Cần Nokia 3300 !!!!

Nguyễn Lê Hưng
(plugos)

Ai có không ? Chán quá, bây giờ mới thấy 3300 hay mà lại không có chỗ nào bán nữa cả :(

Lên Đặng Dung mà tìm em ạ, hôm nọ anh thấy có chỗ bán 2.2t :D

2nd hand em ạ :D Máy mới rất khó kiếm vì nó ra lâu lắm rồi! Anh thấy cái N-gage đời đầu nghe nhạc cũng ko thua cái 3300 lắm đâu!

nhưng em cũng chả kiếm được, bi h chỉ ra lại N-gage QD thui, mà thấy bảo nghe nhạc chán lắm
EM mún kiếm N-gage cũ, ai help em với???

Em lên Đặng Dung hoặc mấy cửa hàng cầm đồ chắc chắn có! Cách đây hơn 2 tuần anh đi lùng hết 1 buổi chiều cũng tìm được 1 cái N-gage khá mới, chưa xước xát gì :D Nói chung là em cứ tìm ở mấy dãy phố nhiều cầm đồ & hàng ĐT như Đặng Dung, Đê La Thành, Nguyễn Du,... sẽ có, hoặc lên www.raovatdtdd.com , www.ttvnol.com/f_361.ttvn search xem ;)

Máy mới thì đào đâu ra, 2nd hand đã hiếm lắm roài!

ma'y ko xước xát j` nhưng quality còn như thế nìu?
em sợ mua hàng 2nd lắm, vì chẳng rõ ntn
trên Duy Linh co' ko nhỉ? MÀ địa chỉ chính xác cảu DL là j` nhỉ???

hơ, ko chơi được cũng phải chơi, kiếm đâu ra hàng mới bi h?

mục đích cụ thể là gì? sao chơi 3300>>>cái nì cũ lắm roài

đang nói N-gage mà mày
N-gage cũ bi h hiếm wa' T_T Hnay em đá wa mấy cái siêu thị đien thoại nhưng đều bảo hết, và cũng ko hi vọng có hàng nữa rùi
ai ju'p cái đê ^_^

Anh bảo rồi ra Đặng Dung & mấy hàng cầm đồ mà tìm, hoặc post 1 bài vào mấy chỗ rao vặt là muốn mua --> bọn nó PM cho ngay! Chất lượng thì anh cũng chịu vì hàng Nokia khó nói lắm, nhưng anh mua dùng thì thấy OK :D

@trân:

N-gage to bỏ *****, thíc thì mua sừ nó cái Nokia7700 í! có cả cam luôn!

Nếu thích đẹp + chụp ảnh tốt + màn hình rực rỡ + mp3 thì mua cái Innostream ý, có model gì anh quên tên rồi, ~5tr, máy gập, 2 màn hình 262K màu (24bit), nghe mp3 stereo, camera 1.3 megapixel, nhìn khá ok, xem ở muabandtdd.com ý!

mình không khoái máy gập lắm, đánh rơi cái >>>Toi luôn
Khoái nhất Nokia - chèn xe tăng! :D

pó tay ông luôn Thụy ạ T_T
hơ, nghe nói có chú LG j` ma` cả mp3 cả cam, đang tìm mã máy để search thêm--> các bác có tí thông tin j` ko?

sáng nay mò được cái Inno Stream A10, mp3+cam--> 5.4tr, ko có hàng ngoài, bộ nhwos trong 128M, gấp, đồ lạ, ít ng` dun`g ^_^
đang so sánh với 6230 ^_^
--> cái nìu hơn nhỉ???
mà cho em hỏi dùng thẻ nhớ ngoài lúc nạp music cần có ổ đọc card ah? lại thêm 17$ nữa ah?
tuần sau em định lượn Đạng Dung nhưng ko bít check chất lượng máy ntn? Ặc, bác nìu help em cái

Back
Bên trên