Cao Chung đẹp trai thật

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bình tĩnh đã đi mấy bạn ơi, còn một nguyện vọng nữa của tôi vẫn chưa thực hiện được mà, ngày kia tôi đi rồi nhưng vẫn chưa biết mặt mũi thằng CC nó ra làm sao, có ai giúp được tôi ko? kiểu như bạn nào có cái ảnh nào của CC thì post lên đây cho tôi nhìn mặt...làn cuối nào? tôi thực sự muốn xem CC ra làm sao mà nhiều người để ý quá vậy??? please, cho xem ảnh rồi lock lại cũng chưa muộn mà, có được ko? thực sự tôi ko có ý đồ gì đâu, chỉ là muốn nhìn mặt tình địch một thời thôi, ok? giúp đi mà

chẹp chẹp, vẫn chưa bỏ ý định ban đầù thì phải. Dù CC đẹp trai đến mấy thì cũng chỉ có 2 con mắt, một cái mũi, 1 cái mồm và 2 cái tai thôi, đúng ko nhỉ? mà một người có trách nhiệm như hắn (hình như là thế) thì được bạn bè quý mến chắc là phải rồi
ai có tấm lòng từ bi hỷ xả thì giúp đỡ Tú đi, mong là xem xong chân rung rồi thì sẽ đỡ...hâm
To a. Minh: quái, đọc kỹ lại em mới thấy anh cũng học lớp G GV hả? em cũng thía nè, học sau anh 1 khóa , thảo nào mà hồi giao lưu em có nghe anh laongs thoáng nói về lớp G, bây giờ mới nhận ra
thế có ai tự nguyện lập Topic: đỗ vịt đẹp trai thật ko? ko lại bảo là nhất bên trọng nhất bên khinh

Ê đừng lock nhé. Mới sáng ra ngủ dậy (hic 1h chiều rồi còn đâu) đang mắt nhắm mắt mở vào đọc cái topic này vui quá xá :D. Anh hâm mộ thằng Hoàng Anh Tú lắm. Nhớ lại huyền thoại Hoàng Anh Tú ngày xưa đọc cười chảy cả nước mắt :)) :((

huyền thoại nào cơ ạ? có phải anh định nói HAT trên HHT ko? hình như ko phải là Tú này đâu

Không em ạ. :D Anh định nói đến một series bài trước đây của HAT về Cao Chung trong HAO cũ cơ. Hồi đấy cũng lâu lâu rồi. :D Đọc vui lắm :))

Uh, công nhận bạn Tú này kiên nhẫn thật, mà cũng "hóm hỉnh" nữa cơ, post bài nào cũng củ chuối cả, cười chảy cả nước mắt thật :D
Thôi thì ... bạn nào post cái ảnh của CC lên cho bạn Tú toại nguyện nào, nhà tớ cũng có đấy nhưng mấy cái đấy toàn ảnh chụp tập thể, trông mặt C.C ko rõ, sợ bạn Tú lại ko tâm phục khẩu phục:D

bạn cao chung bằng thế nào đc bạn việt của hiền\việt ơi việt iu wi ơi việt mà làm 1 forum thì cho hiền đăng kí đàu tiên nhé việt yêu wi

Hóa ra trang này dùng để bình phẩm các bạn đẹp trai à....Vui nhỉ..cho mình tham gia với.....bạn CC .. Ơ thế là chờ chó chứ không phải chờ trâu à....heheheh vậy mà suýt nhầm....nhưng tên của bạn này độc đáo thật..Chắc đẹp zai lắm ... ;) Nhưng mà ban Vịt của bọn mình thì đẹp zai cũng không kém đâu nhé...Tiện đây giới thiệu cho các bạn gần xa biết...Vịt vừa học giỏi vừa đáng iu và nhất là có bước nhảy như ...thú hoang...va` vô cùng duyên dáng Vn 3...Thật đấy,,,

vân lại dại dai rùi bảo sửa mãi mà ko chịu
fuong cua fuong duy của vân còn vịt của hiên
đảo lộn hết cả chả bít đau mà lần hồ
khặc khăck khặc

ko ai muốn giúp tôi à? thực sự tôi rất muốn biết mà...tôi hứa sẽ ko làm gì quá đáng nữa

sao thế giúp đỡ gì cứ hỏi f2 nhé
làm sao fai giúp

bạn Đỗ Hiền có cái ảnh nào của Cao Chung mà rõ rõ một chút ko? post ra đây cho mình xem cái nào...mấy bạn này ki thế...người ta nhờ mãi rồi mà ko ai chịu giúp à

tớ có ảnh CC này, nhiều là đằng khác :)). Bạn ấy là hay bừa bãi trong chuyện ấy ấy lắm.

ghi chú: chuyện ấy ấy = chụp ảnh.

hehe, Lynh, ảnh đấy cấm đem ra public đấy.....:((

Có vẻ hay nhẩy, bạn gì "Lynh" mang ảnh lên đê, xem bạn CC bừa bài thế nào.

hẹ hẹ, bạn Hoài Anh yên tâm đi, CC dù thế nào cũng ko bằng HA được đâu (i' tớ là về khoản đẹp trai :D)

không , cái ảnh đấy đã ra công cộng rồi đấy chứ (chỉ tội, không biêt link thế nào :) .. Việt ơi :) )

ghi chú: về khoản đẹp trai, thì tớ có thể mô tả một cách mộc mạc thế này: đúng là cả Hoài Anh và CC đều đẹp trai, nếu Cao Chung đẹp trai kiểu nông dân nông thôn thì Hoài Anh kiểu ngư dân bãi biển :x .

Chỉnh sửa lần cuối:
Hừm... ảnh của nhóm Heo Mọi hôm đi Sapa đây này, người mặc cái áo đỏ loè phía bên trái là Sếp Lynh yêu quí của chúng tớ, phía bên trên có thằng nhóc đội mũ trắng, đấy là CC.
(Bạn nào ngồi máy dùng IE6 thì ảnh thường bị nén thành fit in window, không nhìn được rõ, nếu thế thì vào album của Heo Mọi, vào phần ảnh ngoài trời, có cái "cầu Thác Bạc", chính là ảnh đó).
Có gì thì vào album của Heo Mọi mà lục, địa chỉ đây:
http://www.hn-ams.org/hm/album.htm

Chỉnh sửa lần cuối:
Chấm dứt ở đây nhé, vì tớ nghĩ là Cao Chung cũng không thích thế này lắm!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên