Cac bac lop Sinh bien dau mat tieu rui...danh mao muoi lam nguoi tien phong vay...

Tran Quynh Trang
(Luckystarvn)

Mai den hom nay minh moi biet cai website cua truong...tuong minh da cham phat trien ai ngo van con hon nhieu bac trong lop ;) . Bay lau nay mai me lan lon voi cuoc song (toi nghiep con be chua???), minh quen bang di cai thoi hoc sinh nhat qui nhi ma. Bay gio ngoi doc cai website nay thay nho qua di mat. Co gi cac bac lop minh nen tich cuc viet bai de tien lien lac luon nhe. A, ko biet lop minh da co ai dung ra chiu trach nhiem dong gop danh sach lop cho truong minh lam tap san chua nhi?

Anh chị em ơi, ai đó lam ơn say "hi" mot tiếng di chứ hay bây giờ chẳng có ai lui tới cái trang web này nữa rồi...huhu...hichic...hihi...

Ù ôi, trông avatar hoành tráng quá, bạn Trang ơi. Lớp Sinh trên này không có ai cả, chịu khó moi móc ra đứa bạn cũ cấp II nào thôi

Ong Hung beo day ha...hom dam cuoi Hoai Huong ong co den khong? HHuong lay chong rui Hung co buon ko dzay?

Co gi ma phai bi mat bat mi the ha Hung beo? Chuyen nho nhu con tho thoi ma :)

Lâu quá tao cũng không vào trang web của trường mình, mãi mới thấy gặp. Công nhận lớp mình cũng ít vào trang này thật, chẳng hiểu chúng nó bận làm ăn, học tập quá hay sao ấy nhỉ. Thấy mỗi Khoa và Linh là hay lên

ban Trang post anh hom hop lop vao thu vien anh cua lop minh de cai dong anh cua lop minh moi toi post chang ai chiu phat trien ca .ai co anh tai len nhe

khóa 9699 có phải là cô Hương chủ nhiệm ko ạh:)

cô Hương cũng đang chủ nhiệm lớp em:)

Cac bac lop Sinh bien dau mat tieu rui!Off zo

Lớp Sinh chúng mình đi Off kho nào:)>-

Re: Cac bac lop Sinh bien dau mat tieu rui...danh mao muoi lam nguoi tien phong vay..

Có ai biết chút gì về Vương Mai Linh bây giờ kô?

BTW, chào bạn Khoa !

Back
Bên trên