấy rồi. những đứa chưa đóng thì fải có ý kiến, nó là vấn đề ý thức.

mùng8/2 về và 6/3 lại đi ko biết có xơ múi đc tí gì ko? tình hình là 8 tháng rồi ko biết quả bóng nó thế nào.
Mẹ về bao h thế?

mùng8/2 về và 6/3 lại đi ko biết có xơ múi đc tí gì ko? tình hình là 8 tháng rồi ko biết quả bóng nó thế nào.
Mẹ về bao h thế?

Mẹ về 2 tháng rồi. Đội bây giờ nhiều C lắm, chú về có lẽ nên ngồi ngoài sân cho nó lành. Hoặc ra sân sau chơi ten nít cho nó thời thượng :D
À, riêng quỹ đội thì vẫn có thể đóng bình thường như mọi người, đừng ngại.

sorry . Anh làm mất cái tờ thu tiền quần áo với cả tiền giải già giải trẻ. Giờ đứa nào chưa đóng đứa nào đóng rồi anh chả nhớ nữa :(

À giờ mới nhớ ra là Minh sục cũng chưa đóng 50K tiền giải trẻ nhé. Và 1 số thằng chưa đóng tiền giải trẻ nữa cơ. Các chú tự giác đi

Quang đã đóng 210K. Nhưng mày nghỉ tập từ tháng nào nhỉ ??

nhắc đến tiền là mấy thằng trẻ chưa đóng tiền chả giám post bài nữa :))

tình hình là khi nào lương tháng em 20tr thì mỗi tháng em mời cả đội 1 bữa lẩu =))

anh Toàn ơi, check lại hộ em tháng 6 hình như em nộp cho anh Khải rồi hay sao í. Sang tháng 2 em sẽ đóng đầy đủ :D

Nhắc Long Con chuyển 8 cốc chè chiều nay sang cho anh Toàn nhé T___T Hôm nay anh thành "con bạc khát chè", thua Toàn điếc ném phạt tận 16 cốc :(( =((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên