Của tao

bà ý là của tao... lúc nãy mày nằm ở đây... cũng là tao.... một mình tao... mày hôn bà ý... cũng là tao... :))

Đỗ Hạnh Quyên đã viết:
Trịnh Thanh Hà đã viết:
To Quyên: mày bậy như thế mà suốt ngày chửi tao bậy bạ cục súc, trình Quyên vượt hà rồi :)| buồn quá, phải bố túc thêm mới được
Lúc post truyện thì người ta fai ngoa dụ 1 tí chứ mày!như lúc mày viết văn í!
Còn bt thì tao vẫn ngoan hiền dịu dàng mà :)>-
lonton_baby là ai thế ạ????Vợ chung của các anh ah??? 8-|

.. oạch .. úi dời ơi .. em Quyên yêu dấu nỡ lòng nào bảo chị là vợ chung .. :(( .. :(( .. oánh chít em Quyên "yêu dấu "! bây h ... [-x .. b-)

.. to chị Thảo : .. sao bà nằm trên giường lại không phải của tao ???>... :eek: 8-}

Nguyễn Thảo đã viết:
bà ý là của tao... lúc nãy mày nằm ở đây... cũng là tao.... một mình tao... mày hôn bà ý... cũng là tao... :))
--> .. thằng điên cũng là tao .. :D

Lonton_baby lại xuất hiện rồi :)) Được làm vợ chung thích quá nên phải nhảy vào luôn đúng ko? :))

.. heheh ... em đi công tác thì cũng phải có lúc holiday chứ .. :D .. nghe kể trong này bảo em là vợ chung nên phải nhảy vào phân bua rõ ràng ... :D ... b-) .. chung là chung thế nào .. [-x ... b-)

Để anh đính chính lại nhé, em không phải vợ chung, chỉ là vợ của riêng của anh thôi :))

Bui Ngoc Dung đã viết:
Để anh đính chính lại nhé, em không phải vợ chung, chỉ là vợ của riêng của anh thôi :))

.. dạo này văn vẻ nhị ca chán nhờ ... " của riêng của anh " .. 8-} . lần đầu em thấy tiếng Việt đa sắc màu thế này ... :)) :-$ ... e hèm ... anh ăn nói cẩn thận nhá .. chủ tịch lại mua can axits tặng em bây h .. :((

Trần Bích Thủy đã viết:
Bui Ngoc Dung đã viết:

.. dạo này văn vẻ nhị ca chán nhờ ... " của riêng của anh " .. 8-} . lần đầu em thấy tiếng Việt đa sắc màu thế này ... :)) :-$ ... e hèm ... anh ăn nói cẩn thận nhá .. chủ tịch lại mua can axits tặng em bây h .. :((

Khổ, anh type nhầm, lonton_baby hay bắt bẻ quá :)) , chủ tịch ủng hộ anh đấy :))

Eo ơi, Em Thủy, sao lại cứ lôi chị ra làm bình phong thế... Dũng nói cho em nó biết, khổ thân... :))

Trần Bích Thủy đã viết:
Bui Ngoc Dung đã viết:

ko phải can mà là thùng cơ.....

.. anh Zung đứng ra chấp hộ phải không mà sao nói to thế ??? b-)

Một nửa á???? nhưng mà cái chính là chúng nó tạt vào đâu ấy chứ ạ :-? vào mặt còn đỡ chứ....vào chỗ khác thì :-&

Chỉnh sửa lần cuối:
thì sao hả em, cụ thể một chút được không?

Vào lưng hay vào chân tay chẳng hạn, như thế còn đỡ hơn là vào mặt

Back
Bên trên