Cần mua PDA!

Lê Hoàng Giang
(get rid of it)

Thành viên danh dự
Đang đắn đo giữa con Axim X51v và Hx 4700. Nên mua con nào? Và mua ở đâu ở Việt Nam?

Cám ơn.

X51V pin yếu hơn ! Hx4700 được chuộng hơn , dễ mua pin khủng bố cho hx4700 hơn ! máy hp có vẻ ngon hơn mà , mà sao chơi hàng khủng vậy ! đây là 2 con thuộc vào loại cao cấp nhất đấy, mua ở cửa hàng cực đắt và order thì phải ! mua sách tay thì để mấy hôm nữa xem sao , bạn mình nói nó có nhờ người mang 1 cái từ us về , tầm 20 sẽ có , X51V và Hx4700 thường có giá 400usd cho một cái mới nguyên hộp hàng xách tay bảo hành trách nhiệm từ 1 tuần tới 1 tháng tùy người bán !

:D. Anh có thể cho em số điện thoại hoặc e-mail để liên lạc được không ạ :D. Hay để em PM cho anh vậy ;;) ;;).

----------

btw, Hx4700 phai có giá là 600 UsD còn Axim x51v là 400 UsD chứ ạ :D.

ym em a! máy xách tay chỉ vậy thôi ! cao hơn em đừng mua
hay em mua tam X50V cho no re ! cấu hình cũng ko khác X51V mấy đâu !

Le Hoang Giang đã viết:
:D. Anh có thể cho em số điện thoại hoặc e-mail để liên lạc được không ạ :D. Hay để em PM cho anh vậy ;;) ;;).

----------

btw, Hx4700 phai có giá là 600 UsD còn Axim x51v là 400 UsD chứ ạ :D.
mua dell axim x30h hông? :* ,624mhz, ram 64 rom 64, wifi-blue-infra, mới 99% full box giá 4t, 0904386594 :>

quý nói sai rồi ! em ấy mua 2 con kia vì nó có VGA em ạ !

Đúng rồi đấy anh ạ :D. Em thấy rất ấn tượng với cấu hình của 2 con kia :D. Nhưng được cái ngoài VGA thì nó còn cả Rom 256, rất ác liệt ;;). Tuy nhiên, em vẫn thắc mắc, cái Hx 4700 được ghi giá là trên 600 UsD, còn cái kia thì khoảng 400 UsD là đúng rồi :). Nhưng có lẽ lệch nhau là vì thời hạn bảo hành :). Chắc thế, bảo hành 1 năm, 2 năm và 3 năm giá khác nhau đúng không ạ :|.

Nhưng chắc là nếu ở Việt Nam phải order thì không chơi :|, thôi để đi rồi hẵng mua bên đấy cho nó lành :|. Không đến lúc hỏng lại không biết bảo hành kiểu gì cho ra hồn :|.

Em cần mua gấp con Hx 4700. Càng sớm càng tốt. Ai có thì contact ID : the_silent_funeral. Online 24/24. Cám ơn.

P.s: Hx 4700 phải mới nguyên, không bóc.

Thằng Thái về nước rồi đấy :))
Hàng này chả ai có, mà có cũng ko mò lên bán cho mày, tự mà tìm ở ngoài thì hơn
Tình hình My PDA ko có :D thui chịu khó mua ở kalaptop đi, tao chửi bọn đấy vì tao là người của HHVN, chứ bọn nó mua bán cũng được đấy :)

Back
Bên trên