Canon RebelXTi 400D (D-SLR) + 2GB UltraII CFcard

Nguyễn Lý Hiền Nga
(emNga)

Điều hành viên
hôm trước tớ mua máy ảnh hộ bạn tớ, nhưng cuối cùng nó không lấy được, nên đành bán lại. tớ bán giá gốc lúc tớ order thôi. máy đang ở VN, các bạn qua nhà tớ lấy luôn được.

cả 2 đều là 100% brand new, còn nguyên trong bọc, xách tay từ Mỹ về cách đây vài tuần thôi nhé (tớ vừa về VN)

SanDisk 2GB ULTRA II CompactFlash Card
- giá gốc là $99.99, nhưng lúc tớ mua thì sale còn $36. thẻ này ở VN hiện đang có giá là 750.000VND, mà không đảm bảo chất lượng :) bạn tớ từng nhiều lần mua phải thẻ giả rồi.
Canon Digital Rebel XTi 10.1MP Digital SLR Camera (Black) - giá gốc $599.99, lúc tớ mua thì sale còn $565. máy nào ở VN giờ giá khoảng $600-$650 (hình như không phải brand new), có chỗ đảm bảo hơn thì bán với giá khoảng $750-$850. nếu mua ở VN thì CHẮC CHẮN là đã từng bị người khác đụng vào vặn vẹo chụp thử chán chê rồi, còn máy của tớ là hoàn toàn mới nguyên. tớ không dùng, và bạn tớ cũng chưa được thử. máy còn nguyên từ đĩa cài, sách manual, pin, sạc, dây đeo...

tớ bán lại tổng cộng cả 2 là $600 (bớt ... $1 :D). mua nhanh bán nhanh, lại được ship miễn phí từ Mỹ về. tóm lại là vì cầm cái của nợ này trong người lâu nên tớ sốt ruột lắm.

ngoài ra nếu bạn chưa có lens và cần mua lens giá rẻ hơn ở VN, chất lượng đảm bảo hơn, thì tớ có thể mua hộ bạn lens bên này và xách tay về VN free cho bạn. căn bản là cầm cái cục máy ảnh kia mà không dùng thì thật là phí nên tớ rất mong có bạn nào rước nó về. tớ thì có 1D của tớ rồi.

tớ thích chụp ảnh lắm :x nên coi như là ship mấy cái này về VN hộ các ấy thôi. tớ không buôn máy ảnh, bán lấy lãi gì cả đâu :p

cám ơn nhiều nhé :x email cho tớ ở [email protected].

cám ơn anh nhé :) tại em cũng muốn dành cho HAO member offer này trước mà

máy ngon máy ngon :x

Giá free thêm 1, 2 cái len thì a mua ngay đấy :D về tập chụp cho biết :D

Chị thấy Nga bán máy thế này là rẻ quá đấy >_< chị mà ko đang phải tiết kiệm tiền mua xe là chị mua của Nga ngay :((

Back
Bên trên