Cần thông tin của thằng Việt Cao - Lý 2

Thái Nam Sơn
(thainamson)

Thằng Việt Cao nó đi mấy năm rồi không gặp. Có ai có thông tin gì về nó thì cho tôi xin. email, nick YM hay cái gì cũng được. Nếu nó chết rùi thì cũng cho tôi biết nó được chôn ở đâu. ( Nếu mày đọc được thì đừng giận nhé, Việt Cao. Tao đùa thôi :)) )

Thằng đấy thì nó chết hẳn rồi, mày tiếc làm gì . Chỉ có điều nó ở xa quá anh em mình ko dc ăn phúng viếng hehe(tao cũng chỉ đùa thôi Việt ah) Cái forum này tẻ quá hic

Con chó Hải Anh ! lâu lắm mới gặp

undefined
con chó kia ! thằng VIệt Cao nó chết mà mày không thương à ! tệ quá ! bạn bè gì quá tệ hê hê . Khi nào rảnh rỗi anh em mình sang bên Úc mang nó về nhé . Phải cận thận đừng để quên mẫu xương nào của nó he he :))

Hoàng kều đây . Thằng nào đến phúng nó nhớ khấn hộ tao luôn nhé ( cũng đùa ) ...hê hê ......

Các anh chị cho em biết ai là đại zien. của lớp được không ạh ? :((...em cần lắm.. :((.... YM của em là meoluoi91 ạh ! Cho em i meo của anh/chị ý đựoc không ạh ? Cho vụ 20 năm ý mà ạh !
Em cám ơn !

Còn cái lớp này đến lạ, gặp ai cũng khó,
Thang Linh Son thì rốc ráp tíu tít, bạn Hà-Liên gọi điện mãi ko gặp :-?
lũ 96-99 thuộc vào loại cao tuổi hết rồi à? buồn thật

Lê Quốc Cường đã viết:
Còn cái lớp này đến lạ, gặp ai cũng khó,
Thang Linh Son thì rốc ráp tíu tít, bạn Hà-Liên gọi điện mãi ko gặp :-?
lũ 96-99 thuộc vào loại cao tuổi hết rồi à? buồn thật
MK ma` cai thang Viet Cao la thang nao the ha CUong? CHet roi ah? Anh em minh` la` hang xom' thi` cung nen phung' vieng' cai' chu' nhi??( dua teo Viet cao la dong` chi' nao` the'?)

TS chung may tru eo tao the a!
The cac chu tim anh co viec gie???
Eu Son Vu, sao tao nhan tin cho may ma chang thay tra loi gi the.
Anh em L2 oi, tet nay tao ve anh em minh di nhau mot bua nhe, lau qua roi ko gap bon lop minh.

Mày sướng chưa hả Việt ? chưa chết mà lắm nguời hỏi thăm thế, nói dại chứ có làm sao thì chắc gì đã đông người đến phúng như thế này, hehe. Lâu lắm ko thấy tin tức của chú nên anh em hỏi thăm thôi? Tết này về hả, xong hẳn chưa hay là lại chỉ về chơi thôi?có gì cho tao xin số. Mk, bọn L2 này lặn kĩ quá,lâu lắm rồi ko biết tin tức của đứa nào cả. Chán vãi.

Hai Anh à'
Lau lam roi moi thay mat may. The da ve Vn chua? Tet tao ve choi thoi, con lau nua moi xong. Lau qua roi moi ve, chac la se vui day the nhe, co gi nhan cho tao

Hỏi thế thôi chứ tao cũng biết mày chưa về hẳn dc,tao vẫn tha phuơng cầu thực.May ra thì hết năm này về.Sắp có hội trường tháng này mà sao mày về muộn thế, thằng Hoàng sơn Noel này về.Mày cho tao số có gì tao thử nhắn sang bên đấy xem.

Tui bay song chet noi nao mai nay moi thay mat !
Dao nay khoe khong, may chau roi (khong hoi may vo dau nhe) ?
Ranh chat choi cho vui, nich tao la "hungkhql".
Hom qua tao cung Hong Son, Linh Son qua sinh nhat Nga, co nang dao nay trong "hoi bi duoc", gap ca CHU RE o do luon. Doan thu coi ? (bat mi chu re la boy 12L2 luon-Do ton phong bi !!!)

^^ ôi chao, tao làm blog, ai rảnh thì tạt qua add nick ^____^ 360.yahoo.com/mk2yq4 . ah nhắc mới nhớ là sắp cưới Nga rồi :D
-------------

hồi trước cứ trêu nó :") lâu không được trêu, thấy nhớ nó quá xá ^"^

Bây giờ bà con lên Blog Lý 2 hoạt động nữa, rõ chưa!!!

Back
Bên trên