Cờ tướng online

Tao ghét nhất mấy cái web của bọn Kiều, nhất là bọn Kiều dởm 75 bên Mỹ.... sorry không vào đấy được!

Vũ Xuân Tùng đã viết:
Có bác nào máu cờ tướng không vào đây anh em chơi

http://www.clubxiangqi.com

Hello,

Anh vừa check thấy điểm của chú cũng được, weekend rảnh rỗi hẹn anh em mình làm vài ván

To chú Hòang: Anh nghĩ cái chương trình đó của 1 ông người Việt ở Úc viết, cho nên nhiều khả năng không phải là web của "Kiều dởm 75 bên Mỹ". Cũng không cần thiết phải nhục mạ người ta làm gì, vì hồi 1975 đ/c có lẽ còn chưa kịp ra đời, nên họ dù sao cũng là hàng chú bác mình.

ba'c Qua'ch ddu+`ng co' tu+. su+o+'ng va` kie^'m ddie^?m tho^ thie^?n ba(`ng ca'ch ti`m ca'ch ga. dda'nh nhu+~ng chu' ddie^?m du+o+'i 1500 the^'. Ho^m na`o ra?nh em ha^`u ba'c va`i va'n cho ba'c co' kinh nghie^.m ve^` the^' na`o la` ddie^?m tu+` 2000 tro+? le^n.

Nguyễn Hùng Dương đã viết:
ba'c Qua'ch ddu+`ng co' tu+. su+o+'ng va` kie^'m ddie^?m tho^ thie^?n ba(`ng ca'ch ti`m ca'ch ga. dda'nh nhu+~ng chu' ddie^?m du+o+'i 1500 the^'. Ho^m na`o ra?nh em ha^`u ba'c va`i va'n cho ba'c co' kinh nghie^.m ve^` the^' na`o la` ddie^?m tu+` 2000 tro+? le^n.

He he, điểm chú Tùng hiện tại hình như là 17xx, cũng được đấy chứ. Hùng Dương 2xxx là do chưa gặp phải anh thôi, đừng tự sướng sớm quá. Cái hiện tượng tự sướng sớm này anh biết tiếng Việt phải gọi là gì rồi, nhưng thôi không nói ra đây đâu :)

hehe em cũng còn có 1 con nick 22xx ... bác nào thích vào chiến ... nhưng mà ... các bác có sw không :D xem máy ai mạnh hơn ...

Chỉnh sửa lần cuối:
Vũ Xuân Tùng đã viết:
hehe em cũng còn có 1 con nick 22xx ... bác nào thích vào chiến ... nhưng mà ... các bác có sw không :D xem máy ai mạnh hơn ...

Chu' Tu`ng du`ng con nick 17xx la` ddu? chie^'n vo+'i ba'c Qua'ch ro^`i, ddu+a con 22xx ra ba'c Qua'ch la.i nga^'t ma^'t. Ho^`i xu+a anh co' 1 con nick 15xx dda~ tu+`ng la`m cho ba'c Qua'ch ddau kho^? ma^'y dde^m. Tu+` ddo' dde^'n gio+` anh a^n ha^.n ne^n thi?nh thoa?ng la`m con nick mo+'i ro^`i cho no' xuo^'ng dde^'n 14xx mo+'i ddem ra phu.c vu. ba'c Qua'ch cho ba'c kho?i ngu+o+.ng.
:razz:

Tùng dùng saola hay con gì thế ?
Bác nào thích cờ thế thì bên box cờ ở ttvnol đang có mấy quả cờ thế Khóa hải chinh đông, cờ tàn tèo gì đấy hay phết :)

Em dùng con xiexiemaster ... con saola chậm hơn nhưng chắc hơn

Vào trong đấy cao thủ nhiều như lá mùa thu ... công lựu của em đánh hết sức cũng chỉ lên đến 18xx thôi ...

Mấy anh rảnh cuối tuần và anh em đàm đạo tí

Chỉnh sửa lần cuối:
Vũ Xuân Tùng đã viết:
Em dùng con xiexiemaster ... con saola chậm hơn nhưng chắc hơn

Mấy anh rảnh cuối tuần và anh em đàm đạo tí

Anh load thử xiexiemaster về rồi, chương trình đó có lỗi là hay cho mã nhập cung, nên đánh 4-5 ván cũng thắng nó được 1 :) Nói tóm lại là không đủ trình độ đánh với chú Tùng, đành hẹn khi khác vậy

he he ... em chiến với xiexie master thì 10 ván thua cả 10 dánh mãi ko thắng ... thực ra con xiexiemaster này vãn bị các cáo thủ đánh cho te tua ... hôm nọ em xem rồi ... về cái end game của nó không được tốt ... gặp phải cao thủ đánh tàn cục hay vẫn đi đều

Xin lỗi , cho em chơi cờ tướng với. Em khoái môn này lắm.
Em mới vào mong được các anh chị chỉ giáo.

Cho em hỏi là tại sao không lập CLB cờ riêng.Nó sẽ gồm cả cờ tướng,vua, vây...
Như vậy mọi người sẽ bàn về cờ được nhiều hơn,như CLB võ ý.

Vâng , anh muốn đánh trong thời gian 1 van là bao nhiêu? Nếu trên 2h/1ván thì tối thứ 3 nhé(ngày 6/4 khoảng 17h30' hoặc thứ 3 tuần sau.) Em chỉ rỗi vào ngày ấy thôi. Nhưng em chưa lên đó lần nào, làm sao gặp được anh? Anh liên lạc lại với em nhé.

em muốn hỏi là thời gian cho mỗi ván cờ trong clubxiangqi là bao nhiêu?

sorry em mấy hôm nay anh bận quá ... em cứ vào đấy tự nghiên cứu đi ... khi nào thành thạo rồi anh cả em làm vài ván

Nhưng họ toàn dùng tiếng anh. Mà em chỉ biết tiếng pháp thôi.
Có phần tiếng việt nhưng em vẫn có rất nhiều thắc mắc.
À bí danh của em là "luugu170286". Còn anh là gì ạ?

thằng Tùng bây h lại còn nghiên cứu cả cờ tướng nữa à. 18xx cơ à, kinh nhỉ, xem nick của tao nè, nick nào cũng 19xx đổ lên hết he he. Hôm nào rảnh ra sang nhà tao tao tâpk huấn thêm cho nhé. mà còn nhớ tao không đã

Back
Bên trên