C.O.C trở lại và lợi hại gấp hai. \m/

@_@ Nhảy nhót nhót :>
CÀng gần đến ngày đấy =))
Tao càng thấy sợ bị nhục Minh ạ =))

thế thì tớ k tập dc r` :-s tiếc :( hay thỉnh thỏag sag nhoi r` freestyle dc k :"> =))

Bạn mai cứ tham gia đi ,, nghe nói bạn free ghê gớm lắm // nhóm toàn zai thì thật là nhạt // bạn cứ yên tâm đi , nếu tham gia thì sẽ có lịch tập phù hợp ko phải lo đâu

Có lẽ nhiều cái chỉ anh em ta mới hiểu đc. Minh nhểy =))

vướng cu hoàng anh :)) cx đc thôi ^^ nếu tập buổi sáng thì cứ ra nhà tròn. đi lại ko tiện thì ở trg cx đc. ;)

ko thì ams vậy. :-? nhạc nhẽo lên sợ ảnh hưởng các lớp ?

=)) Các bạn đam mê nhảy nhót quá
Mình ko đc. như các bạn =))

thích thì té khẩn trương =)) vào spam lung tung, kia kìa topic 10L2 mới là nơi để mày câu bài rõ chưa [-(

tao xuống nghe nhạc có nghĩa là tao có quyền lợi đc. nc trong topic này mà tao có spam đâu :-s

Cứ ra sảnh ý // hoặc vào canteen cũng được // tập sáng cũng được // sáng thứ 4 ấy //

ô ság t4 àh :-s
vs tình hình vướg học của tớ các chị cheer đag định đổi lịch tập sag ság t4 :-s
hết vướg nọ lại vướg kia :-<

Nếu khó sắp xếp lịch qua thì // các bạn khối chiêu cứ tập // mình sẽ cố gắng thu xếp sau , cứ tập sag đi có ji jo 20 phút mình ra xí xớn tí cũng dc

ok, sau xuốt 1 đêm dài suy tính cẩn trọng =)), em đã có đề xuất như xau. C.O.C sẽ chia ra, 4 người trong đội hình chính tập theo bài chuẩn để showcase, những ng còn lại sẽ tập basic từ đầu. khi các thành viên này đã kha khá basic rồi sẽ tiếp tục chuẩn bị tập bài showcase nhiều thành viên hơn là 4. ^^
lịch tập sẽ là sau 5h30 chiều hoặc trước 12h30 trưa. tập khoảng 1h - 1h30. địa điểm là ams. hoặc cả 2.
đây chỉ là đề xuất. ai có đề xuất khác thì càng tốt. miễn sao tiện cho mọi người.
ae chém nhẹ tay. =))

a vừa nhìn thếy 1 sự sợ hãi :-ss cậu Hoàng Tuấn Mih 11L1 popping đỉh cực :-s Bin học ság mơi vàO COC đi :-ss

Hôm nay anh cũng vào xem trung thu khối Lý à // ong ấy nhẩy hay vãi , em mời ông ý vào COC rồi , ông ý đang suy nghĩ // anh có xem đoạn em nhảy ko //

dc thì cho tớ basic buổi trưa nhé :">
mặc dù hơi nóg :-<

Back
Bên trên